1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm xúc khi xem Album NTC - Chân dung và đối thoại - Phe ta nói xấu quân ta

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi zesman, 15/10/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Celebration

Celebration Thành viên mới

tự nhiên có người muốn làm quen với cele nhưng mà lại không nói rõ họ tên........ theo các bạn, mình có nên trả lời không khi họ chỉ để lại cái YIM trên album ảnh NTC
  2. zesman

zesman Thành viên rất tích cực

Không nên, không nên, vì sao hả? Nên làm quen với tui trước rồi hãy làm quen vói thằng chả sau. Lý do hả, tại trông mặt bạn xinh quá trùi, làm tui đây nỏi máu 34+1. Mà có gì đâu, cứ làm một cái nick ảo rồi chat với thằng chả (nếu có hứng). Nếu hợp thì tiến tới hôn nhân, không thì gủi một cái mail đàng hoàng, nói rằng đôi ta không hợp nhau, dù chỉ là tình bạn, tại bạn vô duyên quá. Đôi khi thẳng thắn như vậy mà lại hay.
    Rảnh PM cái làm quen ha, thấy mặt xinh xinh tự nhiên con mắt phải nó giật giật, chắc có duyên tiền định.
  3. xitrum_beo

xitrum_beo Thành viên rất tích cực

Voà box cũng đã lâu lắm rồi mà chả biết celebration a ai hết ây, thỉnh thoảng lại thấy chọc vào một bài....tung tích thì pó tay.
    này bác Zesman...thế cái hôm chôm DT của em gọi thì thế nào nhỉ....ui...trông bác thế mà dzữ fết nhỉ
  4. Celebration

Celebration Thành viên mới

Zesman nói chuyện như vậy mà được sao?nói như Zesman thì chắc chắn là chưa có người yêu rồi.Không ai ăn nói vô duyên như thế đâu.
    Không phải là Celebration không muốn offline gặp mọi người nhưng mà lúc Cele vào NTC thì thấy nhiều cảnh tượng quá,chẳng thà đừng biết mặt mà lại hay hơn.Sẽ không có những chuyện vớ vẫn xảy ra.
  5. zesman

zesman Thành viên rất tích cực

Giật mình mình lại thương mình xót xa
    Xitrum_beo tiếp xúc với anh nhiều nhất, ra thanh minh giùm senpai một cái. Hôm trước anh "chôm" điện thoại của em "tán gái" hay quá trời luôn phải không. Vậy mà có người chê anh ăn nói vô duyên kìa. Nhắc mới nhớ, tôi nay gửi mail cho souris làm quen thôi Xitrum àh.
  6. fsai

fsai Thành viên mới

Trông em xehai kô giống gái Tàu lắm đâu, đừng tự ám thị mình thế ... chỉ giống gái Việt Nam lai Đài Loan thôi.
    He he ....
    Mà nói chung trông em xehai trẻ nhỉ, hẳn phải trẻ hơn tớ cả chục tuổi ấy chứ ... hầy hà ... hay là em chia bớt cho anh một ít cái sự trẻ đi, anh muốn trẻ lại ghê ....
  7. xehaichungta

xehaichungta Thành viên mới

khặc khặc ..em sẽ post lai sau khi em cắt tóc vi em ko ung lắm...ah em cung ko nhỏ tuổi mà..em bao em 19 gui mừ..nói mà bác fsai kô tin ah
  8. xitrum_beo

xitrum_beo Thành viên rất tích cực

Chà..hoá ra bác bằng tuổi em cơ à. Trông bác xinh thế, chẳng giống bọn Tàu lớp em tý nào đâu, thật đấy. Mà em cũng chẳng có cảm tình mấy với bọn đấy cả...
  9. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

To xitrum_beo: Hey,đang học ở đâu ở Tokyo phải không,sao nhìn mặt không thấy quen gì cả
  10. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

À? quĂn phĂ?n cà?m xùc :chàn quà thĂ?,khĂng cò em nà?o nhì?n 'ược cà?,hĂ?i xưa cò 'Ắn Nha Trang thẮy con gài cùfng tàm 'ược lf́m mà?