1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cãi nhau chỉ vì TTVN!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi em_rat_hien, 15/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Anh_trai_76

Anh_trai_76 Thành viên mới

Lock là đúng rồi. Rất ủng hộ em không để tình cảm riêng ảnh hưởng đến công việc. Anh bạn em tự ti quá, ở ngoài em thế nào đáng lẽ phải biết rõ chứ, còn lăn tăn cái gì.
  2. Romantic_mafia_

Romantic_mafia_ Thành viên mới Đang bị khóa

tớ phân ra la` lên ma.ng(TTVN) có 2 con đường :
    1_giảm street à không Xì trét : ai nói gì cứ nghe, cãi nhau cũng vây mà lăng xê cũng thế, cười cho sướng đã
    2_nhảy ngay vào các chiến trường bảo vệ người này, trì chiết người kia, thế cho máu
    @cái em Karen gì đó : Avatar trên mạng cả núi, tấm này không được thì thay tấm khác, việc quái gì phải lăn tăn
    @chủ topic : yêu đương mà không cãi nhau về những chuyện vớ vẩn mới là chuyện lạ
  3. CoolheartVTV

CoolheartVTV Thành viên mới Đang bị khóa

Lạ thật dạo này lôi đâu ra lắm MOD thế này nhỉ?
    Mới lúc trứoc nick còn xanh lè nay đã vàng khè rồi!lạ thật đấy!
    Được coolheartVTV sửa chữa / chuyển vào 07:31 ngày 17/07/2007
  4. buomhanoi

buomhanoi Thành viên mới

Hè hè riêng chuyện bác chủ topic vác cả cái nick vàng vàng đi hỏi đã thấy bác không khéo roài. Lần này thì bác cứ kệ người yêu đê, mấy hôm là hết dỗi thôi. Nhưng lần sau có thấy người yêu spam cũng đừng treo mà nhớ gọi mod khác ra xử lý nhá
  5. nguyend_uyanh

nguyend_uyanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em chủ topic đại nghĩa diệt thân thế xứng đáng lên Admin Nhưng anh nghĩ em cần tế nhị hơn trước khi khoá, thủ thỉ 1 vài câu nũng nịu kiểu như ; Anh ơi,anh spam , em khoá nick anh mấy ngày để làm gương cho kẻ khác anh nhé, chụt, chụt---> Thế có phải đỡ hơn ko
  6. Silent_knight

Silent_knight Thành viên rất tích cực

Đàn ông con trai gì mà hẹp hòi quá. Miễn khuyên em điều phải làm tiếp theo....
  7. manxwoman

manxwoman Thành viên mới

Thấy chưa, cái vàng vàng đó cho thấy em sai rồi, xin lỗi đi thôi.
  8. metlamroiday

metlamroiday Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vác cả cái nick vàng vàng đi hỏi thì có gì là ko khéo ạ? Bạn giải thích hộ được ko?
    Nick vàng vàng cũng như nick xanh xanh thôi mà, cũng đều có những tâm tư muốn được mọi người tư vấn, giúp đỡ. Thế trót quàng cái nick vàng vàng vào thân thì là có tâm tư gì cũng fải ngồi im mà nghĩ cách giải quyết à? Hay fải dùng nick ảo để đỡ xấu hổ?
    Lại nhớ bên F_69, mỗi lần có cái nick vàng vàng nào mở topic thắc mắc là mấy cái nick xanh xanh đều hỏi: mod mà cũng fải đi thắc mắc à? Bó tay. Mod chứ có fải ông thần đâu.
  9. buomhanoi

buomhanoi Thành viên mới

Hí hí bác này hiếu chiến thế. Làm em sợ run cả người. Ý em là: nếu là em, em sẽ dùng nick ảo để đặt câu hỏi để k làm người yêu em ngượng, chứ hỏi thế này, người yêu vào topic này đọc dễ dỗi tập 2 lắm. Ý em là thế ạ, chứ em có thiển cựn thật mờ cũng biết mod mét cũng là người, đương nhiên cũng có rắc rối ạ. Có cần em giải thích thêm không bác
  10. nhinchiruachu

nhinchiruachu Thành viên mới

Không hiểu anh chàng người yêu kia sẽ nghĩ gì khi vào đọc dc cái TOPIC này nhỉ nhưng bây h chắc là hết giận nhau rồi