1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cần giúp đỡ

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi gautruc9, 19/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lehoang2098

lehoang2098 Thành viên tích cực

bạn thử học tại trung tâm ILI 1 khóa giao tiếp với toàn bộ giáo viên nước ngoài giảng dạy,mà học phí cũng ko cao.
  2. hoanang99

hoanang99 Thành viên mới

nói về học tiếng Anh giao tiếp thì mình thích nhất là trung tâm Anh ngữ Tome, học vừa vui vừa hiệu quả, tiến bộ nhanh, học phí mềm.
  3. susupham

susupham Thành viên mới

mình đi làm rồi, công việc yêu cầu có tiếng Anh giao tiếp, bản thân rất yếu tiếng Anh, may mắn được bạn bè giới thiệu trung tâm Tome học, mình đến tìm hiểu và tham gia được thời gian thấy hiệu quả, học được lắm, trug tâm hay tổ chức nhiều chương trình thực hành luyện tập tiếng Anh cho học viên tham gia, có người nước ngoài để thực hành thường xuyên hiệu quả.
  4. loilamcuacaylavagio

loilamcuacaylavagio Thành viên quen thuộc

học tiếng anh phải có niềm đam mê thì mới có hiệu quả nhanh dc ạ, mấy bạn học mau chán thì k biết khi nào mới tiến bộ đây
  5. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

Các bạn đến anh ngữ Tome đăng ký học thử 1 tuần xem sao. Mình thấy các trung tâm khác ít có chương trình học thử như thế này lắm, hoặc nếu có thì lại thử 1 đằng, học 1 nẻo. riêng mình từng học thử ở Tome rồi nên mình biết ở đây học thử chẳng khác gì học chính thức hết. Lớp học lúc nào cũng sinh động với 15 học viên. Giáo viên thì thân thiện, dạy hết mình (mà chơi cũng hết mình nữa hihi) Mình học thấy khả năng giao tiếp nghe,nói,đọc,viết của bản thân cũng nhanh được hình thành và tiến bộ khá nhanh. Thêm 1 cái nữa là ở đây bài test cuối khóa, giữa kháo đều được công khai... test nghe-nói-đọc-viết rất rõ ràng.