1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cafe Hải Phòng

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi capixinh, 07/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuanrocker

thuanrocker Thành viên mới

Anh ý không phải là khó tính mà kiểu nó thế, mỗi người một tính mà - cái này chắc bị ảnh hưởng khá nhiều từ những năm sống bên nc ngoài - phong cách rất khác.. , mình ngày xưa cũng vị đốp - chát nhiều , giờ quên nên nói chuyện dễ ợt, có khi hứng lên đc uống nc free thêm 1 ly bất kỳ, hehe...
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Không phải em chê Cafe Bình ở Mê Linh ko ngon mà em cực ghét cái kiểu cafe đóng hộp nhựa ---> mút y chang trà sữa vậy, mất hết cả ý vị...
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Tớ lại chỉ khoái cũng 23 Lê Đại Hành nhưng lại là Nga Béo cơ, thế cơ, thế mới đểu chứ...:))
  2. Kim306

Kim306 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Quán cafe X ở chỗ cầu vượt lạch tray uống cũng đc mà nhìn bài trí cũng hay hay. Hum nọ lên chỗ Hoàng Long classic tầng 15 uống cafe mà chán vãi đc cái khung cảnh nhìn toàn thành phố cũng đẹp phết
  3. Manucian.hpvn

Manucian.hpvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vang Đà Lạt , đối diện KS Việt Trung , cách ngã 5 BigC 100m bác nhé . Có cả xích đu trong vườn hoa , tha hồ mà tư [r23)]
    Mà có ai biết Vô Thường trong Văn cao , ngõ thông ra đường mới làm ngã 5 BigC không nhỉ ?
    Vào đấy mà đánh ù thì cứ gọi là ...:-ss
  4. qwerty2810

qwerty2810 Thành viên rất tích cực

Bạn Linha10 thân mến,không bik bạn còn vào topic này nữa không,nhưng cho mình hỏi 1 chút.Cái quán honeymoon bạn nói chủ quán tên Hải phải không?Và quán rất hay bật nhạc kiểu nhẹ nhàng yên tĩnh.Nói chung không gian trong đó rất yên tĩnh???
    Nếu đúng là như vậy thì anh chủ quán không phải bede đâu bạn à,có vợ và 2 con rùi^:)^
  5. tvdung48

tvdung48 Thành viên rất tích cực

riêng tư thi vào Paloma trên đường Lạch tray, gần Tôyta nhé.
  6. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

Hihi sr ban là ng wen của chủ quán hả, ý m ko phải thế trc m vào quán đó với bạn trên kia r nên nói đại ý nhắc cho bạn í nhớ thôi mà, tại bác chủ quán cũng hơi lả lướt sr sr
  7. aries_girl

aries_girl Thành viên mới

ai biét quán cafe princess ở đâu ko?e nghe đồn cũng đẹp mà ko biết chỗ nào...nhà quế quá
  8. qwerty2810

qwerty2810 Thành viên rất tích cực

uh có gì đâu mà phải sr:),ông chú mình đới,cũng già rồi mà con teen lắm.Công nhận ông ấy cũng ẻo thật,nhưng cũng tùy từng lúc thui:D
    Quán thì nhiều người nói là cũng ngon nhưng mà mình ít khi vào,lão ý k lấy tiền nên ngại.Mang tiếng có người quen nhưng chả bao giờ biết đến cabuchino là gì:-ss.Khi nào rảnh mình mời bạn dắt mình đi phổ cập cabuchino nhé:">
    Thân ái!
  9. lenhat04

lenhat04 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lê đại hành
    mà uống
  10. familyfcl

familyfcl Thành viên mới

haha..minh thấy lạ là các bác nhà mình gọi tên quán rất hay mà chẳng nhắc tới địa chỉ hoăc vì sao nó hay cả :(