1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CAFE HẢI PHÒNG

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi Thu_6, 02/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noidungchancuagio

noidungchancuagio Thành viên mới

Ngày trên trường khoái cafe lắm mỗi lần về hp thì tụ với bạn bè đi suốt lê la từ Minh Khai tới Lê Đại Hành vòng qua Kì Đồng, lộn ngược lên sân Máy Tơ. Thấy cafe Hp chỗ nào cũng được tuốt(yêu HP mà lị). Giờ ra trương sợ không uống cafe nữa (mất ngủ ) chuyển sang trà. Ai uống trà hầm chưa nhỉ, ở Bến Bính ấy. Mùa đông vào đó tuyệt. Không gian ấm cúng âm nhạc cũng ổn mỗi tội nhiều chuột wá
    Nơi nào gió có thể dừng chân ?
  2. tuan11x4

tuan11x4 Thành viên mới

Dạo trước còn trên HN thì toàn đi uống cafe khuya. 10h đêm vẫn còn đi uống được. Qua giai đoạn rong chơi đó, giờ thấy tâm hồn mình tĩnh lặng hơn nhiều. Căn bản ở HP cũng ít chuyện, ít trò để giải trí.. Quanh quanh cũng chỉ có mấy thằng bạn *** , cafe ngồi mãi chả còn chuyện gì để nói.
    Mình giờ lại chỉ thích ngồi cafe vỉa hè để tán phét. Gần chỗ gầm Cầu vượt Lạch Tray có quán chị Béo(), cafe cũng được, có cảm giác hoà mình vào dòng người vui chơi mỗi tối muh vẫn có sự riêng tư.
  3. tuan11x4

tuan11x4 Thành viên mới

Dạo trước còn trên HN thì toàn đi uống cafe khuya. 10h đêm vẫn còn đi uống được. Qua giai đoạn rong chơi đó, giờ thấy tâm hồn mình tĩnh lặng hơn nhiều. Căn bản ở HP cũng ít chuyện, ít trò để giải trí.. Quanh quanh cũng chỉ có mấy thằng bạn *** , cafe ngồi mãi chả còn chuyện gì để nói.
    Mình giờ lại chỉ thích ngồi cafe vỉa hè để tán phét. Gần chỗ gầm Cầu vượt Lạch Tray có quán chị Béo(), cafe cũng được, có cảm giác hoà mình vào dòng người vui chơi mỗi tối muh vẫn có sự riêng tư.
  4. tuan11x4

tuan11x4 Thành viên mới

5. brother_thanhvan

brother_thanhvan Thành viên mới

Có quán cafe trên đường Minh Khai trong cái ngõ be bé, tối tối đối diện sở điện lực HP .Tớ chẳng biết chính xác tên quán, chẳng biết địa chỉ. Chỉ biết cafe kem ở đó ngon tuyệt. Anh chủ quán dịu dàng, nhẹ nhàng rất chiều khách.
  6. bsquang82

bsquang82 Thành viên mới

úi dà các bác nói đến cafe Hp thì em là dân chuyên rồi , nhưng em lại chẳng biét uống cafe thế mới đau chứ . Nhưng được ái quán nào em cũng biết, từ quán giá sinh viên đến quán giá đại gia em cũng biết nhưng khi đến em toàn uống nước ngọt . chán phèo phải hông các bác .
    Nhưng đã qua rồi cũng báo cho các bác một chỗ tuyệt đỉnh. giá không sinh viên lắm mà cũng không đến nỗi đại gia , không gian tuyệt đấy không khí thì "thành phố" luôn ! lại kèm thêm tí sành sành . hiiiiiiiii đó là MTV cạnh siêu thị Ánh Dương các bác ạ ! khi nào đến nếu không biết đường em xin chỉ dẫn nhé .

7. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Sắp ra HP rồi,
    Nhà mình mời Fri cafe nhé ?
  8. dang26k2006

dang26k2006 Thành viên mới

9. nikocavn

nikocavn Thành viên mới

Cố gắng được 1 lần nữa uống cafe HP rồi mới đi
  10. CkAmani

CkAmani Thành viên mới

chà chà nguòi nhà mình mà k biét hom nao giao lua ti nhỉ mình cũng gà HP minh bên box otô xe máy