1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cảm thấy rất bế tắt...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi pisces0102, 22/03/2015.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. pisces0102

pisces0102 Thành viên mới

mình mệt mỏi với mọi thứ, mỗi ngày cứ thêm 1 gánh nặng, rồi nỗi đau...rồi nước mắt...rồi những trận đòn...những lời mắng nhiếc, mình thật sự muốn buông xuôi tất cả, nhưng mà sao khó quá.
    cuộc sống vốn tấp nập vội vả, sao đối với mình lại lặng lẽ trôi...ngày qua ngày sống vì cái gì đây ? Ngay cả nghị lực để sống mà củng không có thì có ý nghĩa gì cái cuộc sống này ? Nhiều lúc tự hỏi sao lại bất hạnh đến thế ??? Từ nhỏ đã không may mắn như các bạn khác, rồi càng lớn càng bất hạnh, tình yêu lẫn sự nghiệp điều thất bại, rồi lại lấy nhầm chồng...than ôi cái thân tôi !
    cái tuổi 20 vừa bước vào đời còn biết bao điều để khám phá, cái tuổi mơn mởn của đứa con gái mới lớn...cái khao khát được 1 tình yêu đần đời, cái tuổi đẹp nhất, còn bao ước mơ...bao hoài niệm...trong khi các bạn của mình đag học...đang làm...tất cả điều có việc làm ổn định, được làm những điều mình thích, hưởng thụ cái sự tự do thì...khi ấy mình lại chôn đời mình vào cái cuộc hôn nhân không hạnh phúc này...sao ông trời lại bất công như thế, con mệt mỏi lắm rồi...con thật sự muốn được giải thoát ! Làm ơn đi mà !