1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần giúp gấp từ ART und Design - Cám ơn nhiều

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi CRACKGAMES, 19/02/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. CRACKGAMES

CRACKGAMES Thành viên quen thuộc

Cần giúp gấp từ ART und Design - Cám ơn nhiều

Các bác nào có thể giúp tớ các địa chỉ trang web có nhiều ảnh design , phối màu đẹp và hay ( Ảnh nhé các bác đừng lý thuyết ko đọc buồn ngủ lém) thì cho tớ với. Tớ cám ơn các bác nhiều. (hoặc các thư viện kiến trúc thì càng tuyệt )

Cha`o = nho*'
  2. S.Leonhart

S.Leonhart Thành viên rất tích cực

Ảnh design về cái gì huh bác ơi,hay là tranh...bác nói rõ ra thì tui mới giúp rõ được,chứ không là cứ đưa cho bác cả 1 đống web bác lại bơi không kịp thì chit :D.Hehe,à còn cái thư viện kiến trúc là như thế nào,bác nói rõ cho tui biết với???Tức là các kiểu mẫu hình ảnh nhà cửa bàn ghế các thứ linh tinh á,thế la chuyên về kién trúc huh??? Có trang web này của VN đây: www.vietarch.com ,web ve kiến trúc sáng tạo đó :D
  3. CRACKGAMES

CRACKGAMES Thành viên quen thuộc

hề hề mấy cái ảnh về ý tưởng tạo hình tạo khối hiện đại ý bác . Còn ảnh KT là ảnh các công trình đã xây hoặc các bản vẽ của các sách báo đó . Nhưng tớ cần hình thôi thuyết minh thì chưa cần :) . Bác có địa chỉ nào có cái thu viện ảnh đồ sộ 1 tý đỡ phải link liếc đi đâu mết lắm. Cám ơn bác nhiều. Tớ sẽ thử cái site của Vietnam nhưng bác có site nào của bọn nước ngoài thì thích lắm nhất là bọn nhật

Cha`o = nho*'
  4. S.Leonhart

S.Leonhart Thành viên rất tích cực

Có cái site này,bác ngó qua tạm xem được chưa vậy,rùi có gì thì tớ sẽ vác thêm lên cho mấy chỗ khác nữa :D.Enjoy.
    http://www.greatbuildings.com/pix/picture_index_010.html
    Hehe bác cứ tự do mà đào bới xem có dùng được gì không nhá :D.Nhiều wá tớ chưa xem hết được...