1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cái gì đang đợi tôi ở phía truớc

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi ff0000, 22/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Cái gì đang đợi tôi ở phía truớc

Ghi linh tinh tí vậy hề hề
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Dạo này luời học dã man. Đang lại là năm cuối nữa, ko khéo cứ cái đà này vác bị đi ăn xin cũng nên.
    Đầu óc cứ suốt ngày quanh quẩn với anh yêu. Khùng tới nơi rồi giời ạ, nguời ta ko có cái để yêu thì buồn và tự hỏi đến bao giờ mình mới biết mùi vị tình yêu. Có tí tình yêu tình báo vào rồi thì lại lục đục cãi nhău như cơm bữa (đó là trường hợp của tớ). Đầu óc suốt ngày nghĩ ra đủ thứ để cháo hành hắn, giời ơi là giời chán quá đi mất .
  3. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Hôm năy chán hơn con gián, buồn như con chuồn chuồn . Muốn uýnh ai đó cho nhẹ nguời . Dạo nè ko hiểu sao chỉ mún oánh nguời thôi . Chẹp chẹp con gái mà du kôn như mình chắc ế chổng mông lên giời thôi .
    Fía truớc đang có 1 mớ bòng bong đợi mình, cứ cái đà lơ là thế nè mình chết dấp là cái chắc . Chán chảng muốn ngó mặt ai
  4. busicare

busicare Thành viên mới

ở tư thế chổng mông lên giời được thì... chắc chắn không ế....đắt là đằng khác
  5. ff0000

ff0000 Thành viên mới

pác nè hư nhể, giọng văn lúc lào cũng giông giống trong GDGT Pác về ổ của pác chơi đi
  6. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Tại sao đám cưới cứ phải mừng triền nhể ? híc, khó xử quá đi mất, cứ thấy nó thương mại hoá cái kiểu gì ý . Hăy là mình mua cái quà gì đó làm kỉ niệm cho mụ bạn nhể . Ko bít có bị chê là quê mùa ko nữa .
    Tự nhiên hẹn gặp rùi dúi tiền mừng cho vợ chồng nhà nó á, nghe kì kì . Đúng là kì kì, cái mẹt mình cũng thấy nguợng nguợng kỉu gì ý
  7. Alicela838534

Alicela838534 Thành viên mới

Ủng hộ mua quà nhưng đừng mua quà kiểu dở hơi quá nhá! Tốt nhất là hỏi ý kiến vợ chồng nó trước. Mà sắp ra trường, còn làm ở cty ABM thì nên đi xiền, rẻ hơn mua quà nhìu
  8. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Hôm năy nhớ là 1 ngày cực chán nhớ, thời tiết thì như ****. Sáng dậy đã đút ngăy cái bánh mì vào bụng rồi mà gần 2 tiếng său bụng bịu bắt đầu ục ạc như kiểu sắp chết đói tới nơi .
    Sáng gặp con béo, vừa chào mình phát nó kêu "mày dạo này gày đi quá" ....Ối trời ơi nghe mà sướng tưng tửng cả nguời, thế nhưng mà sự thật thì mình đã lên 1 kg, thế có đău ko kơ chứ . Chắc tại con béo nhìn thấy 2 cái chân mình y như que tăm nên suýt xoa khen gày đây mà, làm mình suýt nữa mắu me định cởi áo khoe phần trên cháng gày tí lào của mình cho nó sợ chết khiếp hê hê .
    Dạo này mầm tình nổi tán loạn, cứ tưởng tượng xem làn da mịn như da mông em béo của tớ bi giờ mọc lên giữa má vài cái mụn ...Cứ gọi là mất mĩ quan, dạo nè thấy mình cứ xấu xấu cái kiẻu gì ý . Trông như chết trôi tới nơi, chán hơn con gián .
  9. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Hói í kiến í cò nhà nó truớc thì còn đâu là surprise hả giời . Mà đang viêm màng túi nữa chứ, vét sạch cái ví mới tòi ra vài đồng bạc, mua cho nhà nó hộp kẹo cho 2 đứa ăn sâu răng lun nhỉ hê hê
  10. ff0000

ff0000 Thành viên mới

kO biết thức ăn có góp phần làm cho con nguời nóng tính hơn kO nhỉ ? Cả ngày chỉ thấy cắu gắt như mắm tôm thế này, chài ơi là chài chết mất thôi .
    hÔm năy đi 1 đôi giày xinh ghê cơ, về đến nhà nhìn lại thấy cái gót chân của mình sắp lở ra tới nơi, đúng là đồ made in china có khác, mà cũng tại mình tham rẻ nữa .....Ôi cái kiếp sinh viên ngèo rớt mùng tơi, bao giờ mình mới có 1 cục tiền đây hả giời