1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm giác lần đầu

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mysilly, 11/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dong_paris

dong_paris Thành viên mới

cảm giác lần đầu kinh hoàng. Đau nhưng k dám khóc hay het toáng lên vì sợ bf mất hứng.
    giờ lần thứ 5-6 gì ròi mà vẫn chưa thấy thú vị gì. sợ quá
    theo kinh nghiệm lần đầu của e, các chàng trai đừng bị nhầm lẫn chuyện có máu hay k có máu. lần đầu của e k có máu, chỉ là một vệt nhỏ. Nhưng để đưa ấy và thì rất khó khăn. Ai cũng đau đớn lần đầu cả. cái này k làm giả dược.
    đang sợ lần tiếp theo đây. chỉ vì muốn chiều bf của mình thôi. hix
  2. biet_tuot_luot

biet_tuot_luot Thành viên mới

Là sao hả bạn?
  3. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

miêu tả ghê thế mà sao ai cũng thích "vượt rào" vậy ??? EM chẳng có cái gan đó đâu...sợ đau từ bé :D
  4. moitoanh

moitoanh Thành viên mới

Mấy cái này muốn giảm đau thì bạn nam fải có kinh nghiệm, còn kinh nghiệm gì thì fải PM, ko nói ra đây đc!
  5. minhacoong

minhacoong Thành viên rất tích cực

Địa chỉ tin cậy thì có đây nhưng không hiểu các chị, các mẹ cần để làm gì nhì ?
  6. Sleeping_Sun

Sleeping_Sun Thành viên mới

Ui zời ơi
    Ngày xưa bf cũ của em cũng đòi.....
    Dưng mà em cũng sợ lém , và hơn nữa em thấy tốt nhất là no *** before marriage , bọn con trai ích kỷ lắm , chúng nó thế này thế nọ thì ko sao đâu chứ mình mà....thì chúng nó....
  7. freshopnet

freshopnet Thành viên mới

@bạn gái : bạn đã khi khám và bt thì bạn xem lại bạn trai bạn có vệ sinh sạch sẽ ko ?
    nếu trả lời là ko có thể gay ra đau đớn !
    Vấn đề tâm lí nữa, hãy nghĩ mọi việc đơn giản hơn.
    Chúc bạn thành công
  8. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Úi thích lắm à lần đầu mà.................rút ra cái cô bé đứng dậy ôm chầm lấy ...........liệu em có baby ko anh..............tớ thì lúc đó cũng run làm câu ..........ko em vì cái chất nhầy đó anh cho hết ra ngoài rồi mà .nghĩ lại bây giờ vẫn thấy Run...........
  9. MinHy

MinHy Thành viên rất tích cực

Oạch. Em đăng ký. Bác PM cho em nhé. Chưa có bạn gái nhưng cũng muốn tìm hiểu. Bác nào muốn biết thì đký tiếp.
  10. langthangman

