1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần 1 lời khuyên :>

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi AbandonedSoul, 21/08/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AbandonedSoul

AbandonedSoul Thành viên mới

Mình là 1 ng khá nhát gái, không giỏi trong việc làm quen nữ giới. vì thế nên mình hay tâm sự với thằng bạn thân và nhờ nó tìm cách giúp mình và nó cũng đã hứa. Lúc đầu nó cũng chẳng biết nhỏ đó cho đến khi mình nói với nó, nó bắt đầu nói chuyện và cua nhỏ đó (lúc bấy giờ mình ko biết ). Mình đã chửi nó từ đó vì cố tình tiếp xúc với ng mình thích nhưng nó cam kết là sẽ không có chuyện gì xảy ra, vì là bạn thân và vì nó cũng đang có mục tiêu khác lúc đó nên mình cũng tin nó và chẳng nói gì nữa. Rồi 1 ngày nó nói rằng nó đag cua bạn nữ ấy, mình đã rất tức giận chửi cho nó 1 trận (xảo trá, thất hứa, chơi c*ó....và nhiều từ khác) rồi nó nói là chẳng nhớ là đã hứa gì cả rồi mình đưa ra bằng chứng thì nó nói" Ờ t sai đc chưa" r biến mất. Mình biết 1 phần cũng là do mình sai do quá chần chừ và tin người. Và giờ thì họ đã quen chính thức. Hiện t ại mình đag rất căm hận nó và rất buồn, chán nản. Mình muốn xin lời khuyên từ các bạn ở đây cho mình một hướng giải quyết vs thg bạn thân và với nhỏ đó. À trong tương lai mình sẽ phải tiếp xúc với bạn nữ đó một khoảng thời gian, mình ko biết là nên đối xử với bạn đó theo kiểu tình cảm hay bạn bè nữa :(. Xin lỗi vì mình ghi có hơi khó hiểu.
  2. phoenix_px2002

phoenix_px2002 Thành viên tích cực

thôi đừng bùn,cứ xem nnư đó là kỉ niệm đầu đời.