1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cafe

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi vetgia, 22/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vetgia

vetgia Thành viên rất tích cực

Nếu đi thì chiều 29/2 vào lúc 4h chiều tại Hình Như Là, đi cafe xong thì đi en rồi nếu thích thì KOK luôn. Ai đi thì đăng kí để còn biết đường mà tổ chức, còn nếu như số lượng ít thì dễ xoay xở Có người mới nào muốn ra mắt thì cứ tới nghen!

Em xuất hiện như mặt trời
    Xua đi những cơn u ám
    Anh đang quạnh hiu
    một hoàng hôn xám
    Bỗng đổi thành màu xanh
    Từ đó một ngày
    có ba buổi bình minh
  2. 24h

24h Thành viên mới

hiiiiiiiiiiiii ăn chơi hả anh Vẹt, lúc đó là CN chắc cũng ok, nhưng anh post lên mạng pà koong ít biết lém (những thành viên off thường xuyên á)
    Cafe Hình Như Là tuy đẹp thiệt, uống cafe giống như ngồi giữa thế giới hoa nhưng có điều... mình có thể đổi wán khác được ko anh?
    Cuộc đời là một trò chơi với những bước đi phức tạp...
  3. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Ai rủ người đó trả tiền hả?
    Cassie
  4. carrot

carrot Thành viên rất tích cực

hehehe, còn phải "hửi" nữa...., cha vẹt này dạo nì lên làm MOD kí lúc biến lúc hiện nha, quyết định lần này ra mắt pàcon lại đi, MOD gì đâu kì thấy ớn.....hahahha,
    Mà quên nữa, nếu có đi, sẽn MOD vẹt đem mí cuốn triện TDDV, TTGD trả cho Member Carrot nha, Cám ơn MOd Zẹt nha, hhahaha
    lovely rabbit
  5. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

hehe má ơi nếu ai nói cho tui bít cái wan mà có tên là "HÌnh Như Là" ở đâu thì tui ..chít liền ....á !! kekeke sư phụ uiiii hum đó dẫn đệ tử đi á ....cà lem bán hít rùi ...nè ....zị đi ún.... được gòi á ..kekeke !! kekkeke anh vẹt rũ tất nhiền là ảnh thầu bao á !! kekke
    Bibi
    Không có em đơ?i buô?n như chó cắn
    Có em rô?i tha? đê? chó cắn co?n hơn
  6. phutgiaothualangle

phutgiaothualangle Thành viên mới

Em la người mới toanh nè, cho em tham gia với mấy anh chị ơi.
  7. suxikhoi

suxikhoi Thành viên mới

Đâu ru?i anh vẹt ơiiiii !! anh trốn ơ? đâu ma? em ti?m miết hông thấy dậy !! mau mau ra mặt dâfn ba? kon la?m 1 châ?u đi chớ !! em nhớ hội khi? nha? mi?nh ăn ít lắm ma? !!!
    Vi? ai đaf cất bước đi mafi
    Chuyện hai đứa nước mắt giơ? vê? hai lối ...
  8. vetgia

vetgia Thành viên rất tích cực

Muốn đổi quán thì qua Sài Gòn Phố ngồi heng, nó nằm trên đường Trần Quốc Thảo, Q3. Còn cái vụ ai kiu người đó trả tiền thì tui trốn lẹ Còn bà carrot@ nữa, hồi bữa đem mấy cái đấy đi trả thì nhà bà đi hết trơn hổng còn một ai, bây giờ để về kiếm coi dzụt góc nào đã
    To 24h@: Thì em liên lạc mấy mống kia đi, anh giờ coi như là cắt đứt liên lạc
    Em xuất hiện như mặt trời
    Xua đi những cơn u ám
    Anh đang quạnh hiu
    một hoàng hôn xám
    Bỗng đổi thành màu xanh
    Từ đó một ngày
    có ba buổi bình minh
  9. Angel_13

Angel_13 Thành viên mới

chị Chit bỏ rơi em út, bon chen bên này hen. Hư hen! Em về em méc hụi chụt hen!
    Anh Vet_gia giàu dữ hen ta? Lại còn xài sang nữa. Hẹ hẹ... cái wán SGP vừa đắt (giá toàn trên trời, 30-->40k/ 1 phần nước uống) + siêu dở (giời ơi, dở dzã man, có khi còn tệ hơn wán vỉa hè!) Có được mỗi cái cảnh là đẹp thôi. Tụi bạn em mỗi lần đi ngang qua cái wán đó, thấy đứa nào lết xe vô đó là lại xì dài bảo "Lại có đứa đú, bỏ tiền ra để chết!". khặc khặc... Cái đó ngừi khác nói, em hổng nói. Nghe anh hẹn cái... hết dám bon chen. Hức hức... Ai đó tốt bụng dắt em vào rồi share nốt cái bill cho em dzới!

Con bé: tóc ngắn, da ngăm, dáng còiKhoái áo 2 dây và mê quần tụt
    I respect the world you live in but I don't believe in it
  10. carrot

carrot Thành viên rất tích cực

trời, đồ của tui mà cha nội này dám quăng xó nào hả?vừa fải thui nha cha, ăn đòn à....Định cho ông lun, mà nghe ông nói thí ghét quá. đòi luôn, heheh. Wán SGP sang tr5ong quá xá, hehehhe
    lovely rabbit