1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cái trường này ép nhau quá đáng

Chủ đề trong 'ĐH Dân lập Hải Phòng - DHP Club' bởi ngocconuong, 12/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

cái trường này ép nhau quá đáng

có ai biết rằng đi xem điểm ở đây thật là khó khăn sao cái mặt mấy bà như bà PHƯƠNg hay bà hồng Anh cứ như đâm lê ấy điên cả người tôi chỉ muốn đập vào máy cái mặt ấy cho bõ ghét

[/blue][/size=6]Ngocnuong
  2. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Đó không phải là ý kiến riêng của bạn đâu.
    Cả tui cũng đã từng nhiều lần phải đối diện với cái bản mặt đâm lê đó rùi.

minhphuongng_vm
  3. ThuyLe

ThuyLe Thành viên mới

làm gì mà các bạn khó tính thế. dẫu biết rằng mấy bà ấy khố tính thật như có việc gì đến mình đâu. Khó tính như bà Phương thì cũng chư có chồng là phải. Còn bàn Anh thì chắc cũng đi lừa để lấy chông thui à.
  4. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Các bani ơi! Từ tjhời mình còn học ở trường đã nghe được những tin như thế này nhưng biết làm sao được. Cha mẹ sinh con trời sinh tính. Kết quả mà họ phải gánh chịu ra sao thì....chúng ta phải đợi thui,
    Tui yeu nguoi va mong moi dieu tot dep cho tat ca moi nguoi
  5. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Cám ơn bạn NGOCCONUONG đã cho chúng tôi biết được những cảm xúc rất thực của bạn. Thực là đáng quý khi được nghe những tâm sự thật tự đáy lòng mình/. Nhưng chúng tôi mong bạn trước khi viết bài lên nên cân nhắc từng câu chữ, tránh để có những lời lẽ không hay trên mạng. Mọi người sẽ nghĩ như sao về chúng ta, khi chúng ta che trách 1 người khac mà chúng ta lai dùng những từ ngữ như vậy đẻ nói về người mà theo phép lịch sự ta phải gọi bằng "CÔ". Dương chỉ mong bạn hãy cẩn trobngj hơnnữa khi post bài mà thui, Nếu như bạn post bài như thế này ở các box khác thì có lẽ đã bị khoá nick tối thiểu là 1 ngày rùi đó. Mong NGOCCONUONG cũng như các bạn khác hãy cẩn trọng hơn ha.
    Tui yeu nguoi va mong moi dieu tot dep cho tat ca moi nguoi
  6. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Mình không hiểu Ngocconuong?
    Bạn có cần dùng những động từ và tính từ mạnh như thế không?
    Các Mod của DLHP đâu cả rồi mà để thành viên post những bài kiểu này?
    Cờ bạc là bác thằng bần,
    Cửa nhà bán hết đem thân vào cùm,
    Về nhà vợ chửi um sùm,
    Tiền không túi rỗng nhảy ùm xuống sông
  7. kebanlinhhon

kebanlinhhon Thành viên mới

Xin xin can các bạn DLHP ơi !. Tôi là một cựu SV DLHP, đã trải qua tất cả cái sự bức xúc của các bạn rồi. Nhưng vấn đề là ở chỗ ko nên post những bài như bạn Ngocconuong, bạn nghĩ xem nếu bà Hồng Anh hay ai đó ở trường đọc được những dòng đó thì sao ?. Sẽ hắc hơn đó. Thực sự thì quy chế cũng như cách quản lý ở trường cũng có nhiều cái hơi bị khắt khe quá, nhiều lúc cứ như là trường Mần non chứ ko phải là trường ĐH nữa. Một số giáo viên hay cán bộ của trường cũng hách dịch. Nhưng dù sao thi nó cũng ko đến nỗi nào, còn hơn nhiều trường khác ( như Đông Đô chẵn hạn ). Cố gắng lên, sắp ra trường rồi mà !
    Chúc Box DLHP luôn vui tươi & là nơi giao lưu của các SV & cựu SV DLHP.
    kẻ bán linh hồn
  8. NoxiousRose

NoxiousRose Thành viên quen thuộc

Ha ha
    các bạn có viết ai có biệt danh là ..." lấy rẻ " không ?
    Phương Anh !
    Chính thức sợ các phong trào ở trường !
    *Các bạn có biết các phong trào tập thể như văn nghệ, hội hoạ, tin học không ? treo đầu dê bán thịt chó !
    *Các bạn có biết đến các phong trào tự phát không ? như nhóm làm báo NETmagazine, rồi nhóm phát thanh Món Quà Nhỏ ... ? Nhóm Lorits - Comit (Sao chổi) đó !
    Làm thì tự túc, hỏng thì tự chịu trách nhiệm, thành đoàn kêu ca ầm ĩ ... nhưng nếu thành công và được khen thì thành đoàn thò mặt ra vinh dự hão , haha . Chúng nó có phải người làm chương trình hay thậm chí có quan tâm gì đến đâu . Tinh vi vi tính
    *đhlhp cần có một bí thư đoàn khác xứng đáng hơn !
    Tuấn_NoxiousRose
  9. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

bạn nói đúng đó có lẽ rôm này cho mình lacực đoan mất thôi họ se nói chung ta la f những kẻ ngồi lê còn tệ hơn nữa là những con chiên ghẻ của cái trường này đó
    [/blue][/size=6]Ngocnuong
  10. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Yêu cầu các bạn khi post bài hãy đọc kỹ luật của Box này,các bạn nên thận trọng lời nói của mình.............

minhphuongng_vm