1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cafe for tình nhân![r32)]

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi khungbattu, 10/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Beckham_ngay_nay

Beckham_ngay_nay Thành viên mới

Giá cả ở Highland thế nào ? Có đắt không ? Quán Cây Tùng ở chỗ nào đấy ?
  2. hachimo

hachimo Thành viên mới

Ở Paradise có ăn tối không và nếu có thì có ngon không và có đắt lắm không mọi người ơi. À, cho hỏi thêm 1 câu, paradise phải lên tầng 2 thì đi đường nào lên hay vẫn đi cửa chính hả mọi người, tớ hỏi cho chắc, để có đi thì đỡ quê
  3. tieu_co_nuong_new

tieu_co_nuong_new Thành viên rất tích cực

Em chưa vào Paradise kô thì đã giúp anh rồi
  4. meongoan

meongoan Thành viên mới

Đồ uống ở Highland khoảng 15-20 ngàn một món bình thường, món nào có rượu thì đắt hơn.
  5. lyylyus

lyylyus Thành viên quen thuộc

Paradise có phục vụ ăn uống không những tối cả trưa hay sáng đều có , nói chung thì cũng được , giá cả không đắt lắm , toàn tầm 50 khìn /suất cho cơm ( cơm gà, cơm tôm thái ), mỳ Ý hình như từ 60 khìn-80 khìn , ờh mà tớ thích ăn tôm tẩm bột ở đấy,nước uống thì 20 khìn xê dịch lên xuống, rượu thì chịu
    Lên tầng 2 thì vẫn vào cửa chính bình thuờng, sẽ thấy cầu thang to uỵch ngay tiền sảnh ở đấy.Chúc ấy vui.
    Được lyylyus sửa chữa / chuyển vào 19:25 ngày 16/11/2004
  6. ttran963

ttran963 Thành viên mới

Nếu ở HN mình có biết 1 số quán như I-Box cafe ( 32 Le Thai Tổ ), cafe Phố Nhỏ - Cao Bá Quát, Mimoza- Ly'' Thường Kiệt hay có tiền 1 chu''t, tại sao ko một lần dẫn bạn ga''i đi 1 lần , đảm bảo cô nàng sẽ kết ngay cho mà xem ( hehe nhưng hơi mắc 1 chút , khoảng từ 1$.50 trở lên) đó là tâng 20 của khách sạn Sofitel plaza gần Hồ Tây , bạn co'' thể ngắm toàn cảnh Hn va`o ban đêm..................its so romantic ,
  7. lamhongkong

lamhongkong Thành viên mới

Ca''c ba''c ba`n ve^` no*i ma` em chi? co'' co* ho^.i de^''n do'' co'' mo^~i 1 lan` vo*''i ngu*o*`i a^''y,la^`n do'' cha?ng noi duo.c gi` .
    Ba^y gio*` nghi~ la.i thay'' a^n ha^.n vo^ cu`ng ,nha^''t la` khi tha^''y topic nay`.
    Em oi cafe Pho,bay gio vang bong em....
  8. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Ở Highland chỉ được cái trên cao thui,mình thấy đồ uống không ngon nè,đồ ăn thì lại càng tệ.Giá cả thì cũng đắt vì chất lượng không tốt.
    Ở Hàm Cá Mập (CytiView) mình chỉ thích đi vào mùa hè thui ,mùa đông lạnh lắm còn ngồi bên trong thì chẳng còn gì đẹp nữa.
    Ở PALOMA mình cũng thích lắm,đồ ăn,uống ở đây cũng ngon,giá cả chấp nhận được ( khoảng 100.000 là hai người có thể gọi được hai suất đồ ăn và đồ uống loại bình thường).Ở PALOMA còn chơi nhạc sống nữa rất lãng mạng.Nhưng từ lúc thay đổi chủ quán thì mình chưa có dịp vào lại.Không biết có thay đổi gì nhiều không?
    Sao không nghe mọi người nói đến CIAO nhỉ,hihi... mình thấy kem ở đây rất ngon,đồ ăn cũng được ,nếu ngồi ở tầng 1 phía ngoài bạn có thể nhìn ra đường ,còn ngồi ở tầng hai thì rất ấm cúng.
    Còn MINH MINH CÀ PHÊ nữa,không khí cũng rất ấm cúng,phục vụ rất tốt.
    Còn nếu thật sự đắt thì bạn có thể lên tầng 20 của khách sạn MERRITUS ( mình không nhớ rõ tên,ở cuối đường THANH NIÊN),có chơi nhạc Nga nữa bạn ạ,có ban công rất rộng có thể nhìn toàn bộ khung cảnh HÀ NỘI ,nên đi vào buổi tối sẽ rất lãnh mạng.
    Còn rất nhiều nữa .......các bạn nói tiếp nha.Mình không có ảnh ,thông cảm nha.
  9. tieu_co_nuong_new

tieu_co_nuong_new Thành viên rất tích cực

Chuẩn bị ở City Towers Plaza (chỗ cuối đường Bà Triệu) khai trương Highland Café... Hehe, ngồi ở đây thì chắc là lộng gió với lại tụ tập bạn bè thì hay hơn Ngày hôm nay 23/11 là khai trương rồi mọi người ạ
    ...
    Sướng nhất vẫn là uống coffee trên tầng thượng nhà anh, uống cà fê + ăn kem... ---> Quán cà fê có 1 kô 2... [:P
  10. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

MinhMinh đồ ăn dở ẹc.. chỗ ngồi cũng tạmđược thui,, À mà Intello vắng phết, chiều tớ lên đấy mà 1 mình 1 tầng à.. nhưng mà chắc hay và đẹp thì phải là sofitel plaza Thanh niên ý nhờ