1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần lập nhóm học tiếng anh với người nước ngoài

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi anhduc2506, 23/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Tớ học ILI cũng học với giáo viên nước ngoài, mấy bạn cùng ngồi lại nói chuyện vơi nhau zui lắm. mà giáo viên cũng nhiệt tình nữa
    19072011, thanmennhiHanh_Phuc_Be_Con thích bài này.
  2. Hanh_Phuc_Be_Con

Hanh_Phuc_Be_Con Thành viên tích cực Đang bị khóa

Tớ nghĩ lập nhóm học với giáo viên nước ngoài thì các bạn phải có trình độ tương đương nhau mới được. Mình đến ILI tét thử, phân lớp học đúng với khả năng nên nhanh tiến bộ lên rất nhiều.
    truonghuyenthanmennhi thích bài này.
  3. 19072011

19072011 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

học tiếng Anh cần có thời gian bạn nhé. Giáo viên 100% người bản xứ mà dạy hay phải kể qua ILI. nhiệt tình nè, thân thiện nè, dễ thương và còn có kinh ngniệm giảng dạy nữa
  4. mytuyen12

mytuyen12 Thành viên mới

Cứ tìm hiểu kĩ các trung tâm ngoại ngữ mà bạn thấy ok đi rồi hãy quyết định nhé. tốt nhất là đến trực tiếp lun để nhận xét , cũng như tham khảo học phí, thời gian học hợp lý thì tiến tới
  5. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình từng là một người cực kì yếu tiếng anh, nhưng yếu trong tất cả 4 kĩ năng, nhưng từ khi bạn mình là học viên bên ICES giới thiệu mình đến đó học và mình tự trao dồi thêm ở nhà thì trình độ tiếng anh của mình bây giờ đã khá ổn. Thầy cô có các phương pháp giảng dạy rất hay, đặc biệt học phí lớp mình đang tham gia học giá rất hạt dẻ, phù hợp với các bạn đang là sinh viên như mình, khung giờ học bên đó rất hợp lý, sắp xếp lớp theo giờ rãnh của mình nên không làm ảnh hưởng đến việc học trên trường của mình. Sđt: 0913.335.203