1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần mọi người tư vấn về tóc!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tulip_do, 12/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tulip_do

tulip_do Thành viên mới

Cần mọi người tư vấn về tóc!

Em sắp đi học xa vào đầu tháng 2 cho nên muốn đầu T2 mới ép tóc. Nhưng tóc hiện tại nhìn chán quá, em muốn thay đổi nó tí nhg chỉ 1.5 tháng nữa ko bít làm j cho đỡ hại tóc nhỉ. Mọi người tư vấn giúp em với, chẳng hạn như làm xoăn nhẹ hay duỗi tóc,v..v..v
  2. everyday3987

everyday3987 Thành viên mới

Xoăn ko hại và hay rối như duỗi bạn à. Nghe có vẻ lạ nhưng đó là sự thật. Bạn mà uốn thì phải dưỡng mất thời gian lắm, duỗi đi.
  3. vitba

vitba Thành viên mới

1 lời khuyên cho những người lần đầu đi du học: KO nên làm gì hại cho tóc cả. Khi bạn sang sống nước ngoài có thể do nước sinh hoạt thay đổi, độ cứng của nước khác đi mà tóc có thể bị rụng. Vì thế đừng hại em nó.
    Năm sau đó quen dần rồi muốn làm gì thì làm.
  4. poniterunut

poniterunut Thành viên mới

Nghe có vẻ đúng ha...Hồi sắp đi tớ chỉ dám đi hấp dầu vì sợ làm gì nó sang đây nó lại xấu đi thì chết...hihi
    Chắc đi hấp dầu đi bạn....
  5. tulip_do

tulip_do Thành viên mới

Thankiu chị và mọi người ha, kỉu này lại fải lọ mọ sang topic dầu hấp rùi, hihi
  6. everyday3987

everyday3987 Thành viên mới

Nói thật là bạn mình ra nước ngòai nó than vãn mãi là quá đắt. Cắt tóc không thôi mà trên 100$ vì thế nó tòan về đây làm tóc vì đẹp mà còn rẻ nữa. Nếu bạn bây giờ ko làm thì sang đấy lại tiếc cho xem. Muốn làm cũng xót nữa.
  7. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

Thế thì ấy đj cắt kjểu nàO mới mới đj ... đâu cư nhất thjết phải uốn hay duỗi thì mới nà làm mới mình ...
  8. tulip_do

tulip_do Thành viên mới

Hì, mình vừa đi cắt chiều nay ở chỗ Hằng trên QTG nè- cắt thử theo lời comment của mấy chị bên topic địa chỉ cắt tóc. Tình cờ lại cũng là cửa hàng của cô họ bạn trai mình. Thế nhưng đúng là cắt xong thì nhìn khác hẳn, trẻ ra hơn trước bao nhiu nhg vẫn fải ép sau đó cho khỏi xù vì tỉa hơi nhìu. Nói chung là đã cảm thấy ưng ý rùi