1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Căn cứ nào để biết bạn trai mình đã từng qhtd hay chưa?????

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi coleminhlanhuthe, 01/05/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coleminhlanhuthe

coleminhlanhuthe Thành viên mới

Căn cứ nào để biết bạn trai mình đã từng qhtd hay chưa?????

Lần đầu tiên mình qhtd với boyfriend. Anh ấy đã từng đòi hỏi mình nhiều lần và lần này cũng tỏ ra rất chủ động. Nhưng khi thực sự bắt đầu vào cuộc mình cảm thấy anh ấy rất lóng ngóng. Tuy vậy anh ấy đã làm cho mình cảm thấy thật tuyệt vời. Khi chúng mình hạnh phúc nằm bên nhau, anh ấy có nói với mình là đây là lần đầu tiên anh ấy have ***. Khi mình biết mình là ng đầu tiên của anh ấy, hạnh phúc của mình như nhân lên gấp bội và mình rất tự hào về điều anh ấy đã nói. Nhưng khi mình tâm sự chuyện này, nhiều người nói là chưa chắc đâu, con trai thì biết thế quái nào mà lần. Mình có đọc bài viết gì đấy lại thấy nói, con trai khi chưa qh thì bao quy đầu vẫn dính với cái nấm (mình cũng chẳng hiểu rõ lắm, chỉ chép lại mang máng thế) bằng một đoạn da (hay gân) mỏng như sợi dây (hay sợi chỉ gì đấy). Khi qh với con gái, vì phải đưa vào chỗ hẹp nên chỗ đoạn da hay gân gì đấy mới đứt và tụt xuống khỏi cái nấm hoàn toàn, có thể chảy một ít máu. Lần đầu của anh ấy mình chẳng thấy có da hay gân gì dính ở quy đầu cả và bao đã có thể tụt xuống hết.
    Như vậy có phải anh nói dối mình không? Trước mình anh đã từng qh với người khác rồi à? Các bạn nào biết có thể cho mình biết dâu hiệu nào chứng tỏ con trai đã qhtd với con gái rồi không? Chẳng nhẽ không thể biết thì bất công cho bạn gái chúng mình quá
  2. MINHhanh_18

MINHhanh_18 Thành viên mới

Đúng rồi, hắn ta nói dối rồi, phải chảy máu chứ, chảy hàng bát ấy chứ, chảy càng nhiều càng chứng tỏ hắn chưa quan hệ lần nào, nhưng bạn thì khác, có thể chẳng chảy chút nào.
    Ah quên, bạn bao nhiêu tuổi rồi nhỉ, nếu đã có quan hệ ********, hi vọng trên 18 chứ hả, nếu không thì chú kia dù có chảy hàng lít vẫn không thoát tội đâu
  3. vit_penguin_ngo

vit_penguin_ngo Thành viên mới

Này nghe miệng lưỡi thiên hạ rồi có lúc bỏ cám ra mà ăn đấy em ạh. Đang có người chồng hoặc là người yêu tuyệt vời có khi lại vứt nhầm cho chó nó gặm đấy. Người ta bảo ngu thì chết chứ dại dột gì.
    Cái bao quy đầu không phải là ai cũng còn nguyên đâu, cái lũ bạn tôi hồi lớp 7 chúng nó như người yêu của bà cả đấy, không lẽ chúng nó rủ nhau di **** hết àh. Cái đấy của ai mà nó không tự mất,muốn cắt phải di bác sĩ để cắt rồi đảm bảo vệ sinh tiệt trùng nữa chứ. Không phải là cứ lin tin với mấy bà rồi nó đứt ra đâu, vớ vẩn, thế thì có mà nhiễm trùng chết như chơi đấy. Đứa nào nói với bà thế bà đến tát cho nó một phát. Ngu thế không biết
    Mà đem lòng nghi ngờ người yêu thế thì sao lại have *** với nó. mà liệu nó có lấy bà không thế. Con trai thi cung có hàng trăm loại, vơ đũa cả nắm thế thì hơi khó bẻ đấy. Bà bảo là bất công thì không đúng, làm sao ma khi lấy các bà về rồi biết là các bà have *** với thằng nào chưa, con gái cũng có nhiều loại, tử tế cũng có, lăng loàn cũng có. Các ông cứ nói đến ********** khỉ gió gì đấy vớ vẩn hết, nó hoạt động thể thao nó mất thì làm qué gì còn. Yêu nhau vì cài gì thế không biết. Bà mà nghi ngờ cái kiểu đấy thì có lấy nó về bà cũng khó sống lắm, chóng già lắm em ạh. Mà bà có biết là nó had với đứa nào chưa thì bà làm gì. Nó mà không yêu bà thì nó had với bà rồi nó sẵn sàng sẽ have với đứa khác thôi. Biết thì cắt của nó đi à, thế thì vào nhà đá mà lấy chồng. trong đấy tuyệt đối nó không lin tịn với đứa khác nữa đâu
    $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

