1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cái vụ người nổi hàng giờ trên nước có cái gì lạ???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hlbrem, 30/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Đúng là tớ chưa biết bơi và cũng ko đc to béo như ông kia, nhưng tớ nghĩ là việc nằm ngửa ra như vậy hàng giờ ko có gì là khó cả. Tớ chỉ nói là tớ mới thử có 5p chứ ko bảo là tớ chỉ nằm đc 5p. 5p trôi qua nhưng tớ thấy vẫn vậy, chả có gì mệt nhọc mà còn thư thái, vậy tớ mới cho là có thời gian nằm đến cả tiếng thì cũng vậy thôi chứ ko khác gì. Ông kia biết bơi, lại to béo thế thì nằm vậy đc là lẽ đương nhiên chứ nhỉ? Hài ở chỗ là hàng ngàn người lũ lượt về để chiêm ngưỡng....sao dân mình có cái máu tò mò khiếp nhỉ, cái vớ vẩn đấy mà cũng phải xem cho kỳ đc, rồi giống cái vụ quả táo hay quả gì đó in hình phật...., tai nạn giao thông thì ùn tắc vì người ta cứ đứng lại coi.....tớ thấy vô duyên vô cùng ý!
  2. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Mấy thắng nha? báo chưa bao giơ? nhi?n thấy nên cứ thích chém gió cho có thêm tin giật gân đấy ma?.Tớ cũng la?m được.Ma? nô?i ơ? nước ngọt trong bê? bơi chứ không pha?i nước lợ hay nước biê?n
    Nước lợ hay nước biê?n nổi thoải mái luôn,còn nước ngọt phải giữ hơi và thở chậm và ngoài ra còn tuỳ có sóng đánh vào mặt không nữa,không sóng thì trong nước ngọt nổi cũng được lâu

[nick]
    Được WHITE_TIGER_new sửa chữa / chuyển vào 16:36 ngày 31/05/2010
  3. vipkhang

vipkhang Thành viên mới

vừa tập bơi đã ti toe
    cái kỉu nổi của ôg chủ top là mặt ở trên mặt nước rồi cố ưỡn ưỡn ng ra để cái chân nó lên mặt nước nhưg mà phải khua thật mạnh tay may ra cái chân nó mới lên dc 1 tí
    đây ngta nằm im mặt trên mặt nc đã đành lại còn 10 ngón chân cũng trên mặt nc
    ==> cái này khá khó mình tập mãi cũng chỉ dc vài phút -- nhưg mà ngón tay vẫn phải hơi đạp nc nó mới nổi
  4. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Dạ thưa, nằm y hệt cái ảnh của bác gì trên kia luôn, chả phải cố ưỡn người, cũng chả phải khua khoắng gì sất....mà cũng nổi trong hồ bơi chứ ko phải ngoài biển hay sông ngòi gì....còn vụ 10 ngón chân thì tớ ko để ý tới....để buổi sau thử lại ...
  5. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Đây là 2 cái ảnh bác ý nổi.....mà bác ý lại nổi ở vùng sông nước Cà Mau ven biển nhé....nhìn có khác quái gì cái ảnh bác trên nổi???
  6. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Em thấy khác nhiều chứ.Cái này thì đúng là em ko làm được thật.chứ còn nằm như bác gì trên kia thì em cũng nằm đc,mỗi tội ko lâu thôi
  7. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Nếu nô?i ơ? ven biê?n thi? tớ đa?m ba?o dêf nô?i hơn ơ? nước ngọt rất nhiê?u.Co?n a?nh cu?a tớ la? do chụp tại bê? bơi co?n nếu chụp ngoa?i biê?n thi? co?n nô?i nhiê?u hơn ông kia.Mấy thă?ng cha nha? báo cứ hay chém gió kiếm chuyện lạ.Ra bê? bơi cufng hay có ngươ?i nô?i được ma? chụp chứ có gi? đâu
  8. haluu_kts

haluu_kts Thành viên rất tích cực

tôi cũng nổi được như ông,hôm nào máy anh em họp lại làm 1 phát cho bọn k biết j ngất luôn đê
  9. lilz

lilz Thành viên mới

Người ta nổi tự nhiên, còn các bác nổi do luyện tập (tập bơi). Người ta nổi bao lâu cũng được, các bác thì vẫn phải động cựa chân tây, vẫy vẫy đạp đạp.
    Cái kiểu nổi tự nhiên là như...người chết đuối nổi ý nhỉ?
  10. haluu_kts

haluu_kts Thành viên rất tích cực

bác k chịu đọc kĩ j cả