1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần lấy vợ trong năm nay

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi vietnamreader, 02/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ruangoc

ruangoc Thành viên mới

hiiiiiiiiii,em là con cả này ,nhưng mà nhà em ko biết có gọi là khá được ko,với lại em ko biết bơi ,mí lị nhìn lại thì em >25 tuổi roài ,
    Tiếc wá.
    Carmen kia đủ tiêu chuẩn vậy mà còn chạy hả?
  2. immortelle

immortelle Thành viên rất tích cực

Không đến mức tuyển người giúp việc nhưng đúng là giống tuyển nhân viên thiếu mỗi cái CV kèm theo experience thoai. Theo em cái này bác nên nhờ nguời giới thiệu, hoặc đăng chỗ nào mất xiền thì hợp hơn. Tiêu chuẩn nó hok cõ lỗi nhưng trong tình yêu đánh giá theo tiêu chuẩn thế này nó không bình thường cho lém
  3. xinhxinhnhacvien85

xinhxinhnhacvien85 Thành viên quen thuộc

Nếu em mà phải tuyển chồng,tuyển vợ như bác này thì thà em ở vậy còn hơn,lúc nào thích có con thì có,ko cần chồng cũng được.Hôn nhân mà ko có nền tảng tình yêu,sống với nhau cả đời được ko?
  4. immortelle

immortelle Thành viên rất tích cực

ngày xưa thì có đắy các cụ đặt đâu con ngồi đấy mà, cơ chế hoàn cảnh ngày nay xô đẩy lém, chả ai dám chắc điều gì hok thể xẩy ra cả.
  5. emgaisaigon

emgaisaigon Thành viên mới

EG suy nghĩ kĩ cũng có đuợc 8/10 điều kiện để được tuyển , nhưng tiếc 1 điều là chẳng tốt nghiệp đại học (vì không ham học (, không phải là con gái Hà nội nhưng lại nói giọng Hà nội, biết bơi nhưng phải mặc thêm áo phao vì toàn đi tắm sông
    Một phút tự bạch :
    Nữ 100%
    Tuổi vừa tròn 23 ( con chuột )
    Cao 1.56m
    Gia đình :sinh ra tại Sài gòn nhưng nói giọng người Bắc
    Gia cảnh : không để ý vì không xin tiền bố mẹ
    Là con kế út trong gia đình có 8 người con
    Sở thích : ham vui, du lich ( 1 tháng ít nhất 1 lần ), thích lội không thích bơi
    Đầu năm đi xem bói thầy bói nói năm nay phải lấy chồng nên cũng muốn nghe lời thầy bói xem sao
  6. zeroka

zeroka Thành viên mới

Sao ko thêm y/c làm phát thằng ku Đinh Hợi cho hoành tráng nhỉ ?
    Chậc, dân tình tuyển vợ nhiều quá, hay là mình cũng lập 1 topic tuyển ng cùng uống cacao mỗi tối nhỉ ^^.
  7. nguyenhamy

nguyenhamy Thành viên rất tích cực

đọc cái yêu cầu này em cười sặc hết cả cơm
    chỉ cần biết cười và cười tươi, tức là cứ phải nhe răng ra suốt ngày hả, yêu cầu yêu ghê cơ, em tự xét thấy 1 loạt yêu cầu kia em đều hội tủ đủ & thừa , mỗi cái yêu cầu cười & cười là em chịu, làm vợ anh hay làm 1 con ali ba ngơ đây mà suốt ngày cười & cười hahaha
    Nhưng anh ơi anh chả đáp ứng đủ nguyện vọng của em, gia đình phải cực kỳ khá giả, chứ mới chỉ có tương đối khá giả thôi mà anh cũng dám đưa ra lắm yêu cầu về người vợ tương lai của mình thế kia cơ à
  8. socolamusic

socolamusic Thành viên mới

Vẫn biết bác không bông đùa, nhưng thật sự cần vậy k? Nếu bác tìm đc người như ý thì liệu hai người tiến đên hôn nhân mà k cần tình yêu ?
    Bác hội đủ những tiêu chuẩn để thừa có khả năng kiếm cho mình người vợ. Hay ... bác có điều j đó ...nên chưa có người chịu nâng khăn sửa túi nhỉ?
  9. nguyenhamy

nguyenhamy Thành viên rất tích cực

gấp quá thì ký tạm cái bản hợp đồng hôn nhân đê, cho nhau đóng fim Ngôi Nhà Hạnh Phúc 1 tý (em khoái fim Hàn Xẻng lắm ạ), ký ko ,ký nhá, nhưng nói trước là ngủ chung giường, riêng chăn gối
  10. tung_computer

tung_computer Thành viên mới

cung vui tham gia với
    hihihihihi
    em moi tham gia co gì các bác chỉ giao em
    em con trẻ chưa dinh dáng gì
    đa tạ
    hip hop ty