1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách tránh thai mới .....rất hiệu quả

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi gamblelooser, 01/04/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gamblelooser

gamblelooser Thành viên mới

Cách tránh thai mới .....rất hiệu quả

Hi all !

Mình ko biết cách này đã ai post lên chưa??? nhưng mình cứ mạo muội post để ai chưa biết thì tham khảo.

Chú ý: Cách này mình cũng chưa thử nghiệm bao giờ ( vì chưa có cơ hội ), nhưng đây là tài liệu tham khảo của bác sỹ Hồ Đắc Duy, rất đáng tin cậy.

Details: Trước khi quan hệ ******** với bạn gái ( tất nhiên rồi, với bạn gái thì mới cần như vậy, với ..... thì khỏi ) pha một ấm nước nóng (như ấm trà hoặc to hơn một chút ), Vắt một quả hoặc hai quả chanh vào đó, khuyấy đều lên. Sau đó đợi nước ấm ( nhhớ phải đợi nước ấm, không hậu quả thế nào thì bạn biết rồi đó...) thì bạn gái dùng nước đó để rửa, vệ sinh ( chỗ nào thì bạn biết rồi, nếu không biết thì email hoặc nhờ tôi đến giúp ), dùng một nửa thôi. Khi quan hệ xong, dùng một nửa còn lại để vệ sinh tiếp.

Căn cứ khoa học: tinh trùn rất sợ và kỵ chất kiềm, nên chanh chua có thể help. Độ tin cậy đã được thử nghiệm là 95%, even in the middle of chu kỳ ( thời điểm trứng rụng và dễ có thai nhất )

I AM CRAZY OF GAMBLE !
  2. ti9_037

ti9_037 Thành viên quen thuộc

Hì!
    Tui đọc cái bài này xong chảng biết phải nói sao nữa! Ở cái thời đại này mà vẫn có người tính làm cái chuyện này sao?????
    1. Trong quá trình .... ấy, tinh trùng có thể được phóng rất sâu vào trong âm đạo, do vậy, nếu chỉ vệ sinh bên ngoài, bố thằng nào chắc được là máy chú có đuôi này chết hết được.
    2. Theo bạn cái quái gì đã làm cho chanh có độ chua??? hehe, chắc là "KIỀM" không bạn. Theo lời bạn nói, "KIỀM" gây ra độ chua -> dấm ăn (acetic acid) là kiềm (base) do nó có độ chua!!??!!?? ặc ặc ặc.
    3. Tinh trùng trước khi được phóng ra ngoài được hoà trộn trong tinh tương, đây là một dung dịch có tính kiềm để đảm bảo sự phát triển tốt nhất của tinh trùng. -> Tạo môi trường kiềm trong âm đạo trước hay sau khi thụ tinh -> (hehe, ngu mới làm....)
    4. Bạn thử cắt ngón tay đi, cho nó trầy sướt một chút, xong chưa??? Rùi, cắt một miếng chanh, xong chưa? Lẹ lên coi, uh xong rồi à!!! Bây giờ XÁT THẬT NHẸ cái miếng chanh này lên vết thương đi bạn. Oa, Oa Oa!! rát quá! Híc, biết vậy mua mấy cái bao cao su hay viên thuốc gì uống cho tốt hơn. Vừa khỏi mắc công chuẩn bị vùa đỡtốn chanh (cái này làm nước uống sau khi ... chắc là bổ lắm, hehe) vừa đỡ mắc công gọi bạn gamblelooser tới "hướng dẫn kỹ thuật"!!!
    Vài giòng nói chơi, hẹn kỳ khác tiếp tục nhé! hehhe

Tí 9
  3. ti9_037

ti9_037 Thành viên quen thuộc

Híc, mới post lên được chưa đầy 5 phút đã bị phàn nàn rồi!
    Xin lỗi bạn gamblelooser, tui không hiểu sao cái máy của tui không cho trả lời qua email, thôi đành post cái thư của bạn cùng với câu trả lời lên đây vậy:
    Email của gamblelooser:
    Sorry If I said something wrong.
    Nhưng những điều trên là nghiêm túc từ lời khuyên của bác sỹ Hồ Đắc Duy.
    Còn cách rửa ráy ra làm sao, chẳng nhẽ lại phải nói kỹ sao. Mình rất mong nhận được sự góp ý, nhưng should be polite. Thanks
    --------------------------------------------------------------------------------
    Chào bạn!
    Mới trả lời 5 phút mà đã bị bạn than phiền, xin lỗi nhé!
    Theo tôi nghĩ là như thế này:
    1. NHỮNG GÌ TÔI NÓI HOÀN TOÀN LÀ SỰ THẬT. Có thể đối với bác sĩ này, bác sĩ kia, nhà khoa học này, nhà khoa học kia (và cả tôi nữa) ... bao giờ cũng có sự khác nhau về chính kiến riêng của mình, như vậy CHƯA CHẮC ĐÓ LÀ MỘT ĐIỀU ĐÚNG hoàn toàn khi xét trên phương diện khách quan.
    2. Bạn nói những ý kiến trên được bác sĩ Hồ Đắc Duy khuyên, vậy bạn có thể nói rõ trong tài liệu nào hay không?
    3. Bạn nói tôi không nói được lịch sự? Xin lỗi bạn, thế nào là người lịch sự? Tôi không có khái niệm phải nói thế nào cho lịch sự cả, toi chỉ muốn nói THẬT, HÌNH TƯỢNG NHƯNG DỄ HIỂU, tuỳ trong hoàn cảnh nhưng nếu bạn nghĩ sao khi tôi phân tích bài của bạn dưới góc độ khác? Đây chẳng qua là những ý kiến mà tôi thấy cần phải đính chính thôi!
    4. Tôi yêu tiếng VIỆT, luôn nói tiếng VIỆT nên tiếng ANH tôi dốt lắm, xin vui lòng dùng tiếng VIỆT 100% cho tôi, còn nếu không thì dùng tiếng ANH 100% để tôi nhờ bạn tôi dịch dùm luôn! Hì, cảm ơn nhiều.
    Thân ái!

Tí 9
  4. risky99

risky99 Thành viên rất tích cực

Cách làm của bạn đúng là GAMBLE thật
  5. tu_lanh

tu_lanh Thành viên mới

cách này tôi đã Post từ lâu trong bí kip sử dụng thuốc tránh thai , đúng là có cách này thật, vì tinh trùng rất kị acide nên sẽ bị tiêu diệt hết. Tuy nhiên đúng như các bạn nói, nếu quan hệ trong thì không sure lắm, cách này nên áp dụng cho bạn nào quan hệ ở ngoài, muốn chắc chắn hơn thì sau khi QH rửa bằng cách này .
    Mời các bác vào thảo luận tiếp trong kia đi, như thế này tốn đất lắm ạ.
  6. x600

x600 Thành viên mới

Em cũng không tin tưởng vào cách này lắm đâu....hic...hic đã có khảo sát nào là cách này an toàn đâu mà nếu thực hiện nó phức tạp lắm. Thà bác dùng BCS con nhanh hơn nhiều
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa