1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách nạp tiền điện thoại nhanh cho bạn lúc cần thiết

Chủ đề trong 'Điện - Điện tử - Viễn thông' bởi duynhat997, 10/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duynhat997

duynhat997 Thành viên mới

Nhu cầu về sử dụng điện thoại ngày càng cao, hầu như trong mỗi chúng ta đều trang bị cho mình một chiếc điện thoại để tiện cho việc liên lạc.Chính vì vậy nhu cầu nạp thẻ điện thoại cũng tăng lên nhanh chóng. Nhưng chắc không ít lần bạn vướng vào hoàn cảnh không thẻ mua được một tấm thẻ cào để nạp vào điện thoại. Sau đây mình sẽ giới thiệu và hướng dẫn cho các bạn một cách nạp tiền hoàn toàn mới và nhanh gọn đó là nạp tiền điện thoại nhanh thông qua website.

Có rất nhiều nguyên nhân khiến bạn hết tiền và không thể thực hiện các dịch vụ của nhà mạng như:

• Bạn đã ứng tiền rồi và không được nhà mạng cho ứng tiền tiếp khi chưa thanh toán tiền ứng cũ

• Không tìm được đại lý thẻ điện thoại ở gần để mua thẻ

• Không mang tiền trong người để mua thẻ

• Không có thời gian để đi mua thẻ

• Muốn tiết kiệm chi phí nạp thẻ điện thoại
    Thật khó chịu khi cần liên lạc với ai đó mà trong điện thoại mình đã hết tiền. Bạn không thể tìm được đại lý để kịp thời bơm tiền cho dế. Vậy thì phương pháp này có lẽ là tối ưu nhất cho bạn đấy. Những gì bạn cần để thực hiện chỉ là có điện thoại hoặc máy tính có kết nối internet ổn định. Sau đó thực hiện như sau:

Bước 1: Truy cập vào website mua thẻ điện thoại uy tín ví dụ: Muathe24h.vn

Bạn phải đăng nhập vào hệ thống thì mới có thể thực hiện giao dịch

Nếu bạn chưa phải là thành viên thì hãy đăng ký trước khi đăng nhập nhé

Bước 2: Chọn mục >

Bạn phải điền đầy đủ thông tin vào những ô có ở trên

• Số điện thoại: Nhập số điện thoại của bạn vào

• Loại thuê bao: Trả trước hay trả sau

• Mệnh giá thẻ nạp: Tùy theo nhu cầu của bạn

• Phương thức thanh toán: Bạn có thể chọn phương thức thanh toán qua thẻ atm của ngân hàng nội địa có đăng ký internet banking hoặc thanh toán qua thẻ thành viên hệ thống

• Bạn có thể nhập email thông tin giao dịch (KHÔNG BẤT BUỘC)
    Sau đó click vào >

Hệ thống sẽ chuyển cho bạn một bảng thông tin, bạn đọc kĩ và xác nhận thông tin mình đưa ra là chính xác.

Bước 3: Nếu đã thấy thông tin mình đưa ra đã chính xác thì bạn chọn để hoàn tất giao dịch

Hệ thống sẽ gửi tiền vào thuê bao của bạn nhanh chóng kèm theo đó là tin nhắn vào email của bạn về thông tin giao dịch.

Hiện tại trên thị trường có rất nhiều những website để nạp tiền vào điện thoại nhưng việc chọn website uy tín mang đến cho mình chất lượng tốt thì không phải đơn giản. Từ trước đến nay mình luôn sử dụng dịch vụ của muathe24h.vn vì nhận được mức chiết khấu cao hơn so với nơi khác cùng với đó là dịch vụ nhanh chóng, uy tín.

Vừa rồi là mình vừa chia sẻ cho các bạn cách khắc phục sự cố khi hết tiền dễ dàng, bạn hoàn toàn có thể nạp tiền điện thoại nhanh chóng Tại đây. Nếu bạn không vội thì có thể tham khảo cách mua thẻ cào online trên website để nhận được những mức chiết khấu hấp dẫn.

Chúc các bạn giao dịch thành công!