1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm nhận sau buổi khám bệnh chiều 2/6!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi be-tin-hin, 02/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. be-tin-hin

be-tin-hin Thành viên quen thuộc

Cảm nhận sau buổi khám bệnh chiều 2/6!

Thực sự khâm phục các bạn trong nhóm Tình nguyện trẻ. Các bạn rất nhiệt tình đưa các em đến khám. Các bạn chuẩn bị rất chu đáo. Có bạn còn làm nhiều quá, mệt lả cả người đi. Thành công của buổi khám bệnh hôm nay 80% là nhờ các bạn. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
    Hiện chưa có số liệu cụ thể, nhưng các bác có thể nắm sơ qua về tình hình buổi khám chiều nay qua bài của pomm
    Riêng bác sỹ chúng em thì chỉ làm mỗi chuyên môn thôi. Cá nhân em thì hình như cũng đã đặt ống nghe lên ngực khoảng gần 20 em bé. (Có những em bé đã 17 tuổi, hihihi). Cả nhóm khám được khoảng 60 người.
    Đánh giá tổng thể là thành công.
    Hy vọng sẽ còn nhiều buổi khác nữa.
  2. ADAM

ADAM Thành viên rất tích cực

hehe bác Ducdien đi đâu cũng giả gái thế này có chết ko
    Công nhận là nhóm Tình Nguyện Trẻ tích cực thật, nhưng có em gì bên hội 86 TTVNOL cũng tích cực phết ( tiếc là ko biết nick để vote cho em í 5* )
    Có điều hôm nay thành viên CLb tháng 5 hình như đi hơi ít , lèo tèo có vài người

Heart for rent
  3. Linus

Linus Thành viên quen thuộc

Thực chất công việc chuẩn bị lần này là thuộc về TNT, CLB Tháng Năm nhận trách nhiệm liên lạc giữa các thành viên của TNT và nhóm Hồng Phúc. CLB Tháng Năm vừa được thành lập không lâu lực lượng không đông lắm, còn cần học tập kinh nghiệm của TNT, ví dụ như phương thức gom trẻ, cách thức tiếp cận chúng và cách thức tổ chức... hơn thế nữa sau khi hỗ trợ tổ chức liên hoan Văn nghệ cho trung tâm Sao Mai, Lập thư viện sách cho Xóm xá Chương Mỹ Hà Tây và tham gia giải chạy vì trẻ em nhiễm chất độc da cam trong 2 ngày liên tiếp nên việc chuẩn bị công tác lần này đã đề nghị TNT phát huy.
    Thành viên của CLB Tháng Năm có 5 người như đã đề xuất, 01 thành viên hỗ trợ khám bệnh Pomme, 02 thành viên hỗ trợ đưa đón trẻ: hoangtu_ut, Linus. 02 thành viên hỗ trợ tại nơi khám.
    Hy vọng trong những lần kế tiếp CLB Tháng Năm có thể cộng tác nhiều hơn. Rất mong sự đóng góp ý kiến của các bạn.
    Linus in 1980 family
  4. muaxuanvn

muaxuanvn Thành viên mới

Text
    Hôm 2/ 6, mình đã chuẩn bị đi từ sáng mà cuối cùng chẳng tìm được ai tại UBND quận Thanh Xuân. Hoá ra là tổ chức tai đường Láng? Lần sau đề nghị nói chi tiết nhé kẻo "bé cái nhầm" như thế thật tội nghiệp.
    [side=3]
    banzac
    [/size=3]