1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cái này chỉ để hỏi boys thôi nhá:nếu như con gái nói I love you với bạn trước khi bạn nghĩ tới thì s

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi voconhan, 24/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. datrang

datrang Thành viên quen thuộc

ai hỏi tôi là ai thế nhỉ? muốn biết tôi là ai thi cứ gặp tôi là biết.
    mọi người muốn tôi kể cho một chuyện không: có một cô gái lên thành phố ở với anh chị, anh bạn cạnh nhà nagỳ trước của cô ta cũng liên tục lên thăm..., nhưng mà chẳng bao giờ anh ta dám nói gì cả. cho đến khi cô ta không chịu nổi noi to lên rằng:"anh không nói là tui đi lấy chồng cho coi"thì anh kia mới dám nói. bình luận xem nào
    xin đừng đụng vào cây mùa lá rụng
  2. datrang

bạn Lương của tôi là một người tuỵêt vời không để đâu cho hết. Nếu tôi không nói thì người ta tranh của tôi mất.
    mãi mãi bạn Lương mà
    xin đừng đụng vào cây mùa lá rụng
  3. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Lương là thèng ku lào thía iem ?? Mà iem có vẻ tính cách rock nhờ . Nếu là anh nhá , nếu anh mà đã chưa có cảm tình mà cứ tấn công dồn dập là hạ sách đấy . Cho out liền . Còn nói trước hay nói sau ko quan trọng . Mà phải chọn thời cơ chín muồi cơ . Kể cả con trai cũng vậy phải chắc thắng mới dám bắn . Mỗi thằng chỉ được phép bắn 1 lần , và 1 phát duy nhất , "tượt" là thôi xong . Nhưng nói chung anh ko thich con gái bạo dạn .Làm bạn thì được , rất hay , nhưng người yêu thì never !!
    Thank you for reading !
  4. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Tui thích đấu tranh cho sự bình đẳng và thích sự cá tính của phái nữ.Nhưng mà nói thiệt là tui ko quen lắm chuyện con gái phát cò trước.Tát nhiên làv ẫn có thể được,tuỳ theo sự tế nhị của người con gái,dù nghe hơi lạ tai nhỉ?
    Con gái có thể coi quan niệm đó là một đặc ân dành cho phái đẹp,nhưng có lẽ nó bất hạnh nhiều hơn.Một khi đã yêu,mà phải trong thầm lặng,có gì đau khổ hơn. Nhưng tui không có đủ can đảm để vượt qua nếu trong trường hợp đó đâu!Có lẽ sẽ tấn công bằng cách để lại ấn tượng cho người ta bằng những cử chỉ quan tâm,bằng tính cách của mình,để người ta dần dần hiểu ra và không chừng lúc đó lại đáp lại thì sao.
    Còn nếu người ta đã có a half thì tui sẽ rút lui bằng mọi cách,ko tăm tia gì nữa.Dù đau khổ cũng sẽ không phá hoại hạnh phúc của người khác,nhất là người mình yêu.
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  5. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

Tui thích đấu tranh cho sự bình đẳng và thích sự cá tính của phái nữ.Nhưng mà nói thiệt là tui ko quen lắm chuyện con gái phát cò trước.Tát nhiên làv ẫn có thể được,tuỳ theo sự tế nhị của người con gái,dù nghe hơi lạ tai nhỉ?
    Con gái có thể coi quan niệm đó là một đặc ân dành cho phái đẹp,nhưng có lẽ nó bất hạnh nhiều hơn.Một khi đã yêu,mà phải trong thầm lặng,có gì đau khổ hơn. Nhưng tui không có đủ can đảm để vượt qua nếu trong trường hợp đó đâu!Có lẽ sẽ tấn công bằng cách để lại ấn tượng cho người ta bằng những cử chỉ quan tâm,bằng tính cách của mình,để người ta dần dần hiểu ra và không chừng lúc đó lại đáp lại thì sao.
    Còn nếu người ta đã có a half thì tui sẽ rút lui bằng mọi cách,ko tăm tia gì nữa.Dù đau khổ cũng sẽ không phá hoại hạnh phúc của người khác,nhất là người mình yêu.
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho

Bài này của THUÝ!
  6. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Hơ hơ ..bình đẳng à ...Hay nhể ..Bác nào cho em ăn đạn đi nhể ...Thèm đc chết quá ..
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  7. datrang

thật ra thì tôi nêu bạn Lương ra đây chỉ là một cái cớ.Lương là một người bạn cùng lớp với tôi, cả lớp tôi cứ gào lên: bạn lương là của tau, nhưng mà chảng có ai thích bạn ấy thật cả. tôi cũng thế.
    tôi ủng hộ việc con gái không nên nói trước, con gái có thể làm những điều để thể hiệntình cảm nhưng ba tiếng ấy thì nên để cho con trai nói trước.
    ai cũng tưởng là tôi yêu ban Lương thật, ôi một cú lừa ngoạn mục.
    sống ở trên đời cần có một tấm lòng, điều đó đúng hay là sai?
  8. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

đó thế đó, tính cách rock đó hả, hì, bạn lương đó chỉ là bạn mà suốt ngày được các "em" lớp văn quan tâm săn sóc đây mà, hic, hai lần hic
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  9. datrang

này em Khánh đừng có mà vớ vẩn nhá, ai dám bảo gọi chúng ta là em nào. hư thân! nhưng mà này, không hiểu sao tôi mở miệng ra là nói đến bạn Lương mà không thích bạn ấy được nhỉ?
    sống ở trên đời cần có một tấm lòng, điều đó đúng hay là sai?
  10. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Dã tràng lái đò giỏi quá,đò đưa thế này gì mà bạn Lương chả chết