1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm giác khi bị lừa dối,phản bội

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi cafethuocla, 05/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cafethuocla

cafethuocla Thành viên mới

Cảm giác khi bị lừa dối,phản bội

uất ức,nghẹn ngào,thật khó có lời nào để tả cái cảm giác ấy,mỗi khi nghĩ đến,đúng thật là tim cứ nhói lên,như là có 1 mũi dao vô hình đang xoáy vào tim mình vậy,trong lòng cứ dâng lên cảm giác thật khó tả bằng lời,tim đập mạnh,cổ họng ngèn nghẹn,nghẹn ngào quá,muốn nói ra 1 câu nào đó mà ko nói được,trong lòng thấy trống rỗng,chán nản vô cùng....Có ai có cùng cảm giác như vậy ko
  2. uocmo2009

uocmo2009 Thành viên mới

đứng dậy và đi tiếp
  3. cupiecake

cupiecake Thành viên mới

Hãy mỉn cười vì cuộc sống là không chờ đợi. Bạn phải mừng vì bạn biết sớm được bộ mặt thật đấy. Cố lên chiaki
  4. giangxao

giangxao Thành viên mới Đang bị khóa

Lấy điếu thuốc trong ava dụi vào mắt nó, sau đó lấy cốc cafe đổ vào đầu nó,rồi ngay lập tức túm lấy tóc hắn đập chan chát xuống cái bàn kia.Sẽ thấy hả hê, chứ cứ giữ trong lòng thì bực lắm.
  5. quisu253

quisu253 Thành viên mới

bình yên đi nhé............................................................................................
  6. songhahs

songhahs Thành viên mới

Mời đồng chí nghe bài " Tình là cái đinh gì " nha ! ( chết, nhầm " Tình là gì" ).
  7. anhtucvang

anhtucvang Thành viên mới

trải qua rồi bạn ui ..khó chịu vô cùng ..ban đầu là đau.. trái tim như có ai bóp lại ..ko thở đựoc ..xnng rồi khóc ..khóc lóc vật vã như mưa ..rồi dằn vat bản thân tại sao ..tại sao lại như thế ..tại sao tại sao ..rất rất nhiều cau hỏi tại sao ..sauđó thì cảm giác hận ..uất ức ..kế tiếp là hận thù ..căm thù ....thời gian qua đi ..lại thấy cần phải tĩnh tâm ...định hứong ..rồi từ từ sẽ bình yên trở lại ..chúc vui
  8. hang_sss

hang_sss Thành viên mới

Bạn cứ thoải mái lên ttvn mà tâm sự. Cả tuần này hầu như hôm nào tớ cũng có mặt trong cái box tâm sự này vì Project dạo nè chẳng có việc gì làm. Bạn cứ đọc những câu chuyện của mọi người đi, rồi sẽ thấy, tình trạng của bạn cũng chưa thấm vào đâu so với những người khác.
    Nhưng dù sao vẫn muốn chia sẻ với bạn, tâm trạng này bất cứ những người gọi là bị "đá" í đều trải qua. Nhưng làm gì có chuyện zời lúc nào cũng mưa, phải có lúc nắng chứ. Thỉnh thoảng nhói một phát thì cũng là chuyện bình thường, cho mà nhớ đời...
    (Tớ đang comment cho bạn nhưng cũng thấy nhức nhối lắm. Tớ tặng lại bạn câu này của một chị viết cho topic của tớ nhé. CHị ấy nói "Em có thể buồn, có thể khóc, có thể đi lang thang và làm bất cứ cái gì để với đi nỗi buồn nhưng dứt khoát phải học cách trân trọng bản thân mình, phải biết kiêu hãnh. Tai nạn hôm nay đúng là một may mắn cho tương lai đấy".
  9. cafethuocla

cafethuocla Thành viên mới

híc,bạn là con gái à,mình là đàn ông sao mà lại khóc lóc vật vã thế được,đàn ông chỉ biết âm thầm mà chịu thôi.thế nên đàn ông ko đau thì thôi nhưng đau thì đau đớn và dai dẳng lắm
  10. arnoma

arnoma Thành viên mới

đàn ông bị thì lừa dối thì làm sao ? lòng tin bị tổn thương nghiêm trọng ..........và biết đến bao giờ mới lấy lại đc