1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm thấy không phải là một tình yêu chân thành!!!!!!???

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi andythao24, 24/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamhoncuada_hls

tamhoncuada_hls Thành viên mới

Có một điều chắc chắn rằng ai gặp hoàn cảnh đó cũng sẽ rất buồn.Nếu tui mà ở trong hoàn cảnh đó ->Thì tui sẽ chấm dứt chuyện đó ngay.Tui vốn thích "sòng phẳng" trong bất cứ chuyện gì.Quan điểm của tui là"Thà không có tình yêu,chứ không muốn tình yêu kiểu đó".Hy vọng điều đó sẽ không xảy ra với tui.
  2. maymuathuls

maymuathuls Thành viên mới

Cảm nhận đuợc tất cả... nhưng trái tim lại chẳng thể nào làm theo được lý trí. có phải mình đã quá...................
  3. maymuathuls

maymuathuls Thành viên mới

Cảm nhận đuợc tất cả... nhưng trái tim lại chẳng thể nào làm theo được lý trí. có phải mình đã quá...................
  4. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Ai rơi vào trường hợp này cũng thế thôi. Khó thật khi mà điều mình ko muốn lại xảy ra với chính mình. Có lẽ lúc đó sẽ có một cảm giác buồn và có đôi chút oán hận. Nhưng đời là thế, có ngọt bùi nhưng cũng ko thiếu đắng cay. Ngay cả bản thân mình bây giờ cũng ko biết có còn niềm tin nữa ko ???????
  5. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Ai rơi vào trường hợp này cũng thế thôi. Khó thật khi mà điều mình ko muốn lại xảy ra với chính mình. Có lẽ lúc đó sẽ có một cảm giác buồn và có đôi chút oán hận. Nhưng đời là thế, có ngọt bùi nhưng cũng ko thiếu đắng cay. Ngay cả bản thân mình bây giờ cũng ko biết có còn niềm tin nữa ko ???????
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới

Nếu cảm thấy ko chân thành thì tốt nhất là hô chia tay. Nếu chia tay thật thì đó là ko chân thành. Cố gắng dẹp đau khổ mà vượt qua vậy..