1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách hỗ trợ ngăn rụng tóc cho nữ hiệu quả với Vit Hair WomenCách hỗ trợ ngăn rụng tóc cho nữ hiệu qu

Chủ đề trong 'Trung tâm thông tin TP Hồ Chí Minh' bởi azurelight1, 15/08/2017.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. azurelight1

azurelight1 Thành viên rất tích cực

Hầu như cô gái nào hiện nay cũng từng sử dụng hóa chất và các phương pháp làm đẹp cho mái tóc. Nhưng nếu không biết cách, bạn sẽ làm tóc yếu đi và tóc rất dễ gãy rụng. Nếu không muốn tóc mỏng thưa thớt, thậm chí hói đầu, chị em nên lưu ý chăm sóc tóc và khi cần, có thể dùng thuốc mọc tóc để lấy lại mái tóc dày đẹp.

Trên diễn đàn làm đẹp chuyên về tóc, chị Thu, 29 tuổi, nhân viên truyền thông tại một công ty thiết kế ở Phương Mai, Hà Nội chia sẻ: “Ngày xưa mình ham uốn tóc, nhuộm tóc lắm, cứ một tháng lại đổi màu tóc một lần vì mình thích trải nghiệm những điều mới mẻ. Nhưng có một thời gian, mình liên tiếp chọn sai hàng làm tóc, nên làm hỏng tóc tới 3 lần, vậy là tóc rụng khủng khiếp.

Mình còn hỏi rất nhiều bạn bè, người thân, có người cũng bị rụng tóc nhưng họ hầu như không tìm được thuốc mọc tóc hiệu quả. Mình đi khám nhưng kết quả cũng không rõ ràng, không tìm được biện pháp chữa trị. Rồi mình ra nhà thuốc quen, cô dược sĩ ở đó rất nhiệt tình tư vấn và cô cũng cho mình xem rất nhiều loại thuốc mọc tóc cũng như các sản phẩm hỗ trợ ngăn rụng tóc. Cô còn so sánh cho mình cơ chế, tác dụng của từng loại. Trong số các phương thuốc mọc tóc, cô dược sĩ đánh giá cao nhất là viên uống Vit Hair Women bởi vì đây là sản phẩm hiếm hoi đặc trị rụng tóc, ngăn hói đầu dành cho nữ.

Vì thế mà cô dược sĩ khuyên mình nên dùng Vit Hair Women, như vậy mới trị được tận gốc nguyên nhân rụng tóc, lại còn bổ sung chất dinh dưỡng cho tóc nữa. Vì rất tin tưởng cô dược sĩ quen thuộc nên mình quyết định chọn viên uống này và đây là quyết định sáng suốt nhất của mình.

Sau khi dùng 2 hộp, tóc mình cải thiện rõ rệt, tóc con mọc khắp đầu, tóc cũ cũng không còn rụng nhiều như trước. Cô dược sĩ bảo, muốn trị rụng tóc phải cần thời gian lâu dài vì một sợi tóc có thể “sống” tới mấy năm liền, như mình dùng mới 2 hộp đã có tác dụng là rất nhanh. Vậy là từ đó mình tiếp tục sử dụng Vit Hair Women và không còn cần tìm kiếm loại thuốc mọc tóc nào khác nữa. Giờ thì tóc mình óng mượt, tuy không phải dày gấp đôi hay gấp ba nhưng đã khá hơn nhiều. Giờ mình đã xếp xó hết đống tóc giả, mình cũng không cần đội mũ nữa và mình tự tin hơn nhiều”.

Công ty TNHH Clevie
    Hot Line: 1800.7299
    Fax: 38734033
    Địa chỉ : Lô H-03A Khu công nghiệp Long Hậu, Long An.