1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cafe Hà Nội . Danh sách quán update p1

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi choc, 05/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gamai81

Gamai81 Thành viên quen thuộc

Có cái quàn này mới mở, designs có phong cách lắm các bác ạ.
    Tầng 1: có khoảng sân trời & mái lá nhưng i''em ko thik lắm vì ngồi ghế gỗ ngày xưa ạ:
    Địa bàn tầng 2 nó thế này, thick hơn vì ngồi có gối tựa
    Tầng 3 nì thik nhất vì có ban công nhìn được đoàn tàu chạy qua:
  2. Toshiyagi

Toshiyagi Thành viên mới

@gamai81: Ko cho kái địa chỉ sao bít hả bạn oi`???
  3. linhaaaa

linhaaaa Thành viên mới

l''''amour cafe so 8 phan van tri ton duc thang tuan le khai truong se giam gia 30% moi moi nguoi ghe tham :D
    cac bac ung ho quan em
  4. gacon279

gacon279 Thành viên mới

quán này mình ghé qua rồi không gian đẹp và đ uống rất ngon
  5. Toshiyagi

Toshiyagi Thành viên mới

Các bác lên Align 18 Chả Cá hoặc 20 Lãn Ông ngồi hay lắm..Phong cách 3D rất đẹp..Hình như quán này mới mở thêm ở Đào Duy Từ nữa...
  6. khuatlao76

khuatlao76 Thành viên mới

Tứ Hải Quán chính thức thông báo Đêm Hạ Trắng (đêm nhạc Trịnh Công Sơn) sẽ được tổ chức vào 19h30 Chủ nhật ngày 15/6/2008.
    ĐC: Ngõ 124 ngách 55 Đường Âu Cơ Quận Tây Hồ - Hà Nội
    ĐT: 04.7199784
    Trân trọng kính mời tất cả các bạn yêu nhạc Trịnh!
    Thân ái!
    Vào đây để biết thêm chi tiết: http://tuhai.com.vn/forums/index.php/topic,346.0.html
  7. rajousdunk

rajousdunk Thành viên mới

Mình lại thấy Cuối ngõ là 1 quán hay. Nó rẽ vào tận trong góc, luồn lách đường thì bé tí nhưng như thế lại có cảm giác rất lạ.
    Tuy nhiên h nó đóng cửa rồi TT.TT ko bàn đến nữa .
    Trà Hoa cg. Ở đây bạn có thể nghe nhạc cũng như yêu cầu những bản nhạc mình thích (rất thích hợp cho những ai đi cùng bạn gái và muốn romantic :D ). Quán cũng ko to lắm , có 2 tầng. Mỗi bàn có 2 - 3 chỗ ngồi (thật ra là 2 3 cái gối đỏ , rất êm :D). Còn trà thì là trà Hoa rồi (thật ra đến h mình vẫn ko hiểu Trà Hoa là trà các loại hoa hay là trà TQ, vì trà thì toàn các vị hoa và thảo mộc, nên hiểu là trà các loại Hoa, nhưng tên thì toàn tên TQ ---> trà TQ. nhưng mình thắc mắc tại sao quán trà TQ mà các chị phục vụ toàn mặc áo dài x___x). Đặc biệt mình thấy rất hay là khi vào quán , có ng xếp giầy lên giá cho mình và khi ra thì có ng đặt sẵn giầy xuống cho mình, chỉ cần xỏ vào
    - Quán Amore ở Mai hắc đế (gần Bùi thị xuân ấy )
    . Quán này có 2 tầng. nghe nhạc cg bt nhưng bạn có thể vừa ngồi uống coffee vừa chơi cá ngựa :)) Rất thú vị cho việc tụ tập bạn bè . Gian trong tầng 2 thì thích hợp cho mấy đôi yêu nhau, vì nó có ghế salon êm êm và có cả rèm che quây lại TT.TT , chưa vào gian đó lần nào nhưng thấy đẹp )
    - Quán Hollyland ở Gò Đống Đa, phía bên trong mình ko nhớ số vì lần đầu đến là có ng dẫn nên ko biết )
    Đây là 1 quán Rock Coffee . Nói trc là quán rất bé và tối (dân rock nó thế :D) nhưng style , dù trang trí ko có j ngoài 1 cái tường vẽ hình band. 9h tối thứ 5 hàng tuần là sẽ có live. Band có 4 ng và ngồi ngay bên cạnh mọi ng để chơi nhạc chứ ko có sân khấu. Từ đầu đến h chỉ toàn thấy mọi người bàn đến Violon hoặc Piano nên h mình gthiệu 1 quán rock cho bạn nào thích nghe hoặc muốn tìm hiểu.
  8. VIPSIM

VIPSIM Thành viên mới

hôm nào phải lên quán này mới được
  9. orilandcafe2

orilandcafe2 Thành viên mới Đang bị khóa

Em điểm danh!
  10. doanhnhan7x

doanhnhan7x Thành viên mới

Mình thêm nhé: Một nơi các bạn có thể trò chuyện, trao đổi công việc, tâm sự, thư giãn rất thoải mái, có wifi, không gian rộng, đẹp, thoáng và yên tĩnh với hai phòng trà lớn. Đồ uống khá chất lượng:
    Trà Thiên Sơn - địa chỉ: 65-67 Phố Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội.
    Có website nè:
    http://www.thiensongroup.com.vn/