1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm nghĩ về người mà ai cũng biết là người nào đấy...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi babicinamon, 13/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Cảm nghĩ về người mà ai cũng biết là người nào đấy...

Sao ko biết dạo này mình có hứng thế ko biết....
    Topic này dùng để cho các mem bày tỏ cảm nghĩ của mình về 1 người...mà người đó phải ở trong box này...
    Bạn có thể nêu đích danh, cũng có thể để khi ẩn khi hiện tuỳ vào cách hành văn của bạn.Trên hết vẫn là tình cảm bạn dành cho người đó...Hy vọng rằng, những ai nhận được những suy nghĩ dành cho mình sẽ cảm thấy vui hơn, và mạnh dạn bước vào cuộc sống.
  2. Jowla

Jowla Thành viên mới

sau khi diễn đàn của lớp bị hack ( lần thứ 4) . nhỏ bạn chí thân giới thiệu J lên diễn đàn này , thật là mừng vì có được 1 chỗ để giao lưu, thư giãn và thoải mái bày tỏ tâm sự của mình , một cách thành thật nhất , chứ không có nhí nhố, nhảm xàm và mất thời gian như mấy cái forum loanh quanh mấy mống của tụi bạn . " ấy ấy " có cái avatar rất là dễ thương ...những người xa lạ , không dưng mà biết và lắng nghe nhau ...dù gì đi nữa , khi người ta đọc bài của mình , đồng cảm và chia sẻ với mình , gởi tin nhắn hỏi thăm mình ...cũng làm mình yêu đời và phấn chấn hơn rất nhiều , một mơ bòng bong lo lắng bực bội ...cũng bay đi thật nhanh ...
  3. Jowla

Jowla Thành viên mới

sau khi diễn đàn của lớp bị hack ( lần thứ 4) . nhỏ bạn chí thân giới thiệu J lên diễn đàn này , thật là mừng vì có được 1 chỗ để giao lưu, thư giãn và thoải mái bày tỏ tâm sự của mình , một cách thành thật nhất , chứ không có nhí nhố, nhảm xàm và mất thời gian như mấy cái forum loanh quanh mấy mống của tụi bạn . " ấy ấy " có cái avatar rất là dễ thương ...những người xa lạ , không dưng mà biết và lắng nghe nhau ...dù gì đi nữa , khi người ta đọc bài của mình , đồng cảm và chia sẻ với mình , gởi tin nhắn hỏi thăm mình ...cũng làm mình yêu đời và phấn chấn hơn rất nhiều , một mơ bòng bong lo lắng bực bội ...cũng bay đi thật nhanh ...
  4. hellboy1787

hellboy1787 Thành viên mới

oh my god......... sao hai bà này nhiều tình củm thế nhỉ ??
    hhahha, tui ko có người nào ở đây để write about, so ..............................
    i wanna send my wish 2 all girls in the forum, and i wish each of them will always be a cool person. Meanwhile, i hope i can have a change to meet them .........LOL
    GOD NE''VER CREAT A BAD PERSON IF HE KNOWS.
  5. hellboy1787

hellboy1787 Thành viên mới

oh my god......... sao hai bà này nhiều tình củm thế nhỉ ??
    hhahha, tui ko có người nào ở đây để write about, so ..............................
    i wanna send my wish 2 all girls in the forum, and i wish each of them will always be a cool person. Meanwhile, i hope i can have a change to meet them .........LOL
    GOD NE''VER CREAT A BAD PERSON IF HE KNOWS.
  6. babicinamon

Cái đó là CHANCE thì phải...
  7. babicinamon

Cái đó là CHANCE thì phải...
  8. babicinamon

Hehe, đoán ra roài....hehe...
  9. babicinamon

Hehe, đoán ra roài....hehe...
  10. KuJa

KuJa Thành viên quen thuộc

Hà hà, bộ có cái forum nào khác vô bổ và mất thời gian hơn cái box này sao ? Nửa năm rồi mới vào box này lại, u như kĩ , chọt 1 câu phá chơi vậy he'' he''