1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Campuchia tháng 8 tìm bạn đồng hành

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi casauvn, 07/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. casauvn

casauvn Thành viên quen thuộc

cảm ơn mọi người đã chia sẻ thông tin nhé cảm ơn nhiều nhiều
    Tất nhiên là vẫn lên đường theo dự kiến thôi. Đi từ HN với 3 hoặc 4 đứa con gái, đang xem thế nào để đặt vé máy bay đi vào ngày 11-8, ngày 12 bắt đầu sang Cam. Rất muốn tự đi cho giá rẻ thời gian thoải mái vui hơn nhưng sợ ko kịp chuẩn bị và ko an toàn cho lắm nếu toàn con gái thế này nên đang định mua tour của saigon tourist nhưng mà hơi đắt 4 ngày 3 đêm mà 220 usd ( gồm visa ) mà lịch trình lại ko đi chơi đuợc nhiều lắm
    Tạm thời là
    Ngày 11-8 xuất fát từ HN, ngày 12 sang Cam ( muốn tự đi hơn nên kêu gọi mọi nguời tham gia gấp, nhất là con trai ) bất đắc dĩ thì sẽ mua tour
    YM của em là betonamu_a2d, mọi ngưòi định đi Cam thi liên lạc gấp nhé, hoặc PM cho em để còn chuẩn bị đi nhanh nhanh nào. Nhất là mấy bạn trong Sài Gòn thử tìm xem còn công ty tour nào rẻ hơn ko nhé hik

2. tottochan_chuoi

tottochan_chuoi Thành viên mới

Khổ thân bạn roài, mua tour thì ko đi được nhiều mà lại bị áp tải đi thăm quan, đến giờ là ra xe về chuồng. Cố gắng tự đi cho nó thoải mái, kêu gọi các bác trai vào ủng hộ đoàn này cái nào, sao lại để toàn chị em xông pha thế này. (dạo này toàn là thiếu nam thôi, đoàn tớ 10 người mà cũng chỉ có 3 nam, may mà ko ai bỏ đoàn.)