1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cách giảm béo vòng 3 và đùi hiệu quả nhất

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chickygjrl, 05/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chickygjrl

chickygjrl Thành viên mới

cách giảm béo vòng 3 và đùi hiệu quả nhất

Có ai biết bài tập thể dục hay môn thể thao nào giảm béo ở đùi và vòng 3 nhiều nhất mà không làm cho đùi và v3 mình to lên,ngoại trừ môn bơi ra vì mùa đông ko đi bơi đc .Chạy thì sẽ làm cho đùi to ra phải ko mọi người,em nghĩ là nó sẽ làm cho mình build muscle ,tức là làm cho mình cơ bắp như kiểu tập thể hình tạo cơ bắp ấy ,như thế thì sẽ càng làm cho nó to ra chư chả có giảm đi .Em thấy hình như cầu thủ bóng đá đùi cũng to hơn những người ko tập thể dục thì phải .Vậy ta tập cái gì để làm giảm béo mà ko bị to ra nhỉ.Hay là tập vừa thì nó vừa đủ ,còn tập nhiều lại khiến mình cơ bắp lên.Ai biết thì share với .thanks mọi người
  2. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Tớ cũng bị to đùi và V3 nè, sau hơn 2 tháng tập aerobics cộng với ăn uống điều độ tớ đã giảm đc kha khá, xuống nhất là v3 (giảm 4cm) và đùi (giảm 3cm), trông gọn gàng hơn hẳn, ai gặp cũng kêu dạo này gầy thế hihi. Nhưng chắc còn tùy người, vì tớ thấy nhìu chị em kêu tập v3 và đùi khó giảm nhất, cá nhân tớ thì 2 chỗ ý lại giảm nhìu nhất :D. Chắc do form ng tớ hồi chưa tập ko đc chắc nên có tập tành vào nó săn chắc lại nên thấy rõ ý ^^
  3. chickygjrl

tập aerobic thì nó săn chắc cả người lại ,em mới tìm ra cách tập để làm cho v3 nhỏ lại rồi ,nhưng mà giảm chỉ có mức độ thôi ,chỉ giảm mỡ thôi chứ cơ thì mình chả giảm đc :(
  4. sunflower58

sunflower58 Thành viên mới

Đồng cảnh ngộ, hix
  5. tranlinh

tranlinh Thành viên mới

Leo cầu thang bộ nhìu giảm nhanh lắm
  6. viviandoan

viviandoan Thành viên mới

hix , em cũng tương tự .
    khổ lắm , mặc quần cũng khó mua , váy thì mấy tủ nhưng ko bao h mặc đến .
    mọi người ai có cách nào hiệu quả share cho em với ạ .
  7. chickygjrl

có 1 cách để làm v3 săn chắc hiệu quả
    Cách 1 mình lấy từ tạp chí maria claire :
    Nằm ngửa , gập đầu gối ,bàn chân đặt trên mặt đất ,đặt bàn chân gần mông.Từ từ nâng cao mông lên , co cơ lại và giữ 1 lúc ,sau đó từ từ hạ hông xuống về tư thế ban đầu .LÀm như thế 3 set ,mỗi set 12 lần .Sẽ có kết quả chỉ trong 14 ngày ^ ^
    Cách 2 mình lầy từ đĩa tập td thẩm mỹ của kì duyên để mình tìm cách miêu tả rồi sẽ up sau ^ ^
  8. chickygjrl

mình quên là báo nói tập 3 lần mỗi tuần thì 14 ngày sẽ có kq
  9. tuyetvong123

tuyetvong123 Thành viên mới

cái này chị đã tâp chưa? thấy có hiệu quả k ạ hay là mới chỉ nghe báo nói thế thôi?
    tiện đây e hỏi luôn, e tập aerobic 1 tuần 3-4 buổi thôi thì có hiệu quả k hay là phải tập liên tục cả tuần mới đc ạ?
  10. chickygjrl

mình mới tập cách 1 mấy ngày thôi nhưng thấy cũng ok mà ,động tác nào mà khiến cơ ở vùng đó co lại nhiều thì là động tác đó có hiệu quả với vùng đó,giống như khi tập tạ tay thì tay mình phải lên gân đó bạn