1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cảm xúc với BBB 7-12-2006

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi cacmen, 07/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cacmen

cacmen Thành viên quen thuộc

Cảm xúc với BBB 7-12-2006

Tôi là thủ quỹ cacmen bị về hưu. Không biết là lâu tôi ko thu tiền các bạn có nhận ra tôi ko? Tuy tôi bị em gì xinh xinh và e Chương beat xấu xấu cướp chức nhưng vẫn được các bậc tiền bối đại gia tin tưởng chi giao nộp tiền cho tôi. Tôi phải ví dụ ra : Mr Sea, Mr Quarrymen, Mr Mônlight ( oái, toàn người có vợ )... ngoài ra có 1 số thành viên vẫn tìm tôi để nộp tiền. Xin các bạn ghi nhận công sức..

hihi, đùa chút. Mình thấy rất vui với buổi tối hôm nay. Box beat chúng mình đã làm quá tuyệt, từ chuẩn bị, tới thực hiện ... đông đủ, đoàn kết và rất tình cảm ...thể hiện rõ cá tính từng thành viên...Band hát nhiệt tình, khán giả phê, mọi thứ thật nuột nà, sôi động... sân khấu phù hợp...gặp lại các thành viên cũ... mọi người đóng tiền cũng nhiều.. ko biết kinh phí có thiếu ko?

2. ga_nhep

ga_nhep Thành viên mới

vui quá
    1 buổi tối vui vẻ ấm cúng
  3. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Một buổi tối thật vui! Cảm ơn ban tổ chức, cảm ơn tất cả mọi người đã góp công cho một dịp kỷ niệm thật ấn tượng...
  4. larry_darell

larry_darell Thành viên rất tích cực

Thích quả đầu mới của Paul. . Paul để tóc dài cứ tưởng em giai sinh đôi của Tak!.
    7/12 rất tuyệt. Mà em thấy lần sau biểu diễn, làm một cái hộp kiểu như Box Beat''s Box chẳng hạn, bọn em nhét vào nó dễ. Đằng này lại chạy đi, chị Lizzy hay Cạc men ơi, cho em đóng chút xíu gọi là, mắc cỡ muốn chết! .
  5. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Đêm qua thời tiết mát nhở! Thành công nhất là khoản thời tiết! Cứ tưởng trời lạnh, .
  6. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

Hôm qua rất vui thật, âm nhạc tuyệt vời, các ca sỹ hát hay và chuyên nghiệp ghê. Khán giả như em ngồi dưới cũng phê vật vã.Trống đánh đâu có to quá như bạn gì nói nhỉ và em cũng nghe rất rõ MC Tuanbeat nói đấy chứ. Hình như hôm qua là có đầy đủ các thành viên của Box mình, em rất bất ngờ khi thấy anh Sea và vợ đến, cả bác Barry và Mr. Moonlight nữa. Thấy cả anh Ti''mèo lấp ló mà kô chịu ra chào anh em fát. Ai chụp ảnh thì post lên cái nhỉ. Tiếc quá, kô ai nhắc em 1 câu để em mang máy quay... huhu
  7. cacmen

cacmen Thành viên quen thuộc

Lan nay dong dien cuong :
    Được cacmen sửa chữa / chuyển vào 22:56 ngày 08/12/2006
  8. ga_nhep

ga_nhep Thành viên mới

với tình hình phát triển thế này khéo sang năm phải thuê ở triển lãm giảng võ mất
  9. cooking

cooking Thành viên mới Đang bị khóa

Phiền nhỉ? Sao chú gà nhép không cắt cái phần trích dẫn hình của cacmen bốt lên cho đỡ rối mắt?
  10. ga_nhep

ga_nhep Thành viên mới

vâng em cũng định thế.nhưng các chị em trong Box xinh quá