1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần sự trợ giúp từ các bạn. Giờ mình phải làm ntn

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Tuan747599, 30/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tuan747599

Tuan747599 Thành viên mới

Chào các bạn. Hôm nay mình muốn nhờ các bạn tư vấn cho mình giờ phải làm ntn.
    Mình có yêu 1 cô gái. Giờ mình ko biết phải làm ntn cả các ban.
    Mình và cô ấy quen nhau rất tình cờ, mình là 1 nhân viên tư vấn của 1 cữa hàng điện máy, còn cô ấy là PG của hãng, sau 1 thời gian nói chuyện thì mình cũng ko biết là đã yêu cô ấy khi nào hết. Mình nhút nhát và rất kiệm lời ko biết phải nói gì khi đi cùng cô ấy. Lúc quen cô ấy mình ko có biết chuyện trc đây của cô ấy. Sau này cô ấy mới kể cho mình biết là cô ấy và ng kia yêu nhau tận 7 năm trời và đã chia tay rồi yêu, chia tay rồi yêu lại và đợt chia tay mới đây thì cô ấy gặp mình. Vì thế mình cảm thấy lo lắng, hơn nữa là mình là 1 thằng nhà quê vào tp làm việc, cô ấy là ng thành phố, dễ thương, tài giỏi và có 1 điều làm mình lo là có rất nhiều ng để ý tới. Sau 1 thời gian quen nhau thì mình quyết định nói cho cô ấy biết là mình có tình cảm với cô ấy, và câu tl của cô ấy là " em cũng thương anh" nhưng mà em chưa yêu anh. Cô ấy nói là cô ấy sợ. Vì trc đây cô ấy làm lễ tân cho 1 ks và thấy nhiều trường hợp ngoại tình nên cô ko tin tưỡng được vào ai. Mình ko biết cô ấy có tình cảm với mình để gọi là yêu ko nhưng khi mình nói là mình yêu cô ấy và muốn cô ấy làm ng yêu mình thì cô ấy im lặng ko nói gì, mình thấy cô ây lo lắng cho mình khi mình phải nằn viện, cô ấy đã vào viện để chăm sóc nc cho mình đở buồn, rồi mổi lần mình về quê thì cô ấy nt là khi anh về dù chỉ 1 ngày thôi nhưng em thấy hụt hẩng lắm. Rồi mỗi lúc mình nt nói mình thương cô ấy lắm thì cô ấy lại hỏi vì răng thương, rồi thương như thế nào. Một lần nọ không may cho cô ấy là đang đứng sau lưng của 1 PG khác đang cười đùa thì bị xếp mình chụp hình và đuổi ra cữa hàng. Nhưng trong cái rũi có cái hên, sau 1 lần tuyển dụng mới đây của công ty thì giờ mình và cô ấy lại cùng làm trong cùng 1 công ty nhưng chỉ khác cữa hàng. Giờ mình rất bối rối ko biết làm sao khi mà một lần mình nói yêu cô ấy thì cô ấy lại im lặng ko nói gì, mình rủ đi ăn đi chơi gì cô cũng đi hết, thậm chí là lúc nắm tay cô ấy vẫn xiết chặt lắm, ôm cô ấy cô ấy cũng xiết rất chặt, hôn cô ấy thì cũng ko từ chối và hôn mãnh liệt lắm nhưng mà nhắc tới chuyên làm ng yêu của mình thì cô ấy im lặng, ng ngoài nhìn vào thì ai cũng nói cô ấy và mình rất đẹp đôi và chắc phải yêu nhau nhiều lắm. Các bạn có thể giúp mình làm thế nào để cô ấy có thể chấp nhận làm ng yêu mình với. Mình rất yêu cô ấy.
    Mong các bạn tư vấn cho mình vớ
  2. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

Ôm hôn được rồi thì tiếp tục abc...xyz đi. Cái mác người yêu để trưng thôi mà làm gì phải quan trọng thế. Để bụng phình lên thì cưới thôi :-p
  3. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

yêu thương chưa đủ zai ơi :D cố gắng quan tâm yêu thương cô ấy nữa nhé :D
    YÊU THƯƠNG CHƯA ĐỦ ĐỪNG RỦ BỐ LÊN GIƯỜNG :D