1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần mua, Cần bán, Cần Quảng Cáo.... Nhào Vô....!!!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi xuongrongvang911, 20/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xuongrongvang911

xuongrongvang911 Thành viên mới

Cần mua, Cần bán, Cần Quảng Cáo.... Nhào Vô....!!!

Xét thấy sự cần thiết của việc tồn tại của Toppic này nên tôi lập nên để cho mọi người trao đổi.
    Lấy của người chán, bán cho người cần
    Có ai muốn bán gì, Mua gì không???​
  2. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Tớ muốn bán người có ai mua hông?
  3. 2109

2109 Thành viên mới Đang bị khóa

mày đang đơ ah
  4. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Tình hình là muốn bà con mình có đất làm ăn nên mới để topic sống. Nhưng qua vài ngày tôi thấy chỉ có spam thôi.
    Bi giờ Lock. Sẽ Delete trong 24h tới.
    Có cần mua bán gì xin mời sang khu vực thị trường nhá. Gi gỉ gì gi, cái gì cũng có hết ...
  5. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Cần mua cái máy giặt cũ , rẻ tiền, vẫn chạy tốt 40 năm nữa
  6. Lang_Chi_Na_VNPT

Lang_Chi_Na_VNPT Thành viên mới

Chủ đề hay thế mà mọi người đều thích spam hay sao ???
    @ quynhnga: bạn cần thật ko? chắc là đùa thôi chứ gì, nàng dâu mới có chưa được 1 tháng đã đòi mua máy giặt, thế bạn thấy máy giặt nào giặt được cả chăn lẫn chiếu và tự biết cất đồ khi trời mưa chưa?? nếu có loại máy giặt đó thì giá nào tôi cũng mua:
    Có thể bán:
    1. Bộ đĩa: Việt Nam cuộc chiến 10.000 ngày của mỹ nói về toàn bộ quá trình Mỹ tham gia chiến tranh ở VN từ năm 1945 đến năm 1975 (30 năm = 10.000 ngày).
    Phim gồm 2 đĩa DVD = 10 đĩa VDC, bán 50.000 VNĐ/ 2 DVD hoặc 100.000 VNĐ /10 VCD. phim rất có ích cho giáo viên dạy sử, những cựu chiến binh hoặc những người muốn hiểu thêm về kháng chiến chống mỹ.
    2. Bộ đĩa: Những điều chưa biết về chiến tranh việt nam (đã được phát trên đài truyền hình việt nam) gồm 3 tập được ghi trong 1 đĩa DVD hoặc 3 đĩa VCD, bán 30.000 VNĐ bộ này.
    3.Bộ đĩa: Mê Kông ký sự gồm 75 tập ghi trong 14 DVD hoặc 75 VCD giá bán 200.000 VNĐ/bộ.
    4. Bộ đĩa Paris by night từ tập 74 đến 86 giá 10.000/DVD (ngoài chợ đông kinh bán 15.000VNĐ)
    4. Máy tính để bàn pentum 3 đầy đủ ổ CD, loa, card mạng để nối Internet, bàn phím, chuột màn hình giá 2,5 triệu vnđ. Mua về là dùng, cho dùng thử 1 tuần thích thì trả tiền, ko thích thì trả lại.
    5. Tất cả mặt hàng ở trên có số lượng ko giới hạn, cần bao nhiêu có bấy nhiêu nhưng giá trên chỉ bán cho anh em box LS còn người ko quen chặt chém nhầm cũng đừng trách

