1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần giúp đỡ học Tiếng Anh

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi caototbung, 02/10/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. caototbung

caototbung Thành viên mới

Cần giúp đỡ học Tiếng Anh

Trình độ Tiếng Anh của em thấp lắm các bác ạ, năm 3 ĐH rồi mà em cảm thấy TA của em chỉ mới trình độ A thôi. Từ khi học TA chuyên ngành kỳ nào em cũng phải học lại (thi lại cũng không qua), trước mắt lại còn 2 kỳ nữa, chán quá rôi. Em muốn bắt đầu lại từ đầu, nhưng không biết bắt đầu như thế nào. Em định đi học lớp ngữ pháp cơ bản có được không nhỉ.
    Các anh chị đừng khuyên là em tự học đấy, em chỉ tự học khi đi học thêm thì về nhà em mới đựng không là em quên luôn. Em cũng đang băn khoăn là không biết nên chọn Trung Tâm nào mà chất lượng giá lại phải rẻ 1 chút chứ cứ mấy trăm đô 1 khoá học em cũng chịu luôn. Em thấy các trung tâm có bán cái the học chọn gói trong 1 năm thích học gì thì học, em định làm cái thẻ đó rồi cày cuốc, không bít có được không nhỉ.
    Mình rất cần các anh chị giúp đỡ vì mình thấy tình hình nguy lắm rồi, em học trong ngành ĐTVT mà TA kém thế thì sau làm ăn gì đúng ko ạ.
  2. godandghost

godandghost Thành viên quen thuộc

Vào box "Lớp học tiếng Anh của cô Huyền và cô Lan - For those who are concerned" ý, bạn có thể đến học thử , giáo viên o phải là loại giáo viên lởm , học ở mấy trường o chuyên ngữ ....., hay gì gì đó đâu , tốt nghiệp chính quy sư phạm ngoại ngữ đấy, Bạn có thể đến học thử .
    Tớ không muốn nói nhiều , sợ lại bảo là quảng cáo lăng xê, nếu bạn thực sự muốn tìm hiểu và quan tâm thì có thể bỏ ít công sức vào box ý mà tìm hiểu, chúc bạn may mắn.
    Được godandghost sửa chữa / chuyển vào 00:24 ngày 04/10/2006
  3. khunglonggiay

khunglonggiay Thành viên mới

Bac nay tinh trang giong het tui!up giup bac vay!