1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cãi nhau chỉ vì TTVN!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi em_rat_hien, 15/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Cãi nhau chỉ vì TTVN!

Chuyện là thế này ạ. Em là mod 1 box của ttvn. Người yêu em thì mới tham gia vào ttvn được mấy tháng thôi. Anh ấy cũng hay vào box do em làm mod chơi.

Vừa rồi anh ấy có lập 1 topic, nhưng trước đó đã có 1 topic nội dung tương tự như thế rồi. Anh ấy lập được khoảng 2 ngày thì em khoá topic của anh ấy lại, và cũng đã giải thích lý do tại sao lại khoá, và cũng chuyển bài của anh ấy sang topic có nội dung tương tự đã được mở ra trước đó.

Thế là anh ấy tức giận, cho là em ko tôn trọng anh ấy, khoá topic mà ko hỏi ý kiến anh ấy. Em giải thích rằng nếu em ko khoá thì cũng có mod khác khoá, vì ko nên có nhiều topic trùng nhau, theo quy định của ttvn thì như thế là spam. Anh ấy nói rằng sao mở ra mấy ngày rồi mà chả thấy đứa nào khoá, thế mà em lại đi khoá. Rồi anh ấy bảo rằng: sợ mod lắm rồi, chỉ là trên mạng mà em ko tôn trọng anh ấy thì ko biết sau này sẽ như thế nào.

Theo mọi người thì em fải làm như thế nào bây giờ ạ? Thật sự em chả hiểu fải làm gì nữa.

Mong mọi người cho em lời khuyên với ạ.

Được em_rat_hien sửa chữa / chuyển vào 20:34 ngày 15/07/2007
  2. fialovy

fialovy Thành viên mới

Vui rồi, như mình là mình lặng thinh, mod khác lock thì được chứ bạn lock thì ko hay lắm rồi. Dù gì thì anh ấy cũng là người đặc biệt
  3. con_chuot

con_chuot Thành viên mới

cái này hay nhỉ
  4. em_rat_hien

Thế bây giờ cứ fải ngồi im à? Đợi đến khi nào anh ấy hết tức thì thôi à?
    Với lại em nghĩ nếu cứ để yên thì sau này anh ấy lại sẽ tiếp tục lập những topic như thế, và rồi mọi người sẽ nói là em thiên vị anh ấy. Như thế thì còn làm mod làm sao được nữa.
  5. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

Bó tay, chuyện chỉ có vậy mà cãi nhau được hic... một thời gian nữa chắc anh chàng của bạn cũng bớt giận thôi, hiện tại thì cứ chứng mình là bạn ko phải là "ko tôn trọng" anh kia nhé ^^, bạn làm vậy là do duty thoai
    Được salamander sửa chữa / chuyển vào 20:39 ngày 15/07/2007
  6. con_chuot

con_chuot Thành viên mới

nói chung đấy là người yêu em nên cũng ko có chuyện gì đâu, nhưng nói chung là em ko nên lock vào trừ khi nó quá vô lí, em mà là người yêu anh thì anh bắt em nghỉ MOD luôn
  7. em_rat_hien

Úi, thế là em sai à? Hix. Kiểu này fải nghỉ luôn chức Mod thôi. Đỡ lằng nhằng nhỉ.
  8. Rousseau

Rousseau Thành viên mới

Cô bạn này cũng không được khéo cho lắm mới làm thế. Sống quy tắc quá.
    Thôi ko sao đâu. Rồi sẽ lại âu yếm nhau thôi!
  9. em_rat_hien

Vâng, thì vốn dĩ e chả fải là đứa khéo léo mà. Thế mới fải vào đây nhờ vả mọi người mà.
    Thế theo mọi người thì là unlock cái topic đấy và lờ lơ lớ mọi hành động của anh ấy trong box đi à?
  10. Rousseau

Rousseau Thành viên mới

Bạn ko sai khi làm việc đó, do đó ko phải unlock. Nhưng ko khéo thôi. Nên khi gặp nhau thì nói ngọt 1 tí cho đương sự quên (trai bọn tớ thằng nào cũng ưa ngọt..hix...hix).
    Ko biết bạn trai bạn thế nào chứ nói chung con trai ko để bụng mấy chuyện vặt này đâu. Vì thực ra cũng ko phải to tát quá đáng.
    Được Rousseau sửa chữa / chuyển vào 20:56 ngày 15/07/2007