langthangman Thành viên mới

Nó và cô bé yêu nhau cũng đã khá lâu. Sau thời gian đầu, chỉ nụ hôn với cô bé cũng đã khiến Nó sướng run, thậm chí chỉ chừng ấy thôi "cái đó" của Nó cũng đã rịn ra rùi .
    Nhưng với tình yêu bao nhiêu cho đủ, Nó và cô bé đã tiến xa hơn, trong những lần ngồi quán Cà phê vườn, ngồi riêng tại nhà hai đứa đã có những đụng chạm. Bàn tay của Nó đã được thám hiểm khắp cơ thể cô bé, nó dần hiểu được cô bé thích nó chạm vào đầu ngực và "chỗ đó" nhất. Mỗi lần như vậy cô bé đều tê người đi, rùng mình, ... thậm chí "cái đó" ướt nhẹp. Nó cũng đã tìm ra điểm nhạy cảm nhất bên ngoài "cái đó" của cô bé!
    Rồi cô bé không từ chối những lần Nó rủ đến nhà, nhà chỉ có hai đứa, Nó đã mạnh dạn cởi hết quần áo hai đứa, hôn khắp cơ thể cô bé và thậm chí cho "hai đứa em" chúng nó chạm nhau. Mặc dù cô bé ban đầu có vẻ phản đối nhưng dần dần cũng không cưỡng được những cảm giác mà Nó đem lại. Cô bé nhắm mắt tận hưởng cảm giác mà bàn tay, làn môi, cái lưỡi ...của nó đem lại. Những lúc nó "quá tay" cô bé đều rùng mình ngăn nó lại và thở dài: "Anh làm thế em không chịu được đâu!".
    Và rồi cả hai đứa đều không chịu được thật, trong một lần quá đà riêng tư như thế, nó nhìn vào mắt cô bé và nhận được sự hưởng ứng, nó mạnh dạn tiến đến tận cùng của tình yêu hai đứa. Lúc đó cô bé đã hứng lắm rồi, "hai đứa em" đều ướt nhẹp, "thằng bé" của nó cũng ko thể cứng hơn, nó đưa thằng bé vào cái miệng đã hơi he hé ở bên dưới. Nó biết đây là thời khắc quan trọng....
    Nó chỉ dám đưa ra đưa vào bên ngoài chừng 1-2 cm và cảm thấy "cái ấy" của cô bé dần mở rộng miệng hơn, ướt... điều đó làm Nó tự tin đưa vào sâu hơn. Tuy nhiên khi vào thêm 1-2 cm nữa nó cảm thấy "thằng bé" đang đi vào một cái ống dẹt, nhiều nếp gấp nó cảm thấy đường không còn bằng phẳng như bên ngoài mà gặp nhiều "ổ gà" gây khó khăn. Những lúc chạm vào nếp gấp Nó thấy cô bé có vẻ khó chịu (hay là đau?) Nó kiên nhận đưa ra đưa vào và dần cũng vào sâu được thêm 1-2 cm nữa. Lúc này "thằng bé" của nó đã căng hơn hẳn, đầu khấc càng khó vào hơn và hình như đã chạm đến cái gọi là "màng"???
    Nó vẫn chậm rãi nhấp ở bên ngoài hàng rào cuối cùng đấy, hôn ngực cô bé, hít một hơi thật sâu rồi thực hành theo lời "các đại ca" đã chỉ dạy: Làm một cái thật mạnh. Nhưng sự đời không như là mơ, khi vượt qua hàng rào trinh tiết đấy, cái của nó có vẻ bị "lột" quá căng làm chính nó cũng đau, hoà cùng cái rúm ngưòi của cô bé. Nó quyết định rút ra và cho lại từ đầu. Công nhận dễ vào hơn thật, khi rút ra, "cái đó" của cô bé được thoát hơi ra (nghe rõ tiếng bụp bụp như ... đánh rắm), nưóc cũng có dịp bôi trơn toàn bộ đường ống và khi đưa vào cảm giác "ổ gà" nếp gấp cũng không nhiều nữa.
    Lần này thì nó mạnh dạn ép thật sát người hai đứa vào nhau để "thằng bé" vào sâu hết. Tuy không thật dễ dàng và vào thật nhanh nhưng rồi cũng tới đích. Nó dừng lại, lắng nghe cảm giác của mình và của cô bé. Chờ cảm giác hai đứa lắng lại rồi mới rút ra để tiếp tục ... hành động yêu thương muôn thuở của loài người.
    Ghi chú: Nó là langthangman.
    Trên đây là kinh nghiệm của tớ, không biết có giúp gì được cho các bạn gái hay không?(vì giúp các bạn trai thực chất là để các bạn gái hài lòng mà! )
    Điều tớ muốn nói sau cái post dài dòng trên là: Để tiến đến cái gọi là lần đầu tiên ấy cần phải trải qua một quá trình rất dài, không phải đột nhiên hai người yêu nhau đang ngồi trong quán cà phê, rồi rủ nhau đi ... lần đầu tiên, rồi vào thuê phòng và hùng hục "mở khoá thiên đường". Hãy để mọi chuyện thật tự nhiên, tuyệt đối đừng lập trình trước (như bạn nào bảo thuê phòng xịn, nến và hoa...). Còn một điều này nữa chỉ có các bạn trai thật tinh tế và nhạy cảm mới có thể biến lần đầu tiên của bạn gái thành một kỷ niệm tuyệt vời vì không phải việc nào làm lần đầu cũng thành công ngay.