1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Căn hộ cho người thành đạt tại Nha Trang

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi vectos, 04/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vectos

vectos Thành viên mới

Căn hộ Mipeco Nha Trang thuộc giai đoạn 2 của dự án KĐT Mipeco Nha Trang, đượcc triển khai đầu năm 2017, với lock 27 tầng đi kèm các dịch vụ cao cấp, phục vụ nhu cầu của cư dân. Căn hộ Mipeco sẽ là nơi an cư tuyệt vời và sẽ làm khách hàng là những người thành đạt lựa chọn để ở khá nhiều. Vậy dự án có gì thu hút khách hàng. có những ưu điểm gì, và vì sao người thành đạt sẽ chọn căn hộ tại Mipeco.

Hầu như những người thành đạt luôn luôn muốn có được một cuộc sống tận hưởng, yên tĩnh và trong lành, không muốn một cuộc sống sô bồ, và ồn ào, vì vậy hầu như ở độ tuổi này khách hàng rất thích sống tại khu căn hộ nghĩ dưỡng , vì đáp ứng được những mong muốn của khách hàng.

Bạn muốn mỗi buổi sang thức dậy tận hưởng ánh nắng ban mai ,mang hơi vị của biển, khi đi làm về dạo bước ngắm bờ biển xinh đẹp cách nhà 200m , hằng ngày phải tiếp khách tại những nơi sang trọng,tràn ngập máy lạnh , và những vật dụng công nghệ, khi trở về đa số ai cũng muốn hòa mình vào thiên nhiên . Với vị trí độc đáo , bao bọc núi , căn hộ Mipeco Nha Trang như một điểm nhấn, khi cách xa những con đường nhựa, bạn chỉ nghe đ gió lung lay trên những tán cây xanh .

CĂN HỘ MIPECO SẼ GIẢI QUYẾT ĐƯỢC VẤN ĐỀ GÌ

+ Giaỉ quyết tình trạng trạng thiếu nhà ở tại Nha Trang, Khánh Hòa.

+ Giảm tình trạng quá tải tập trung đông khu vực trung tâm Thành Phố.

+ Nâng cao chất lượng sống cho cư dân

+ Làm cân bằng thị trường nhà ở tại Nha Trang, khi lượng căn hộ Condotel khá nhiều, nhưng nhà cho khách hàng có nhu cầu ở thật lại rất ít.

TIỆN ÍCH CAO CẤP CHO CƯ DÂN

1. Nhà hàng (Restaurant)

2. Cà phê và câu lạc bộ giải trí (Club & Coffee)

3. Trung tâm hội nghị tiệc cưới (Wedding & Event)

4. Khu chăm sóc sức khoẻ (Spa & Healthcare)

5. Khu giải trí – karaoke Khu vui chơi trẻ em – Siêu thị mini

7. Khu thể thao giải trí – Phòng tập Gym.

Tận hưởng tất cả các tiện ích và dịch vụ khép kín bao gồm: Khách Sạn 5 sao, Khu nhà hàng, tiệc cưới và hội nghị cao cấp, Khu spa đá muối, Hồ bơi và sân chơi trẻ em, sân tenis mini, khu chơi game . khu khép kín bảo vệ 24/24

Thiết kế căn hộ theo lối champa huyền bí, và độc đáo, Diện tích căn hộ đa dạng từ 52m2 đến 88,99m2 , cho bạn và gia đình thoải mái lựa chọn cho mình một ngôi nhà thích hợp.

Bạn giàu có để làm gì ??

Bạn có điều kiện tài chính, vậy sao không cho Gia Đình mình một cuộc sống tuyệt vời, khác biệt và thoải mái tại căn hộ Mipeco Nha Trang , Hoặc dành tặng những ngày nghỉ tuyệt vời của bạn bè và người thân tại căn hộ của mình đó là một cuộc sống ý nghĩa mà bạn nên vươn tới.

Với uy tín và cái tâm của mình, chủ đầu tư dự ánMipeco Nha Trang nói chung và chung cư Mipeco nói riêng, sẽ tạo ra một dự án đầy tính nhân văn, Gíup những giây phú bên nhau của gia đình bạn trở nên ý nghĩa hơn. Cư dân sôgs tại Mipeco Nha Trang sẽ tận hưởng những gì là tuyệt vời nhất. Vậy nên hãy dành tặng đều tuyệt vời này cho gia đình mình.