1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm giác khi ở bên người yêu ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi QuynhMay, 07/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. QuynhMay

QuynhMay Thành viên mới

Cảm giác khi ở bên người yêu ?

Mình có người yêu, bọn mình yêu nhau chưa lâu thì anh ấy phải đi công tác xa 1 thời gian và bọn mình vừa gặp lại sau 1 năm xa cách. Mỗi lần gặp, bọn mình đều ôm hôn và âu yếm nhau rất nhiều, mình cũng cảm thấy thích thú mỗi khi ở bên anh ấy như vậy nhưng lại không hề cảm thấy xúc động hay xao xuyến gì cả. Mình vui mỗi khi gặp anh ấy nhưng nếu không gặp thì mình cũng không cảm thấy nhớ mong. Mình buồn lắm, mình sợ rằng việc mình cảm thấy thích khi gần gũi anh ấy chỉ là do sự hấp dẫn giữa 2 cơ thể nam nữ mà không phải là do tình yêu.....Mình mong các bạn hãy cho mình lời khuyên được không ? Khi ở bên người yêu cảm giác của các bạn như thế nào ? Có phải cũng có những lúc các bạn không có cảm xúc gì không ? Mình đang nghĩ đến chuyện chia tay anh ấy, vì mình sợ rằng đó không phải là tình yêu, mình cảm thấy dằn vặt quá...
  2. pvc1

pvc1 Thành viên mới

Thôi rồi, nghĩa là chẳng còn gì mà nói nữa, ...nếu yêu mà xa nhau không thấy nhớ, gần nhau không xao xuyến....mà lại còn nghĩ đến chuyện chia tay thì có nghĩa là chẳng còn yêu nữa rồi. Bạn chẳng còn gì để lưu luyến nữa, bạn chia tay là được rồi, đừng để cho sự hấp dẫn của hai cơ thể nó kéo bạn đi xa quá.....thôi đi cho nhanh.
    I came, I saw, and I conquer" - ****** Caesar
  3. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Thế này là sự hấp dẫn về giới tính chứ ko phải tình yêu rồi.Nguy hiểm thật
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  4. polosport

polosport Thành viên mới

Limitation của sự âu yếm của hai bạn đã đạt đến ngưỡng nào rồi ấy nhỉ ?
    Hãng hàng không quốc gia Việt Nam e lai xin kính chào quí khách. Xin quí khách vui lòng cài dây an toàn...
  5. chitxinh

chitxinh Thành viên mới

Đúng rồi , mình cũng nghĩ tình cảm của bạn không còn là tình yêu nữa rồi. Nếu yêu thì phải nhớ chứ !? Như mình và bạn trai của mình , ngày nào không gặp là mình thấy nhớ, thậm chí không gửi đủ khoảng ... 6 tin nhắn là mình đã thấy thiếu rồi. Anh ý mà theo gia đình đi nghỉ mát thì ... chán hẳn !
  6. Fisher

Fisher Thành viên rất tích cực

chiện đó bình thường thôi mà, yêu nhau một thời gian ai chẳng thế, tức là bạn đã muốn lấy chồng rồi hihiiiiii
    No one live forever
  7. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Có nhiều lí do, có thể sau một thời gian yêu khi nào người ta cũng cảm thấy muốn giãn ra, vậy thì phải hâm nóng lại tình yêu thôi, cũng có thể bạn cảm thấy anh ấy ko còn đáng yêu như hồi đầu, phải chăng bạn đã có một bóng hình khác????
    A friend inneed is a friend indeed
  8. sellsoulfordevil

sellsoulfordevil Thành viên mới

Đúng là bạn nên xem lại tình cảm của mình . Nếu chỉ là cái ham muốn thì có thể xét 2 khía cạnh là tình cảm của bạn đã sâu sắc . 2 là bạn muốn vậy . Tuỳ sự thật mới có cách giải quyết được chứ .
    In progess .... 3% complete ...
    F@H Team no 11314 ... one hand cant help us ... but so many can !
  9. lipoman

lipoman Thành viên quen thuộc

Bạn hãy xem lại ngay đi vì làm như thế rất có lỗi với bạn trai bạn và sau này nếu có chuyện gì thì bạn hối sẽ không kịp đâu.
    Duong tat bao gio cung ngan hon duong thang.
    Nhung se khong co cac co gai dung tren duong tat don ban
  10. BOY_MOSCHINA

BOY_MOSCHINA Thành viên mới

Chết thật ! Lỗi là ở chỗ các bạn không chịu Fresh tình iu của mình. làm cho nó trở thành nhàm chán. Om hôn, âu yếm trở thành thói quen mất rồi. Fresh lại đi.