1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cam nghi sau buoi hop mat 23/12

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi Ngoi_nha_chung_new, 24/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngoi_nha_chung_new

Ngoi_nha_chung_new Thành viên quen thuộc

Hehehhehe............................VUI VUI VUI.............
    Bua do di cong nhan vui qua , co nhiu bat ngo qua.............
    NNC thay tiec cho nhung thanh vien ko di duoc qua vi neu di thi moi thay hoi minh nhiet tinh co nao do nha........
    Um.........Em cong nnhan la bua do la mot ngay ma tim em dap manh nhat do nha......vua dat chan ra khoi nha la tim nhay lo to roi..( vi tron ba me di ma , nho bi phat hien thi chi co nuoc chit thui ) ......Vua vao quan da thaty that bo ngo vi ai cung la hoac , mem nua la nhan dai may nguoi ngoi gan do la hoi vien roi , may ma co cai chi tiep tan xinh oi la xinh chi cho cho.....Hehehhehehe.......khen chi i mot ti de cam on chu li.....Vao toi noi thi thay hoi minh dong nen tim cang dap manh nua vi ko quen ai het tron.....May ma co anh viethoa bat chuyen chu neu ko la ngoi im thin thit luon roi .....em cam on anh viethoanha.......cac anh chi khac ko nghi bay do......Nhung co cai tuc qua la hom ay ko hieu sao ma nhat qua....moi hom quay lam nhung ko hieu sao ma u ngoi im nhu phong ay.....chan ko the tuong duoc , da dinh se xin dienm thoai cua su ti de mai mot con lien lac nhung nhat qua nen ko dam noi gi ca , tuc qua !!!! Hihihiih....anh bob la suong nhat , ngoi giua hai nguoi dep gan nhu la nhat hoi roi con gi , sao ko thay anh bob ke vu nay ra ca ?????
    Khi nghe Hoi truong ban ve viec di tang qua cho cac nguoi gap kho khan thi em thay hang de so , dinh gio tay di roi do nhung khi nghe la di vao ban dem nen tit luon , chang ho he duoc gi het a .........Chan thiet....em hua la nam sau ko co cai vu ngoi thien kieu nay dau...hua danh du do....Co ai tin ko ????
    Noi chung la bua do vui ghe nhung ve nha con vui gap ti lan nua...khi vua ve den hna thi dien thoai cua ba em goi ve dinh xem xem em co di dau choi ko ( vi em xin phep o nha on thi HK ma ) , ma ba em lai goi ngay luc em chi vua ve den cua nen voi vang mo khoa , suyt nua la te bep mat...hihihi.....nhung qua ai trot lot ....
    Cong nhan la hom do em may man qua...cau troi cho nam sau may hon de di choi luon voi hoi co duoc ko ? Hiihiihih.....chac ko ai phan doi dau nhi vi chi Sol cung la tron nha di nhu em ma....

Ngoi Nha Chung
  2. viethoa

viethoa Thành viên quen thuộc

Hihi tội nghiệp cho ngoinhachung chưa .Cái chị "xinh xinh mà cao cao " ấy là bạn của anh đó hihih.Chỉ là bạn bình thường thôi.Không ngờ họp mặt lại tổ chức tại An Nam.Chổ đó là anh thân quen với nhiều người lắm hihi nên cũng khá là tự tin.Nhưng có trục trặc là đến ......6h chiều anh mới có mặt ở nhà .Hic hic bị mẹ cấm vận Noel luôn huhu.Cho thằng bạn mượn xe rồi nó không đến đón anh mà lại đem xe về nhà..... trùi ui anh bị nó "chơi" cú này thật là .....
    Noel này đang ở nhà nè.Buồn thì dĩ nhiên .Nhưng thay vào đó là những cảm giác ray rứt , kỷ niệm vui buồn cứ thay nhau hành hạ anh ..............thôi không nói đến nữa kẻo lại"hành hạ đầu óc " của em hiihih
    Noel này viethoa Chúc mọi điều hạnh phúc nhất sẽ đến với ngoinhachung cùng gia đình.Và điều quan trọng nhất là phải học thật giỏi để mai mốt nhỡ em làm "nữ bộ trưởng " thì đến lượt anh em trong này nhờ cậy đó hihi Merry Christmast
    size=6] Veno's member[/size=6]
  3. dirosemimi

dirosemimi Thành viên quen thuộc

Sao moi nguoi lan lon chuc danh hoi pho va su ti cua chi Gung the? Chi ay la su ti , co`n hoi pho HCMClub la Dirosemimi va Gor ma`. Mong rang moi nguoi phan biet ro rang nhe'.
    Viethoa va NNC da`nh nhau minh oan um sum qua' . Neu co' gi thi chi co nguoi trong cuoc biet thoi , ai ma` biet duoc, hihi.....

dirosemimi
  4. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

hihi, may mà em ko bị làm sao. CÒn chị thì có nè vì chị đi đến hơn 2h lận a'
    Lúc nãy ông bob vừa nhắc đến em (em có bị át xì ko?) ông ý bảo sao ở ngoài em hiền thế?? vậy là lầm to rồi!!!
    Được sửa chữa bởi - Soledad vào 25/12/2001 01:56
  5. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

May mắn vậy à ? Chắc là do ba má biết đi với HCMC nên chờ em về mới gọi điện. !!!;p
    Nhưng lần sau đi nhớ xin phép nhe.
    Anh ngồi giữa hai người đẹp à!!!!!!!!!!!!! một sư tỉ già và một hội phó chíp hôi ! hihihi

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?
  6. viethoa

Di thật là ... hihihi
    Còn anh Bob nữa cái này có phải của anh không ????
    Bob43@hcm.vnn.vn mau khai ra đi anh Bob ơi .hhihih
  7. viethoa

Hehe em đã biết rồi .AI muốn biết chuyện tình lâm ly bi đát của anh Bob thì dẫn viethoa đi Hình Như Là uống cafe đi hihihih
  8. Ngoi_nha_chung_new

Ngoi_nha_chung_new Thành viên quen thuộc

Hum , ko ai nghi la em hien het u ?
    Khi can cung nen hien chu cu pha um sum nhu tren TTVN thi mai mot " ong che " thi chet a ? Hehehheheh.....
    Em tiec cho chi Sol qua , mai mot minh di chung ha chi , cung canh ngo ma .
    Ngoi Nha Chung
  9. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

vui wa nhỉ ! wen chuc moi nguoi giang sinh vui ve va 1 nam moi tran day hanh fuc !
    ngoi nha chung tron nha a ? hì hì ! chi muh nhu em cung the a ! hic hic ! nha em chac cung kho nhu nha chi huh ? hic !bat tay cai nao ! hic hic !chi Sol <-- ghew wa hen ! hì hì !
    BN
    WHAT DO WE LIVE FOR, IF NOT TO MAKE LIFE LESS DIFFICULT FOR ONE ANOTHER
  10. dirosemimi

dirosemimi Thành viên quen thuộc

Anh Bob noi gi the ha? Da'm noi hoi pho nho'c a' . Co`n do hon anh hoi truong ong cu non. Ong cu non 4 mat.

dirosemimi