Được Lang_Chi_Na_VNPT sửa chữa / chuyển vào 23:12 ngày 25/03/2007
  7. rockls

rockls Thành viên mới

Tình hình là thế này !
    Mình là mình rất mê game online Võ lâm truyền kỳ
    Trong tay cũng có hòm hòm vài Acc lv 10x, 12x rồi !
    Nhưng để thoả mãn cơn nghiền nghiện ngập, đồng thời để xử lý mấy thằng trong bang ( Thân là Cựu bang chủ bang Lạng Sơn, sever Cửu Giang mà lại thua đàn em thì hơi bị ... ... ),do vậy mình cần tìm mua 1 acc Thiếu Lâm lv 13x hoặc 14x ở Sever nào cũng được, không cần đồ đạc đao kiếm, giáp chiến... ( Rồi chuyển sever qua Cửu Giang ).
    Vậy trong box mình ai có acc nào có nhu cầu bán thoả mãn điều kiện thì nhắn lại cho mình. ( Cho giá luôn để còn chuẩn bị Thóc )
    Mình tên là : Hoàng Anh
    Sđt: 0912 618 819.
    Y!M: rockgairuouthuocla_ls
    ------------
    Nếu ko ai có thì ai biết vài diễn đàn của thanh niên Lạng Sơn thì cho mình xin cái Link để mình mò mẫm tiếp, cái trang Lạng Sơn và tôi die rồi nên mới khổ . Mình tìm cả tháng nay nhưng chưa có mối nào bán cả.
    Do đang đi làm, thêm vợ con nên ko có thời gian cầy lv nữa, lại không có thời gian xuống thủ đô mua nên hơi vất vả.
    -----------
    Các anh các chị các bác các cô các chú đừng cười nhé ... em mới có 25 tuổi ... và 1 vợ ...
  8. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tớ có đùa đâu. Bảo chồng là, em muốn đổi điện thoại mới. Chồng bảo : Thích máy giặt mới hay điện thoại mới. Trả lời : Điện thoại, vì đã có máy giặt, giặt được cả chăn lẫn chiếu và tự biết cất đồ khi trời mưa ( tức là anh). Nhưng thấy khổ thân chồng quá nên tức tốc tìm mua máy giặt cũ.
    Ông ko thấy tôi thương chồng tôi thế à?
    Để cho tôi bộ đĩa kia nhé. Cấm bán cho ai.
  9. xuongrongvang911

xuongrongvang911 Thành viên mới

Hehe. lập Toppic này lên là chỉ mong nhận được cái thông tin này. ----> Lập tức có hiệu quả luôn.
    Lang_Chi_Na_VNPT này: Tui đang dồn tiền để mua con Laptop IBM giá 4M. Nhưng vẫn chưa đủ tiền. Nếu đúng như trên bạn nói thì để cho bạn 1 bộ ( Nói chung là yêu cầu về kỹ thuật của máy không phức tạp, chỉ nghe nhạc, chơi Game, và xử lý Video linh tinh thôi.)
    Hiện nay tớ chuẩn bị nhận công tác ở trong Tràng Định. Cuối tuần mới về. Hôm nào A lô cho cậu ròi chuyển xuống cho tớ nhé.
    Giá cả thế là ổn, ( Nhưng mà trả làm 2 lần, mỗi lần 1 nửa được không? )
  10. Lang_Chi_Na_VNPT

Lang_Chi_Na_VNPT Thành viên mới

Hơ hơ..vừa ra bán đã được 2 thành viên tích cực mở hàng rồi, kiểu này làm ăn phát đạt phải biết
    @quynhnga: Máy giặt thì tôi chẳng có để bán cho bạn, nhưng 2 bộ đĩa về Chiến tranh Việt Nam thì đủ số lượng bán cho cả tỉnh Lạng Sơn .. Bạn ko phải lo đến nỗi cấm tôi ko được bán đĩa đó cho ai đâu ..Nhưng bạn cần đĩa VCD hay DVD để tôi còn chuẩn bị nào.
    @xuongrongvang: Ông có 4 triệu mà muốn mua laptop IBM thì hơi khó, thỉng thoảng tôi cũng gặp 1 số con laptop giá 3 - hoặc 4 triệu, nhưng chỉ dùng để đánh văn bản thôi, hình thức cũng chán lắm. Nếu cố được thì khoảng 6 triệu là có thể cưới được 1 em lap top đã qua sử dụng về dùng tạm ổn.
    Còn nếu muốn mua máy của tôi thì cứ sang đem về dùng, ông có thể chọn chip pen 3 - 1,13 hoặc chip Ce 1,8. Tiền lúc nào có thì trả cả thể, tính tôi hay quên lắm. À tôi có cái card màn hình 64M, nếu ông cần chơi gameonline 3D như con đường tơ lụa hoặc thế giới hoàn mỹ thì tôi bán rẻ cho giá 200k.
    Hàng còn nhiều để phục vụ bà con
    Được Lang_Chi_Na_VNPT sửa chữa / chuyển vào 09:08 ngày 29/03/2007