1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần lấy vợ trong năm nay

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi vietnamreader, 02/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. akigo

akigo Thành viên mới

Em à, còn cái tiêu chuẩn thứ 3 đấy em ạ, cũng cần nghĩ chút em nhỉ em apply nhanh nhanh nếu không cái tiêu chuẩn thứ 2 cũng qua nốt đấy em.
    @ Chủ topic: chu cấp cho vợ và hai con thôi bác nhỉ, chứ có con thứ 3 chắc phải suy nghĩ lại à???
  2. masonic

masonic Thành viên mới

hicccc.........
    can lay chong nhung ko can yeu cau nao ah?????????? ma cung fai gioi thieu ve ban than chut dinh gi chu
  3. honghanh86DHHN

honghanh86DHHN Thành viên mới

Có đạt yêu cầu cũng chưa chắc sóng nổi với nhau
    Mà em nói thật nếu có 1 cô gái hấp dẫn như yêu cầu của bác thật thì ở ngoài đời họ cũng bận rộn với bao nhiêu người theo đuổi rồi , ko có time lên đây timkiếm 1 nguòi cứng nhắc về nguyên tắc như bác đâu
    Kí tên : ở đời ghét nhất người cứng nhắc
  4. honmadethuong

honmadethuong Thành viên rất tích cực

hic cái điều kiện phải có hộ khẩu Hn thì em chịu thua roài ke ke
    Em cũng đang cần chống lầy trong năm nay hihi
  5. minh_tien

minh_tien Thành viên mới

Sáng đi lễ xin đc cái quẻ năm nay đc lấy vợ, thế mới hay chứ
  6. vnremote

vnremote Thành viên tích cực

vnremote cũng muốn lấy vợ trong năm nay, he he
  7. kindachi2003

kindachi2003 Thành viên mới

Cuộc sống gia đình rất phức tạp. Và mọi mối quan hệ nảy sinh trước hết bắt đầu là vấn đề tièn nong, sự chênh lệch học vấn, và mối quan hệ của hai gia đình.
    Có lẽ rằng anh đã có một bài học từ người chị đi trước nên mới phải đặt ra yêu cầu đấy trước để tránh tình trạng yêu rồi về sống với nhau chỉ tổ làm khổ nhau.
    Em rất ấn tượng tiêu chuẩn anh đưa ra là cô gái đó phải hay cười. Đúng gia đình cần tiếng cười nụ cười của người vợ hiền sẽ xoa dịu sự mệt nhọc của người đàn ông. Mọi người tham gia topic nên cẩn trọng với lời nói của mình đừng nên xúc phạm người khác.
  8. chong_chong12345

chong_chong12345 Thành viên mới

Hì dạ em học cao học cũng không phải tiến thân mà rảnh rỗi thời gian quá (vì chưa có người yêu) nên tranh thủ học để lấp chỗ trống thôi. Mà em đang làm ở 1 trong số các Bộ ở Việt Nam chứ không phải vài Bộ đâu ạ. Em cũng chẳng dám có tiêu chuẩn gì đâu ạ, cái duyên cái số nó vồ lấy nhau mà, thấy anh gì chủ TOPIC có nhiều tiêu chuẩn quá nên trêu anh ấy rằng tiêu chuẩn của em là 30 tuổi để anh ấy hiểu rằng mọi thứ chỉ là tương đối, được cái này, mất cái kia và phải chấp nhận nếu như người vợ hay chồng thiếu mất tiêu chuẩn nào đó mà mình đặt ra.
  9. nancybenniti

nancybenniti Thành viên mới

Em thì bon chen 1 tý chứ không vào apply đâu ạh. Vì em ko đủ tiêu chuẩn bác chủ topic đưa ra và vẫn còn muốn chạy nhảy ạh. Em thấy năm nay người ta kêu có con cái tốt nên 2 bà chị họ nhà em tranh nhau mang thai, giờ tới lên diễn đàn này đi đâu cũng thấy mấy bác lập topic đi tìm vợ/chồng hết. Đúng thiệt là botay.com. Bộ thật sự năm nay tốt đến thế sao hở các bác?
  10. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

Đủ hết mọi tiêu chuẩn , mỗi tội thừa 1t í ẹ