1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cần hướng dẫn viên du lịch ở SG và Bạc Liêu

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi rinvic, 12/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rinvic

rinvic Thành viên mới

cần hướng dẫn viên du lịch ở SG và Bạc Liêu

Mình có một bạn người Úc (tên là Leah) chuẩn bị sang Việt Nam làm một dự án phát triển ở Bạc Liêu trong 3 tuần.

Theo dự định sẽ ở SG 1 tuần, 9 ngày ở Bạc Liêu rồi trở lại SG về Úc. Leah chưa bao giờ đến VN nên rất muốn biết thông tin về chỗ ở, đi lại SG-Bạc Liêu.

Hy vọng trong box MTr có bạn nào đã từng làm việc ở Bạc Liêu, mong được biết thêm thông tin về cuộc sống cách đi lại ở đó.

Tuy ở SG nhưng mình không biết nhiều để giới thiệu cho Leah Khách sạn nào, nên ăn uống chỗ nào sẽ tốt. Nếu có bạn nào biết rành SG, và có thể giao tiếp bằng tiếng Anh, sẽ rất tốt để Leah có thể liên lạc hỏi han hoặc đặt chỗ sớm.

các bạn có thể gửi mail cho mình qua : lbdm1008@yahoo.com
  2. nvl

nvl ĐTVT Moderator

Hồi tớ vào SG hay ở khách sạn Bông Sen 2 - Hai Bà Trưng - Q1. Khách sạn này nhỏ nhưng rất tiện nghi, giá 20$/ ngày, có ăn sáng. Phục vụ tận tình chu đáo, rất tuyệt !
  3. NTA

NTA Thành viên quen thuộc

Hi Rinvic
    Anh có một cô bạn là hướng dẫn viên du lịch thường đi tour miền Tây đấy ! Cô ta hiện đang sống tại Sài Gòn. Nếu em cần thì anh sẽ giới thiệu cho

www.gree-vn.com
    Lần cập nhật cuối: 23/03/2014
  4. rinvic

rinvic Thành viên mới

chào anh NTA,
    Thế thì tốt quá còn gì bằng. Vì em chẳng biết tý gì về Bạc Liêu nên không biết giúp Leah bằng cách nào. Leah hỏi em về con người cuộc sống dưới đó (muỗi, đi lại, thức ăn, cần thứ gì đặt biệt cho chuyến đi ....). Nếu được anh gửi cho em địa chỉ email của chị đó, Leah liên lạc trực tiếp hỏi han kinh nghiệm thiết thực được không ạ?
    Hình như đi xuống BL có thể đi máy bay phải không anh?
  5. NTA

NTA Thành viên quen thuộc

hi rinvic !
    Mấy chuyện đó anh không rành nên ko trả lời em được, bạn anh tên là Quỳnh Anh địa chỉ mail: qa19832003@yahoo.com
    Có gì em liên lạc với nó nhé ...

www.gree-vn.com
    Lần cập nhật cuối: 23/03/2014