1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần bán xe Jupiter Gravita 2008 màu xám, vành đúc, phanh đĩa

Chủ đề trong 'Rao vặt Khu Vực Hà Nội' bởi boystylist, 07/03/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boystylist

boystylist Thành viên mới

Mình cần bán 1 xe Jupiter Gravita phiên bản năm 2008. Xe màu xám vành đúc phanh đĩa. Xe bà xã mình đang dùng đi làm trong nội thành, xe mới đi được 2,7 vạn km, bà xã đi rất giữ xe nên hình thức còn rất mới, chỉ xước nhẹ ở phần nilon dán, nếu bóc ra dán lại sẽ như mới. Máy móc vẫn còn zin, bảo dưỡng định kỳ 1 năm/lần. Máy xe 110cc, máy khỏe, chạy lướt, êm, tiết kiệm xăng. Xe mình bán 14 triệu có gia lộc chút ít cho bạn nào có thiện chí mua. Xem xe tại nhà ngoài giờ hành chính ở ngõ 20 Nguyễn Công Hoan, Hà Nội. Mình là Lợi mobile 0975578646. Hình ảnh em nó đây ah (chụp đúng hôm trời mưa nên xe hơi bẩn ah)

2. danseodao

danseodao Thành viên mới

Mình cần bán 1 xe Jupiter Gravita phiên bản năm 2008. Xe màu xám vành đúc phanh đĩa. miku ohashi Xe bà xã mình đang dùng đi làm trong nội thành, xe mới đi được 2,7 vạn km, bà xã đi rất giữ xe nên hình thức còn rất mới, chỉ xước nhẹ ở phần nilon dán, nếu bóc ra dán lại sẽ như mới. Máy móc vẫn còn zin, bảo dưỡng định kỳ 1 năm/lần. aoi shirasaki máy xe 110cc, máy khỏe, chạy lướt, êm, tiết kiệm xăng. Xe mình bán 14 triệu có gia lộc chút ít cho bạn nào có thiện chí mua. Xem xe tại nhà ngoài giờ hành chính ở ngõ 20 kiara minami Nguyễn Công Hoan, Hà Nội. Mình là Lợi mobile. Hình ảnh em nó đây ah (chụp đúng hôm trời mưa nên xe hơi bẩn ah)

xe khá mới đó bạn