1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CẢM NHẬN VỀ BOX NGÔ QUYỀN

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi lucky_angel, 04/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lucky_angel

lucky_angel Thành viên mới

CẢM NHẬN VỀ BOX NGÔ QUYỀN

Chào các bẹn(nhầm các bạn)!mình là (nhìn sang bên trái) tuy không fải là học sinh của trường Ngô Quyền nhưng mình rất thích được làm thành viên của hội và bây giờ mình đã toại nguyện và mình hứa sẽ đóng góp tất cả những gì có thể cho box.
    Sau cái hôm đi hát karaoke cùng một số thành viên của box em cảm thấy rất vui và quyêt định làm thành viên của box . và cảm nhận của tôi về box mình là : vui , hay rất thú vị !
    fei thi khỏi phải nói ! đúng là rất vui tính và ra dáng hội phó lém ! choemxin hát hay quên sầu và lại con duyên nữa chứ ! mây bà chị thì rất dễ thương cá tính đung mẫu con gái hiện đại ! còn nhiều cái nưa nhung bi giờ em phải về ! hẹn các quý dị lần sau nói tiếp !

huyền anh
  2. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

chắc em này có cảm tình với anh nào rồi đây!!thế đã mê anh nào chưa em !heeeeeeeê
    LUÔN LUÔN LẮNG NGHE LUÔN LUÔN THẤU HIỂU

TÌNH YÊU CỦA TÔI BAY MẤT RỒI!
  3. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

Duck boy ơi chắc chắn là không phải là chú rồi nên đừng cố hỏi gặng làm chi cho khổ hhehhehhêh.Về mà lo cho vợ cho con đi,có vợ rùi mà cứ lông nhông để vợ nó đét đít cho thì ngại lém hêhhhehhehhehê
    hải
  4. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

em hả >tất nhiên là kghoái được iu hơn rùi !

Chip in 87-89 club
  5. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Bạn chỉ có cảm nhận về một số người thôi sao?? Chủ đề này là cảm nhận về Box Ngô Quyền mà. Mọi người hãy cho cảm nhận của mình về Box Ngô Quyền hiện tại nhé, tất cả những ý kiến đóng góp sẽ giúp cho Box NQ phát triển hơn nữa.
    Thân mến.
    Devilamerican.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh nhớ em từng phút.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh cần em đến.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh yêu em.
    Sẽ hơn bao giờ hết, hơn hết những gì, anh có trên đời này
  6. lucky_angel

Xin lỗi mọi người sáng nay là do em có ít thời gian nên em mới chỉ nhận xét được có vài người ,hơn nữa em là thàn viên mới nên thông cảm cho em nhé. xin cảm ơn nhiều.
    huyền anh
  7. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

chú hỏi thía ý là gì vậy , anh biết rùi đấy , he he he he he he he
    Một nửa trái tim tôi dành cho 12a6(1999-2002), một nửa còn lại dành cho vợ tôi: Quataocuanewton
  8. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

anh biết cái gì thế !!nói cho em cái
    LUÔN LUÔN LẮNG NGHE LUÔN LUÔN THẤU HIỂU

TÌNH YÊU CỦA TÔI BAY MẤT RỒI!
  9. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

Hi,....hi.Ko bít lucky_angel là ai.ai dè là chị huyền anh hôm trước hát bài sắc màu.Chi cũng vào TTVN rùi à ?Hay quá.Chị ui,chị cảm nhận ít thía thui sao ?Mà toàn cảm nhận về boy vậy ?Ko cảm nhận cụ thể về girl hơn à. he he.Nhưng mà chị nè,chị còn quên dark_boy-chồng em đó.Chẳng nhẽ chị ko ấn tượng rì sao ?hay là.....ấn tượng quá ko nói nên lời.Yêu cầu anh h_un trật tự nhá,ai cho coi thường chồng em thía Em téng chít bi h.lị. he he.
    Thui nhẩy,rù rì cũng cảm ơn chị đã đến với box NQ, he he.Khen thêm tí nữa chị nhé !

10. lucky_angel

CHIP ơi oan cho chị quá rời, chị đã bỉu là mới nhận sét qua bởi vì chưa có cơ hội là quen với tất cả nhưng thành viên trong box mà em. Thui thì bây giờ đền cho em nhe
    CHIP trước nhé : nhóc hay ăn vạ nhất nè, nhí nhố nhất nè, cũng rễ xương nè, cũng bướng nè, vv.....
    Thía đã đủ chưa hả CHIP ????
    Còn nói chung là con gái ở trong box fỉa nói là ai cũng rễ xương , hiền( cái này thì chưa chắc nha bởi vì chưa bị chạm chán lần nào) vv.......
    huyền anh