1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cần mọi người tư vấn giúp về vấn đề yêu trai Ấn ạ

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi hanguyen272, 18/07/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanguyen272

hanguyen272 Thành viên mới

Em ở Việt Nam, có quen 1 bạn người Ấn khi đi học yoga. Bạn ấy là master yoga dạy em. sau vài buổi tập yoga tại lớp bạn ấy có nói chuyện hỏi thăm em đồng thời hỏi fb, sdt của em. về bạn ấy có nhắn tin nói thích và yêu em. Hỏi e có đồng ý làm bạn gái bạn ấy không? Sau đấy bạn ấy thường xuyên nhắn tin, gọi điện hỏi thăm em. Tuy nhiên trong cách nói chuyện của bạn ấy luôn nói đến những câu nhạy cảm khiến người nghe cảm thấy như đang nói về ***. Ví dụ như: bạn ấy muốn khi gặp em sẽ ôm hôn em để cảm nhận được e, sẵn sàng " give you my self and nothing leave"," put my hand on your body from up to down slowly and put deep inside your shirt and stop at chest"...bla bla. Mặc dù bạn ấy mới chỉ nói thế nhưng em cảm thấy rất sợ dù không biết có làm thật hay không. em đã nói với bạn ấy em không thích nghe bạn ấy nói thế. bạn ấy bảo vì bạn ấy là bạn trai em này kia, hơn nữa bạn ấy muốn nói những câu romantic nhưng em luôn bảo " dont like that", " dont say that", " dont do that"... Mặc dù bạn ấy nói luôn tôn trọng em không làm điều gì mà em không muốn nhưng e không tin lắm
    Mọi người có kinh nghiệm yêu trai Ấn có thể lý giải giúp em trường hợp này được không ạ? Em có nên tiếp tục mối quan hệ này không? người này có vẻ như không phải người tốt đúng không ạ?

Cảm ơn cả nhà
  2. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em à, ý định của tên kia lộ liễu quá rồi, bản thân em cũng thấy lăn tăn nữa, vậy còn chần chờ gì nữa mà không nhấn nút Next hả em? Hầu hết (không phải là tất cả) những thầy Ấn dạy yoga ở VN đều sẵn sàng quất ngựa truy phong sau khi cặp kè vài em. Em cẩn thận, rút lui không thôi không kịp.
  3. hanguyen272

em cảm ơn chị ạ. Hôm qua nó còn dám nhắn tin cho e hỏi vay tiền vì kêu sếp nó đang đi công tác mà nó phải trả tiền thuê xe này kia. em bảo với nó là nhà e cũng đang có người ốm nằm viện phải lo. Giờ em muốn giải tán next nó đi quá nhưng e vẫn đang tập yoga ở trung tâm mà nó cũng dạy. Hơn nữa nó cũng biết chỗ em làm e sợ nó đến gây khó dễ. Hic. Giờ em phải làm gì ạ
  4. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trời, nó ở nước mình là mình sợ nó thì sao? Không được thì đổi giờ dạy, thầy dạy. Nếu không được nữa thì làm mặt lạnh, tập xong rồi về, block sdt, fb. Mấy thằng này đang cần tiền gởi về nhà, có cho vàng nó không dám quậy chỗ em làm đâu. Nó làm gì thì gọi công an gô cổ nó lại, tống nó về nước. Nó doạ thì mình doạ báo giám đốc chỗ làm. Vô lý, nó tới nước mình mà mình sợ nó là sao?
  5. hanguyen272

dạ vâng em cảm ơn lời khuyên của chị nhiều ạ. tại từ trước tới giờ chưa bao giờ em gặp phải trường hợp như thế này. Mà ở công ty em được nghe mấy trường hợp về yêu người Ấn xong cuối cùng phải nhờ đến công an giải quyết nên e thấy hoang mang. hôm qua e bảo dứt điểm với nó là dừng lại mà nó cứ ỉ ôi nói ngọt với em để em mủi lòng, thấy không được thì lại giở trò bảo h chia tay nó sẽ yêu đứa bạn thân nó vì bạn nó nói yêu nó rồi còn gửi ảnh 2 đứa nó cho em xem. E k mảy may động lòng tí gì nhất quyết chia tay mà nó cứ nhì nhèo xong bảo nó chỉ đùa thôi 2 đứa nó k yêu nhau đâu. e đã nói rõ ràng rồi mà nó cứ bám. chắc e phải block fb và sdt quá :(