Trên đời có ba loại. Một loại là khôn lanh, một loại là thông minh, một loại là hiểu biết. Trí thông minh thì ai cũng có, chỉ có điều là có biết phát triển nó không. Nhung mà thằng khôn với thằng thông minh bao giờ cũng chết trước cái thằng hiểu biết. Hiểu biết thì sống, không thì đừng kêu ca!
    marquee]Ngu thì chết chứ dại dột gì[/marquee]
  4. xxFelixx

xxFelixx Thành viên mới

Troi a, thac mac gi chuyen do. Dan ong cho du chua quan he lan nao nhung cung da to mo tham khao chuyen do tu khi con hoc vo long roi ay chu. To thi chi quan tam xem nguoi yeu to co yeu to that long khong va anh ay co lam *****ng suong den ngat troi khong thoi.
  5. Responsibility

Responsibility Thành viên mới

Cô em gì đó ơi,thắc mắc làm gì nhỉ????????Con trai có phải thằng nào nó cũng giữ đâu,điều quan trọng là con gái phải giữ trong trắng cho mình,mà theo tôi đó là cái đức hạnh của người con gái.
    Cô em có cái quý nhất mà ko giữ được,đóng lung tung như thế còn đỏi hỏi cái thằng người yêu nó lần đầu hay lần cuối.Thằng con trai nó ko quan trọng cái đấy,được dịp là thằng nào cũng chơi hết,cho sướng cái đời.Hơn nhau là thằng biết kiềm chế giữ cho người yêu thôi.
    Hy vọng cô em bị nó chơi xong,nó ko bỏ rơi cô em.Nếu ko,cô em lại đi lừa thằng khác,mà thằng này lại là lần đầu mới đau chứ,cuộc đời là thế đấy.
    Dù sao biết xã hội là thế,nhưng loại người như cô em tôi cũng ko ngửi được

6. un_real

un_real Thành viên mới

[Cô em gì đó ơi,thắc mắc làm gì nhỉ????????Con trai có phải thằng nào nó cũng giữ đâu,điều quan trọng là con gái phải giữ trong trắng cho mình,mà theo tôi đó là cái đức hạnh của người con gái.
    Cô em có cái quý nhất mà ko giữ được,đóng lung tung như thế còn đỏi hỏi cái thằng người yêu nó lần đầu hay lần cuối.Thằng con trai nó ko quan trọng cái đấy,được dịp là thằng nào cũng chơi hết,cho sướng cái đời.Hơn nhau là thằng biết kiềm chế giữ cho người yêu thôi.
    Hy vọng cô em bị nó chơi xong,nó ko bỏ rơi cô em.Nếu ko,cô em lại đi lừa thằng khác,mà thằng này lại là lần đầu mới đau chứ,cuộc đời là thế đấy.
    Dù sao biết xã hội là thế,nhưng loại người như cô em tôi cũng ko ngửi được

[/quote] He he he, tui hoàn toàn đồng ý wan điểm của bà này, vote cho ả 5 sao. Thời buổi này mà còn có người như bà thì anh em chúng tui còn có cái gì đó mà an ủi.Phúc cho ông anh nào lấy được bà đấy! Nếu còn có kiếp sau,tui mong gặp bà ở đâu đó ở đó (khi tui đang còn nguyên vẹn) he he.
  7. GDGT_TTVNonline

GDGT_TTVNonline Thành viên mới

Cách duy nhất để biết được bạn trai làm hay chưa là hỏi thẳng. (nếu nó nói dối thì đành chịu)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa