1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm tưởng về lần đi chơi đầu tiên với một số thành viên trong hội Gà.

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi DarkMaster, 02/04/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. DarkMaster

DarkMaster Thành viên quen thuộc

Cảm tưởng về lần đi chơi đầu tiên với một số thành viên trong hội Gà.

Híc... híc... , hôm thứ bảy vừa rồi là ngày 29-3-2002. Theo lời kêu gọi của các chú gà trong chuồng , em đã hưởng ứng nhiệt liệt cuộc đi chơi HL với nhóm , vì đó là cơ hội đầu tiên với nhóm mà . Hôm đó em đã rủ thêm NgoiSaoDen và Thirteen đi cùng , chúng nó hưởng ứng nhiệt liệt luôn , vì chúng nó cũng toàn là những thằng mê điện tử như em mà . Nhưng mà chỉ có mỗi chú NgoiSaoDen là đi được , còn Thirteen thì không thể đi được vì chú ta bận học( chú này không thể nghỉ được thêm buổi nào nữa vì đã nghỉ quá nhiều rồi , nghỉ thêm sợ không được thi cho nên ...).
    Hôm đó đến nơi vào khoảng 1h05' thì đã thấy khoảng bốn năm bác hội viên cũ ở đấy , lấy hết can đảm , em đến gần và hỏi xem đấy có phải hội gà nhà ta không ( vì tính em hơi nhát mà) . Hôm đó hình như chỉ có mỗi em với cả NgoiSaoDen là thành viên mới thì phải . Đợi thêm khoảng 20, 25 phút thì có thêm mấy bác nữa đến , 1h30' cả hội quyết định đi bắn . Nói thật là các bác gà nhà ta nhìn mặt có vẻ lành lạnh thế nào ấy , các bác cứ để em trơ mặt ra mà chả nói chuyện với em mấy , tính em thì đã nhát rồi các bác lại không chịu nói chuyện với emgì cả ,( may mà co chú Ngôisaođen đi cùng không thì buồn chết ). Cả hôm đó mới chỉ nói chuyện được với ba bốn ngừơi thôi và mới biết được 4 bác nhưng chỉ nhớ được ba thôi đó là Batigol, Adam,với bác Hieutaihai còn bác kia thì em quên mất rồi
    ( sorry bác đó nhé ) .
    Hôm đó vào bắn ở trong BK , em vào đúng cái máy củ chuối , chuột chiếc là cứ quay loạn cả lên làm em không bắn được, mãi về sau đổi máy em mới chứng tỏ được mình với việc đỉnh mạng ở bài Deathmach. Còn các bài đầu thì các bác gà cũ nhà ta để cho Ngôisaoden nó bắn tơi tả ...Đây là lần đầu tiên thấy ma mới bắt nạt ma cũ ( các bác gà nhà ta bắn gà thật).
    Nói chung là hôm đó đi chơi thấy bình thường chứ không vui lắm , đề nghị các bác gà nhà ta lần sau cởi mở một chút để những con gà mới khỏi bỡ ngỡ, và tăng tình hữu nghị giữa gà cũ và gà mới nhé .
    Cảm ơn mọi người đã đọc bài phát biểu này , phù ,mỏi tay quá , nghỉ chút đã dạo này em lên mạng trâu thật cả cái Box này thấy tên em liên tục ...

Blackrose.
  2. hiEu_tAihAi

hiEu_tAihAi Thành viên quen thuộc

híc, bác thấy thế nào chứ, chắc lúc đến bác gặp ngay phải VAM "Cold Face" thì phải.
    Mà các bác bắn HL hay lắm. Đúng là núi cao lại còn có núi cao hơn
    that la taihai!
  3. NanaYeuDau

NanaYeuDau Thành viên rất tích cực

gặp gà trống ko vui là phải , phải gặp gà mái mới vui cơ
    You don't have to be here for me to feel close to you ... but I wish you were
    Nana
  4. charming

charming Thành viên rất tích cực

Phi,the ma minh ko di don chao member moiGap ga mai hien nhat chuong nay thi chac cha buon dau.Met em luc lao cung thuong truc 1 nu kuoi tuoi roi

Hedgehog
  5. hiEu_tAihAi

miệng nam mô bụng một bồ dao găm
    that la taihai!
  6. L_X_Thang_new

L_X_Thang_new Thành viên quen thuộc

hợ hợ, chơi HL thì vui cái mợ gì, đi chơi có một tí mà bác cứ đòi vui, muốn vui là phải nhậu, karacule...... mà bác muốn thì bác cũng phải cởi thì bọn em mới mở được chứ , đúng ko?
    Tell me! Where did you sleep last night ?
  7. hiEu_tAihAi

mà bác này nổ cũng hơi to đấy
    that la taihai!
  8. vam

vam Thành viên rất tích cực

có khi phải dán thêm cái biển hiệu cho các đồng chí mới vào khỏi hiểu lầm nhể
    VAM
  9. lola

lola Thành viên quen thuộc

uýnh star đê, em sẽ uýnh cho các bác bể đầu
  10. htktfantasy

htktfantasy Thành viên rất tích cực

Cái giề hôm bác Charming đi cùng với MUFC em thấy lạnh lùng thế nào ấy ghê ghê hhiccc hiền á hiccc.
    Các bác chơi half và star là giết em rồi
    Htktfantasy