1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách tập cho bắp chân to ra!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dianmean, 20/07/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dianmean

dianmean Thành viên mới

Cách tập cho bắp chân to ra!

Hi các chị, tình hình là bắp chân của em bị nhỏ quá, như 2 que tăm, em toàn phải mặc quần dài hoặc quần ngố đến mắt cá, , mà phần đùi của em lại không đến nỗi (em vẫn mặc quàn size 28,29 liền) nên tông cái happy feet của em không vân đối tẹo nào, các chị có biết cách nào hoặc bài tập nào cho bắp chân to ra tý dược không ah, em thank you nhiều lắm lắm ah!
  2. lamtruong_8

lamtruong_8 Thành viên mới

đi bộ nhiều, hoạt động nhiều phần bắp chân thì bắp chân sẽ to ra bạn ạ
  3. mitdoi

mitdoi Thành viên mới

hic mình đang muốn nhỏ lại chả đc nè
  4. hoahonghoang

hoahonghoang Thành viên mới

Hình như trên này cũng có bạn nói rồi mà, bạn nên leo cầu thang bằng cách bước 2 bậc 1 sẽ làm bắp chân to ra.
    Tiện thể hỏi các ss làm thế nào cho cổ chân to ra ạ?
  5. dnaliahtssim

dnaliahtssim Thành viên mới

:-< chân tăm mới đẹp chứ
    có ng` chân bé mà lại ước chân to ah''
    ngược đời thế :-<
  6. dianmean

dianmean Thành viên mới

7. BayXau

BayXau Thành viên mới

Không to được đâu em. Em tập nó chỉ to bắp chứ không to đều, trông cơ bắp lại xấu. Chịu khó mặc quần dài đi.
  8. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Đầu tiên em tăng cân lên sau đó tập luyện cho nó săn chắc vào chỉ cần chạy hoặc bơi, đạp xe đạp , nhẩy dây cũng được mà

9. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên mới

Khoá topic với lý do: trùng nTi dung
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa