1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm giác khi bị lừa dối,phản bội

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi cafethuocla, 05/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dnt2480

dnt2480 Thành viên mới

Cùng tâm trạng quá. Gần một năm qua đi rồi mà mình vẫn còn đang bị khủng khoảng tinh thần. Đau lắm!
  2. arnoma

arnoma Thành viên mới

tôi cũng nghĩ mình sẽ bỏ qua và quên đi nhưng thực sự đối với đàn ông thì thực sự quá khó , 1tâm trạng nặng nề và không thể kìm nén .
    Được arnoma sửa chữa / chuyển vào 15:17 ngày 05/06/2009
  3. the_gioi_khong_con_ai

the_gioi_khong_con_ai Thành viên mới

4. mn8x

mn8x Thành viên mới

Ghét nhất cái thể loại chưa biết chuyện j xảy ra nhảy ngược lên chửimắng nói xấu và ko quên hạ thấp người khác đeẻ nâng cao mình nên
    Các bác có gặp zem nào như thế chưa .....
  5. hang_sss

hang_sss Thành viên mới

Hoá ra bạn chủ thớt là con trai. Ừhm, thì trai hay gái đều giống nhau cả, chẳng có gì khác biệt.
    Đàn ông bị lừa dối thì chắc uất ức lắm. Nhưng đã nghe truyền thuyết Adam và Eva chưa? Tương truyền rằng khi nặn ra Adam, Chúa đã chủ định cho trí khôn của Adam vào đầu với hy vọng vì phần đó là chỗ cao nhất trên cơ thể Adam, trí khôn để ở đó sẽ an toàn nhất và giúp Adam sống tốt, đủ trí khôn để vượt qua những khó khăn. Dưng mà?ngay cái lúc Chúa đang truyền trí thông minh vào đầu cho Adam thì lại có 1 con ong bay đến chích lên tay Chúa 1 cái khiến ông đánh lệch đường truyền làm cho 1 fần trí khôn của Adam đánh thẳng vào chiếc xương sườn thứ 7 của chàng. Và thật ko may, phần trí khôn đó chính là phần trí khôn phụ trách tình cảm để giúp Adam có đc lý trí và sự thông minh trong tình cảm, tình yêu?Và còn ko may hơn nữa là Chúa đã lấy chính chiếc xương sườn thứ 7 của Adam khi trao đổi để tạo ra nàng Eva xinh đẹp, thông minh. Chẳng thế mà cứ khi ở bên cạnh Eva thì Adam thấy ngu ngu hơn, mụ mẫm hơn. Cũng phải thôi, trí khôn của Adam đang bị nàng Eva giữ mà?.
    Hèm, đấy, cụ tỉ là tớ chỉ có thể comment cho bạn đến thế. Tớ không là đàn ông nên không biết đàn ông vật vã thế nào. Mà cũng tuỳ từng người. Người nào nhiều tình cảm thì khổ. Tớ cũng chẳng biết khuyên bạn chủ thớt cái gì cả. Sao chiều nay không đi uống Bia...
  6. dnt2480

dnt2480 Thành viên mới

Sau khi mình hết lòng yêu họ, tin tưởng họ, hy sinh cho họ, làm tất cả vì họ mà họ lại phản bội lại mình, trà đạp lên lòng tin và lòng tự trọng của mình thì mọi người thấy thế nào?
  7. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

nó có đắng hơn cafe + thuốc lá và rượu ko bác...chắc là hơn ngàn lần ý nhờ...nhưng mà thôi kệ mịa nó đi bác ạ...đêk phải xoắn làm j`...cái j` qua rùi thì thui có níu kéo cũng éo đc mà có đc thì cũng chả vui vẻ j`...vứt cho nó về với hư vô cái nơi mà nó chọn...cái nơi mà nó cho rằng nó yên bình nhất...Chia tay nào chả có nc mắt trừ...sự chia tay từ trái tim a với trái tim e...
  8. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

ơ mà bác ơi điếu thuốc càingươcj rùi kìa...tàn thuốc bay hết vào cafe bi h...
  9. ivalus

ivalus Thành viên mới

Biết được cảm giác đó cũng là cần thiết.. để ko bao giờ cho phép mình làm thế với người khác. Nhìn vào mặt tích cực của vấn đề bạn ạ. Anw, cố lên!
  10. uocmo2009

uocmo2009 Thành viên mới

đột quỵ :))