1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cái hphim cuối tuần trên VTV1 vừa rồi là phim gì hả mọi người. Xem ghê quá

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi autumnmoon86, 20/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

Cái hphim cuối tuần trên VTV1 vừa rồi là phim gì hả mọi người. Xem ghê quá

Hic, mãi hơn 10 h mình mới mở lên xem, đến cái cảnh thằng đeo mặt nạ săn đuổi cái con bé gì xong nó chui vào cái gầm ghế gặp cái xác chết. Xem hãi phát khiếp. Nhưng ko đưọc xem từ đầu nên không biết là phim gì. Mà mọi người có biết ở đâu cho thuê dĩa phim này không nhỉ. VTV ko chiếu lại mà mình muốn xem lại quá đi mất
  2. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Lễ Valentine kinh hoàng ấy ạ Đúng là sợ thật, bu tớ bị tớ cào xước cả tay vì có mấy đoạn tớ sợ quá
  3. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

Uh, thảo nào xem có đoạn nói về lễ tình nhân gì đó. Nhưng có ai biết thuê đĩa phim này ở đâu hay tên tiếng Anh của nó là gì không nhỉ. Tớ muốn xem từ đầu quá Mà tóm lại cái đúa giết người là đúa con gái béo béo hay thằng con trai chảy máu mũi thế. hai chị em tớ xem xong cứ cãi nhau ỏm tỏm xem đúa nào là kẻ giết người. Tớ nghĩ là thằng con trai vì lúc hết phim còn nghe thấy tiếng thét của đứa con gái tóc vàng mà.
  4. extraordinary_gemini

là con trai ấy ạ, ấy ko thấy nó bắn chết cô gái đeo mặt lạ sau đó đang ôm người yêu thì bị chảy máu cam ko ?( tất cả các vụ lần trước khi thực hiện xong sát thủ đều bị như thế).Hix, sợ thật, tớ cào tay mẹ tớ còn chị gái tớ đạp tớ 1 phát đau hết mạng sườn Đúng là đã sợ chết còn bon chen
  5. annakarenina

annakarenina Thành viên mới

Xem xong ứ dám ngủ 1 mình...!!!
    ghê chết được...
    Hum nọ thì xem phim "Cuộc gọi lúc nửa đêm"
    Xem ở Rạp nên âm thanh cứ uỳnh uỳnh...
    Lại còn tối tối nữa chứ....
    Em hét ầm lên...bạn em nhăn răng ra cười....Bực ko chịu nổi...
    Sợ...Cơ mà vưỡn muốn xem...
    Ko bác nào biết Phim này có đĩa hay ko àh!!!
    Em cũng xem đến cái đoạn thằng đeo mặt nạ giết người ở hầm
  6. extraordinary_gemini

To anna :When a stranger calls chị ko thấy sợ tí nào ngoài cái cảnh mở cửa nhà tắm có người lù lù nằm đấy mí cả cảnh bà quản gia ở dưới bể nước==> phim chưa đủ độ sợ( mà chị thì dễ doạ cực kì) Tuy vậy chị cũng bị co chân lên ghế vì tưởng tượng ra cảnh bị kéo chân như ở trong phim Kết mỗi cái ngôi nhà kính, đẹp dã man con ngan xem ở rạp mí sợ chứ ở nhà chắc cũng bình thường
  7. bivanga

bivanga Thành viên mới

8. annakarenina

Thì xem ở ngoài rạp nên mới sợ chị ạ!!!
    Em thấy nó tối tối....âm thanh lại ầm ầm...mưa gió bão táp....
    Hồi hộp mấy quả như chị kể đấy....rùi cái đoạn tên sát nhân nó đuổi sát mấy chị em...
    hức!!!
    Ghê khiếp....hồi hộp là nhiều....
    Em máu đi xem phim ma lắm...nhứt là trong Rạp...
    Mọi khi đi 1 m nhưng xem fim ma thì phải có người đi cùng cơ....
    Ngày trước có phim "Oan hồn"....hãi quá
  9. yahourt_pq

yahourt_pq Thành viên mới

phim nì chiều nay mới chiếu lại đoá, có điều là đi học nên ko xem được, tiếc ơi là tiếc!!!
  10. annakarenina

Tiếc quá zời ạ!!!
    Chiều nay tớ đang ở chỗ làm...
    Ko biết phim này có đĩa chưa nhỉ