1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cái Box Hàng Hải này sinh ra để làm gì???

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi cu_lan, 28/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Cái Box Hàng Hải này sinh ra để làm gì???

Biết về cái box này lâu rồi nhưng hôm nay mới lần đầu tiên vào thăm. Thấy cũng đông vui phết, đã lên đến 3 trang chủ đề rồi. Dưng mà chưa hiểu box này hoạt động kiểu gì? Chả thấy điều lệ đâu cả (hoặc nếu có thì bị trôi xa quá nên hổng có thấy). Cho hỏi: Mục tiêu hoạt động, thành phần tham gia, nội dung chính,... là cái gì vậy.
    Tớ cũng là cựu Hàng Hải đây, không hiểu cái trường có sinh nhật là ngày 1.4 dạo này có gì mới không. E rằng quy mô thì phát triển nhưng chất lượng càng ngày càng chuối thì phải. Tớ thấy mấy cậu sinh viên kháo nhau bây giờ thi môn nào cũng mất mấy "cân". Nếu tình hình đúng như vậy thì tệ quá, nghe chừng phát triển đúng theo tinh thần "1.4 Muôn năm".

Cu lan nhat Hai Phong
  2. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Xin chào bác Cu_lan . Hoan nghênh bác đến thăm Box của chúng em . Box này được lập ra cũng chưa được lâu cho lắm , hiện tại cũng chưa có buổi họp chính thức nào cả ( lí do là vì mọi thành viên trong thời gian này đều bận học thi ) . Đúng là Box hiện nay chưa có quy chế hoạt động gì rõ ràng cả , chúng em muốn khi họp mặt để mọi thành viên cùng góp ý kiến về quy chế hoạt động . Còn về thực trạng như bác đã thấy thì đáng tiếc là cũng có thật , híc !
    À bác Cu_lan này , bác cũng là dân HH phải không ? Vậy em mong bác sẽ tham gia cùng chúng em trong vai trò là một cố vấn được chứ ạ ?
    Eric Cantona
  3. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

Thi một môn mất mấy "cân" ? Đâu nhất thiết như vậy, nếu đi học mà chạy điểm hoài thế thì để tiền đó mà đi buôn có sướng hơn không, học làm gì cho mệt? Bác Cu lan mói vậy không chính xác rùi, vì thangnmdvd cũng mới tốt nghiệp chưa đến nỗi lâu để ĐHHH thay đổi đến như vậy.
    Veno's member
    Http://venovn.com
    Je n'ai non aprà¨s, je n'ai aucun, Je suis le futur.
    J'aime G: Girls, Gold, Games, Goal, Geisha, Gun, Gear, Gamble,....G virus!
    Je vous aiderai si vous avez besoin, Je vous tuerai si vous voulez.
  4. sailorblack

sailorblack Thành viên quen thuộc

Nói chung là chỉ có thật với những ai lười học thôi.Bác Culan không phải suy nghĩ về vấn đề này đâu.

PoPeYe
  5. AQuiA1

AQuiA1 Thành viên mới

Thưa các bác tình trạng đó không phải không có.Hồi em mới vào năm thứ nhất cũng bị mấy ông đàn anh doạ thế rùi,em chả tin nhưng về sau phải đóng tiền cho lớp trưởng nên cũng choáng.Nhưng không phải môn nào cũng thế đâu,chỉ là số ít thui thời buổi kinh tế thị trường nên nó nảy sinh như vậy.Mọi người đều biết cả đấy nhưng chả thấy biện pháp nào.Cái đó cơ bản là tại sv chúng ta thôi,ai ai cũng học hành nghiêm túc thì đâu đến nỗi thế.Em cũng chỉ chịu năm thứ nhất vậy thôi vì hồi mới vào trường tim bé lắm
    cả lớp làm gì phải theo bố bảo dám tách riêng ra.Nhưng lên năm thứ 2 mình tin vào mình nên lớp trưởng hô hào cũng kệ,cũng khổ thân thằng í.Đa số các thầy cô đều là người tốt.Chúng ta không nên đổ lỗi cho thầy cô.Tiên trách kỉ hậu trách nhân phải không các bác.Rồi mọi chuyện sẽ tốt
    đẹp cả thôi.
  6. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Xời ơi!Cái truyện "mấy cân " thì tui nghe nói từ lâu rùi..........Không có lửa làm sao có khói..........Không bít bi giờ cái tình hình "mấy cân" đó có được cải thiện không nhẩy?

minhphuongng_vm-Vũ Việt Mỹ
  7. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Lại đến cái vấn đề này ,tôi thấy nó chẳng ra làm sao cả .Đúng! không có lửa làm sao có khói ,nhưng đây đâu phải tình trạng của riêng cái trường này .Đây là giảng đường ĐH chứ không phải câp3 , nếu như cảm thấy thích thì các bác cứ bỏ ra vài cân ,nhưng sau này như thế nào ,tự các bác biết , tôi cũng chẳng biết là cái bác Cu_lan ngày trước như thế nào ,nhưng bây giờ bác đang làm cái thế nhỉ ,tôi thấy bác nói nghe có vẻ khện lắm hahhahhahhahhaa
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  8. hvk

hvk Thành viên mới

xin chào các ban, minh là thành viên mới, mong các bạn giup đơ mình một chút,thank you
    Tôi thích đàn bà
  9. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

he tôi thất có mất thật đấy nhưng mà mất mấy cân thịt thôi
    hohoho_o(^O^)o_hohoho