1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần kêu gọi mấy bác cao thủ tham gia với em chém mấy thằng này.

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi kiepcodai, 25/04/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiepcodai

kiepcodai Thành viên rất tích cực

Đã gửi mail cho bác ivann! Bác kiểm tra thông tin xem.
  2. daysleeper__

daysleeper__ Thành viên mới

Thông tin của Ko dái sáng tác hay sao mà nghe lạ thế ? Mình đang ngồi cạnh " thằng Mỹ nói tiếng Việt" đây , haha. Ko dái làm chơi cho biết sức mình thì ok , anh cứ nói trước là ko có nhiều hy vọng đâu . Ngay từ bước kiểm tra thông tin đối thủ đã thua rồi , chứ chưa nói đến thông tin dự án . Như thật
  3. kiepcodai

Thằng cu Mỹ ấy em gặp cách đây 4 năm rồi.
  4. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

Cứ nghe thằng Xì líp là dell dám làm gì. Máu thì chiến thôi, sợ chóa bố con thằng lào
  5. daysleeper__

daysleeper__ Thành viên mới

Nó không phải người Mỹ :D
    Chân thành mà khuyên thì Cọ dái nên tìm cái nào khả thi hơn mà làm, thời buổi đói kém nghĩ cái gì cũng thực tế chút . Thông tin Cọ dái toàn tin vịt, thi thố cái gì!

@ Chánh Vú : lâu em không vào đây, thậm chí nick cũng quên miej mất , lúc này gõ nhầm page lại chui vào thấy topic này ... Vì em chắc chắn cu Cọ Dái sẽ phí thời gian mà ko được gì nên mới phải cố login báo nó chứ ko phải chém gió . Chân tình thế còn gì nữa :D
  6. lemox

lemox Thành viên mới

Dại em nó đang ở trong tình cảnh cần Viện trợ Quốc tế.
    Học theo Lãnh tụ Kim đệ III, trước khi ngồi vào bàn đàm phán để kiếm Lương khô cũng cần phải thử vài quả Tên lửa tầm xa, bay được đến đâu thì đến và thậm chí nếu cần cứ đe dọa dùng Vũ khí hạt nhân phát. :D
  7. kiepcodai

Thì em cũng bảo em đang bận vài việc, thế nên muốn bác nào muốn tham chiến thì em đã cung cấp các thông tin, bản vẽ, nhiệm vụ thiết kế, các bác đắn đó cân nhắc kỹ rồi mà làm. Vậy thôi.
    Các bác lớn rồi, em xui ăn *** gà sao nổi.
  8. kiepcodai

Chưa có tg để trao đổi với bác Vú. Nếu bác nghĩ Resort là cái để phóng tay thì sai mất mịa nó rồi.

Tiêu chí quan trọng nhất làm resort là logic, Tưởng là bay bổng nhưng thực ra là logic đến đau tủy.
    Em không cần nói đến cái lớn, riêng cái bé nhất là kê 1 cái ghế mà bác không kê nổi thì cũng ko có thằng ma nào nó ngồi, đừng nói đến cái lớn hơn bố trí phòng, hay lớn hơn là quy hoạch ....... Khuya mới lấy được thằng tây 500 - 1000$ phòng / đêm nếu sống và sáng tác bằng sự lãng mạn!
    Nếu bác dính vào 1 thằng như accor thì nó còn đi đếm cả từng chiếc lỗ thoát nước trong cái máng xả tràn bể bơi của bác.
    Tin em đi, qua cái intercontinental Đà nẵng, em đã chứng kiến nó nã nhau bằng những vũ khí gì rồi.
    ở đấy có 1 con president 20. 000$/ đêm đấy. Nếu có dịp bác qua nằm thử. :D
    Nằm để thấy tiêu tiền nó thật lãng mạn. :D
  9. logikart

logikart Thành viên rất tích cực

Gió to quá!

Em dạo này chỉ vẽ nhà WC với chuồng trại. Không nuôi nổi anh em. Đang định giải thể. Nghe các bác nói tỉnh cả người. Mai lại tiếp tục chiến đấu!.

Thằng cu nhà em có câu : "mail lại đi học nhá" đến yêu.
    Tròn 6 tháng liên tiếp luôn : mai lại đi học nhá.
    Đến tận giờ thì tuyên bố trắng trơn : không bao giờ đi học.
  10. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

Co dái hiểu sai ý anh òi, đâu phải vẽ tay là phóng đâu.
    Ở đây anh muốn nói là đối với cuộc thi Concept thể loại rì zọt dư lài vẽ tay cho nhanh, mềm, nhìn bắt mắt hơn. Còn cái sự logic ló nằm trong đầu, vẽ tay hay vẽ máy đều cần đến tư duy=D>