1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Căn hộ view biển Cross Long Hải có gì lợi hại hơn so với các dự án BĐS nghỉ dưỡng khác?

Chủ đề trong 'Bất động sản' bởi tanvo193, 18/10/2022.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Sếp em đang khoái dự án căn hộ view biển Cross Long Hải dưới Vũng Tàu nhưng bận quá nên có nhờ em tìm hiểu vụ này giúp. Em thì cũng chỉ thu thập được các thông tin cơ bản về vị trí, chủ đầu tư, quy mô, mật độ xây dựng với các tiện ích nội khu thôi... Chứ để mà đánh giá thì thú thật, em chưa biết căn hộ view biển Cross Long Hải này có gì lợi hại so với các dự án bất động sản nghỉ dưỡng khác? Bác có thông tin thì review cho em vài đường cơ bản được ko?
    SaiGon195buiviethung12 thích bài này.
  2. NukanTung

NukanTung Thành viên quen thuộc

Bác đc cái giống e. Đôi khi tự m đtư thì quyết nhanh hơn tên bắn cứ hễ sếp nhờ vả là lại phải tìm hiểu, cân đo chán chê thiệt hơn cho chắc cú.
    Nhưng với dự án Cross Long Hải này thì thì bác quên sầu luôn đi. Hàng chuẩn chất lượng 5sao đấy, bác bói cả cái vịnh Long Hải cũng k có vị trí nào view biển đẹp hơn đâu :-)
    buiviethung12 thích bài này.
  3. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam Thành viên rất tích cực

Cái lợi trước tiên là bác có thể nhìn thấy tận mắt vì chủ đầu tư Tân Thành nó xây thô xong xuôi hết rồi mới mở bán chứ không giống như mấy ông chủ đầu tư khác, bán từ khi dự án còn trên giấy để huy động có tiền rồi mới xây nhé.
    Nói thế để bác thấy là chủ đầu tư thuộc giới lắm tiền, quỹ đất khủng khắp nơi, lại xuất thân từ xây dựng nên chất lượng công trình đảm bảo, độ rủi ro đầu tư là cực kỳ thấp.
  4. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Tôi có thằng em đang sale bđs kv này.
    Nó bảo dự án căn hộ view biển dạng cao cấp như này dưới Vũng tàu giờ cũng hiếm lắm.
    Không biết mỏ bán mức giá chính thức thế nào chứ nếu đúng nằm trong tầm từ 38-42trđ/m2 như thằng em tôi nó bảo thì mức giá này chắc chắn là cạnh tranh hơn rẻ hơn kha khá so với căn hộ nghỉ dưỡng tiêu chuẩn 5 sao cùng loại ở tp Vũng tàu.
  5. tanvo193

Bác bắn trúng tim đen rồi. Nhà bao việc mà sếp nhờ là em ko dám lơ là. Cơ mà bác nói chuẩn cmnr. Nó có view biển đẹp nhất vịnh Long Hải thật.
    --- Gộp bài viết: 19/10/2022, Bài cũ từ: 19/10/2022 ---
    Ồ vậy để em tìm hiểu thêm về chủ đầu tư nhưng đúng là cái khoản ông này chơi lớn, xây thô xong hết cho mình nhìn thấy "hàng họ" tận mắt thì cũng yên tâm hơnlà trên giấy tờ hoặc mới động thổ.
  6. hung688

hung688 Thành viên quen thuộc

Các bác làm em cũng hiếu kỳ, tò mò vào xem mặt ngang mũi dọc cái dự án nó như thế nào trong này: https://crosslonghai.com.vn/
    Cảm xúc chỉ có 3 từ 'đáng mơ ước"
  7. tanvo193

Vậy là giá tốt hơn. K biết hạ tầng giao thương ở khu này ntn bác nhỉ? Em cũng hơi lăn tăn cái tính thanh khoản của nó nữa? Nếu bác có thông tin thì tư vấn giúp em phát!
    --- Gộp bài viết: 19/10/2022, Bài cũ từ: 19/10/2022 ---
    Em cũng đang mơ đây bác. Trên web nói thiết kế theo phong cách biophilic tích hợp thiên nhiên nó khiến tâm hồn ra bay bổng mơ mộng thật. Hy vọng 5 năm nữa em phất, sếp em lúc đó cũng nể nang những tháng ngày em theo sếp như này để ok sang tên cho em giá mịn nhất. Ôi giấc mơ kakaka
  8. buiviethung12

buiviethung12 Thành viên quen thuộc

Một khi sếp đã khoái thì chủ top khỏi phải nghĩ nhiều.
    Mấy ông ấy làm sếp 1 là quá nhiều tiền, 2 là đầu có sạn hết rồi, đâu dễ khoái linh tinh đc.
    Chủ top mạnh dạn lên!
    tanvo193 thích bài này.
  9. vancuong88

vancuong88 Thành viên mới

2023 mà vận hành thì Cross Long Hải này sẽ được vận hành bởi tập đoàn quản lý khách sạn Cross Hotel & Resort với tiêu chuẩn 5 sao Quốc tế. Với hiện tại, báo chí chính thống đưa tin 100% các căn hộ thuộc dự án đều có pháp lý hoàn chỉnh, sổ đỏ lâu dài.
    Bác tham khảo thêm thông tin chi tiết ở đây: https://cafef.vn/bien-long-hai-tiem-nang-phat-trien-du-lich-da-trai-nghiem-20221019101619917.chn
  10. tanvo193

Bác nói chí lí quá! Nay em cũng phân tích và làm file thông tin 1 số điểm, sếp em chốt luôn rồi.
    Đa tạ các bác nhiều!