1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần quá! Một vòng tay sau lưng!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Zerlingcrazy, 26/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xau_xi_842002

xau_xi_842002 Thành viên quen thuộc

cái quán bạn nói nó nầm o chỗ nào vậy cho nhau địa chỉ đi
  2. chuoi_nhat_FPT

chuoi_nhat_FPT Thành viên mới

Ấy bác gì điên điên ơi, tớ ở Cầu Giấy đây ạ.Cơ mà tớ chưa nghe thấy cái quán đó bao giờ. Bác cho cái địa chỉ cụ tỉ với ạ. Hôm nào qua ngồi tí, hì, đỡ phải đi xa
  3. Zerlingcrazy

Zerlingcrazy Thành viên tích cực

[/quote]
    Ấy bác gì điên điên ơi, tớ ở Cầu Giấy đây ạ.Cơ mà tớ chưa nghe thấy cái quán đó bao giờ. Bác cho cái địa chỉ cụ tỉ với ạ. Hôm nào qua ngồi tí, hì, đỡ phải đi xa
    [/quote]
    E hèm. Thứ nhất, mình là một fan của StarCraft, mà thích nhất là Zergling nên nick kô phải là điên điên như đồng chí nói đâu.
    Thứ hai, trả lời ngày câu hỏi của đồng chí nè : Quán cafe Cuối Ngõ nằm ở địa điểm như sau : Nếu đồng chí đi từ phía Cầu Giấy đi xuống Chùa Hà, ngay ở ngã rẽ thứ hai bên tay phải ( cái ngã rẽ mà đi vào UBND í ). Đồng chí đi dọc theo ngã rẽ đó khoảng 300-500m gì đó. Dừng lại. Ngẩng lên. Trên đầu thấy lủng lẳng cái biển: Cafe Cuối Ngõ nằm hơi chếch về bên tay phải. Đến đó coi như là xong. Có người dắt xe, ghi vé đàng hoàng.
    À quên. Tối thứ 6 hàng tuần có biểu diễn đàn Nhị oánh toàn nhạc Trịnh. Hôm đầu tiên nên uống thêm thuốc ngủ trước khi đi vì nghe xong về cẩn thận không ngủ được mất . Chú thích thêm : Quán còn có 1 điểm hấp dẫn là chủ quán vô cùng lịch sự + xinh nữa. Mình chưa hỏi kĩ tên tuổi. Nếu đồng chí đồng chí đủ tự tin thì nên đến đó đi thôi.
    Hi vọng là sẽ tìm thêm được một người say mê nhạc Trịnh .
    Hẹn gặp nhau ở quán nhỉ ?
  4. skylibra

skylibra Thành viên mới

he he bác ơi nhịn đến chủ nhật đi câu lạc bộ Hyec đi ở đó nhiều người và cũng nhiều tay lắm. Cơ mà em đi đó gần chục lần rồi mà chưa thấy cái eo cho cái tay của em ở đâu. he eh eh . Bác đi rồi đố bác tìm thấy em đấy. hi hi .
  5. thefourthcandle

thefourthcandle Thành viên mới

Cái tiêu đề này hay phết nhỉ. Nó tình cảm và lãng mạn như phim Hàn Quốc. Trong đầu mình cách đây 2 năm đã luôn nghĩ đến một hình ảnh này. Một hình ảnh khi mình yêu ai. Mình chỉ cần đi nhẹ nhàng từ phía sau lưng, ôm lấy người ta, úp mặt và lưng người ta và không nói gì hết. Chỉ muốn yêu nhẹ nhàng như thế thôi.
    Nhưng mà hai năm trôi qua rồi. Chưa làm được điều đó đối với ai. Cũng cần quá vòng tay sau lưng một ai đó.
  6. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

1 cút rượu + lạc rang húng lìu = Cà phê cuối ngõ !
  7. chuoi_nhat_FPT

chuoi_nhat_FPT Thành viên mới

Hơ hôm nay ai lôi cái topic này lên, vào đọc mới thấy mình được trả lời rùi.
    Hihi bác ơi em đùa bác tí í mà. Tại cái nick bác có chữ crazy nên bám vào đó trêu thôi ạ.
    Okie. Em cũng hơi thông địa bàn Cầu Giấy nên theo lời bác chỉ dẫn em chắc sẽ tìm được nó dễ dàng thôi. Tks bác thật nhiều.
    Vâng! Em đủ tự tin để đến đó.
    Thì hôm nào hẹn nhau ở đó nhỉ?
  8. jasmine10

jasmine10 Thành viên mới

Tả cũng tương đối, nhưng vẫn ko tìm được, chớ tớ thêm tên quán
  9. hippy

hippy Thành viên rất tích cực

đến cuối ngõ vào buổi chiều nào có nắng, ngồi ngoài hiên, tìm vài chú nắng lọt qua lá cây và mành trúc nhảy nhót ...nghe trịnh hoặc nghe Đình Dũ hát Ngô Thuỵ Miên,Phạm Duy ...đừng đến buổi tói, nhất là tói t6,nghe hoà tấu violon, guitar
    rượu đắng và lạc rang húng lìu ổn phết
    Được hippy sửa chữa / chuyển vào 22:29 ngày 29/03/2006
  10. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

:) Nhà tớ cũng gần đó, thế hôm nào nhỉ?